Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      - Bán thửa đất vàng sát mặt phố Yên Hoà, khu vực tiện ích, KD sầm uất.- Phù hợp xây toà CCMN- Sổ vuông đẹp, sẵn giao dịch.E ĐẠT CÒN BÁN CÁC MẢNH KHÁC: 1....
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Niệm Nghĩa - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,02 tỷ

      4.02 tỷ 60 m2 67 triệu/m2
      DT 61 m2 . lô góc 2 MT - Nằm trên trục chính đường trước rộng 15m vỉa hè 2 bên, thông từ đường Word Bank ra đường 24m khu Tái định cư, vị trí đất gần khu...
      Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 42m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 2000 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất Mỹ Xuân MT đường Phạm Văn Viễn - Giá 7, x Tr/m2.- 42x44m - 2000m2 - 300m2 đất ở (3 sổ). KP Phước Thạnh, P. Mỹ Xuân, Tx. Phú Mỹ, BRVT.- MT đường Phạm...
      Đường Phạm Văn Viễn, Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 9372 m2, mặt tiền 90m tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 9372 m2 3,37 triệu/m2
      Vị trí: TDP17 P. Ninh Hiệp.liên kế khu sinh thái Núi Ổ Gà, cách đường 16/7 chỉ 100m.DT: 9372  mét vuông (90x110).Bám đường nhựa hiện hữu 90 m.Trong...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 130 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 130 m2 13,7 triệu/m2
      DT 5x26=130m2. Đông Nam.Đường 14m, thông 2 chiều, oto xe tải vào thoải mái.Cách siêu thị và trường học 50m. Phù hợp cho KD xây trọ, buôn bán.Giá (thỏa ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 105 m2 79,05 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp đường An Thượng 20 gần Châu Thị Vĩnh Tế KD tốt.- DT đất: 5*21=105m2, đường 5m5, lề 3m, Tây Bắc.- Vị trí gần sát Châu Thị Vĩnh Tế, ngay...
      Đường An Thượng 20, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 247 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 247 m2 50,61 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Duy Trinh DT 247m2 ngang 5 vuông A4, có sẵn 95,3m2 thổ cư. Giao thông thuận lợi buôn bán mọi nghành nghề. hotline: 0368 193 ***
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Chi Đông, 196 m2, mặt tiền 8m tại Mê Linh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 196 m2
      Bán đất khu đô thị Chi Đông.Đất đẹp vuông vức, phù hợp xây để ở hoặc đầu tư đón đầu quy hoạch Mê Linh đc nâng cấp lên TP.- Tổng DT: 196m2, MT rộng 8.5m,...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 61 m2 55,09 triệu/m2
      - miếng đất năm cách tuyến đường chính võ văn kiệt 1 kilomet, gần chợ hồ học lãm hướng đường lớn thuận tiện lưu thông về chợ Bến Thành Q. 1,3.6 và về...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 60 m2 39 triệu/m2
      Siêu phẩm tại Lương Nỗ - Đông Anh.- DT : 60m2- MT : 4m5- Đường 4.5 ngõ thông- Cách thị Trấn Đông Anh chỉ 1km- 500m ra đường 23B - đường Võ Nguyên Giáp Nội...
      Đường 23B, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 3 m2, mặt tiền 30m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 133 tỷ

      133 tỷ 3 m2 44333,34 triệu/m2
      nền đất nằm trên MT đường Lê Thị Hà, tuyến đường thương hiệu Hóc Môn, con đường sầm uất nhộn nhịp, cư dân đông đúc, đường rộng 25m.- DT: 30x85m công nhận...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 49 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      💥 Bán đất gần sát MT đường Phạm Văn Đồng .TP.Nha Trang- Đường lớn 10m thuận tiện KD mua bán, cách biển chỉ 20m.- Khu vực gần trường đại học Nha Trang,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 1475 m2, mặt tiền 23m tại Xã Thượng Cốc - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1475 m2 1,56 triệu/m2
      + đc: gần Chợ Ốc, Thượng Cốc, Lạc Sơn, Hoà Bình- DT: 1475,0 mét vuông (mặt đường oto qua lại)* Đặc Điểm- MT 23,04m hướng ra hồ và đồi núi có sông và...
      Xã Thượng Cốc, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán lỗ mảnh đất MT đường 7m5 thuộc khu E ngay KĐT Kim Long, nhà phố thương mại Nguyễn Sinh Sắc, gần Trung tâm hành chính Q. Liên Chiểu, gần BV Ung bướu,...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 4m tại Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Vị trí KD bất chấp ngày đêm...+ Mặt phố Nguyễn Phúc Lai DT: 45m sổ, có nhà cũ 2 tầng, lô góc 2 MT. Khu phố đông đúc, KD nhộn nhịp ngày đêm, rất phù hợp cho...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 14m tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,04 tỷ

      2.05 tỷ 280 m2 7,3 triệu/m2
      Nền nhà vườn HUD: 14x20= 280 m2.sổ hồng sang tên ngay.Cách Lê Hồng Phong 80 mét.Chỉ 7,3 tr/1m2.liên lạc: 0932 405 ***
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Cần bán lô đất nền 280 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 37 tr

      37 triệu 280 m2 0,14 triệu/m2
      Gia đình cần vốn KD nên cần bán nhanh đất lô góc căn biệt thự khu A Cienco5 mê linhĐặc điểm đất: DT 280m, 2 mặt đường 18,5m vịt trí đẹp nhất khu A dự án...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Đây là khu đô thị đầu tiên và duy nhất có hạ tầng tiêu chuẩn, đồng bộ đẹp nhất huyện Yên Thuỷ - Hoà Bình Vốn bỏ ra chỉ từ 700tr/lô- Mặt đường QL12B KD sầm...
      Dự án DHome Yên Thủy, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!