Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 125 m2 9,36 triệu/m2
      miếng đất làm nhà an cư tại Tp Đà Nẵng giá chỉ 1.170 tỉ TL, bìa đỏ sẵn.- Sát uỷ ban xã Hoà Liên, đường oto ra vào thuận tiện.- DT 125m2 (ngang 6 mét),...
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất Biên Hòa New City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 100 m2 15,6 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp trong tuần nền khu Hưng Vượng dự án Biên Hòa New City giáp sông và căn biệt thự giá 1.560 tỉ - 100m2 bao sang tên.- Mã nền: HV3 - 7A -...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 128 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 128 m2 40,24 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MTDT: 128,4 mét vuông (7,5mx17,4)Hướng: Nam- hướng Đông NamGóc 2 đường rộng 7,5mVị trí: Nằm vị trí lô góc 2 MT, đối diện công viên,...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 568 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 67,59 tỷ

      67.6 tỷ 568 m2 119 triệu/m2
      Em Nhi chuyên môi giới Q. 2, cần bán mảnh đất đẹp khu An Khánh, Q. 2.Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự khu nhà ở Fimexco Đường Số 12 - Trần Não, P. An...
      Đường Số 12, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Baria City Gate, 100 m2 tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      + Vị trí: Khu LK3.+ DT 5x20=100m2.+ Hướng Bắc, mát mẻ đón gió dịu nhẹ thích hợp xây nhà ở.+ Quy hoạch xây dựng: 1 trệt 3 lầu.+ Hạ tầng dự án hoàn thiện...
      Dự án Bà Rịa City Gate, Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Bán Đất MT Đường Nguyễn Duy Trinh, Hoà Hải, NHS Đà Nẵng.-- DT: 125m2- Vị trí đoạn giữa hướng Đông Nhìn Ra biển - Giá : 4.5 tỉ thỏa thuận- gọi ngay: Gặp...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      + miếng đất hiếm hoi còn xót lại tại Cầu Giấy có DT lớn , MT rộng+ Ngõ thông oto , KD sầm uất + Gần CV Cầu Giấy, CV Nghĩa Đô , các trường đại học lớn +...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 95 m2, mặt tiền 5m , giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 95 m2 69,48 triệu/m2
      Em bán miếng đất nền đường Thích Quảng Đức, KĐT Lê Hồng Phong I. Vị trí cực đẹp đối diện toà căn hộ SSH09.Mã lô: STH 40, DT 95m2 ngang 5 mét.Tây Nam.Giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 107 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 107 m2 12,15 triệu/m2
      chào bán dự án F0 xã Long Cang Cần Đước Long An. Giá còn CK nhé anh/chị.. chào bán trước tòa căn hộ D, chiếc khấu lên đến 20 phần trăm... AC đầu...
      Dự án Vins Residence, Đường Quốc Lộ 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền khu dân cư Thái Sơn, Phước Kiển, Nhà Bè.- giá cả thỏa thuận.DT đa dạng.sổ hồng riêng cầm tay vay NH.Nằm trên tuyến đường Nguyễn Hữu Thọ.Xung...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2 m2 tại Xã An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 2 m2 1975 triệu/m2
      Chính chủ 1660 mét vuông có 300 mét vuông thổ đường nhựa Gốc Rưng, An Nhơn Tây, Củ Chi giá 3tỷ95.- cư dân nhà ở xung quanh đông đúc, có...
      Đường Gốc Rưng, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Chính chủ bán Lô Đường 26m sát trường học Giá chỉ 2,7X tỉ miếng đất FPT có dt 6x18=108 mét vuông quay về hướng Đông, đc xây dựng tối đa 5,5 tầng! Toạ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 132 m2, mặt tiền 9m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,47 tỷ

      6.47 tỷ 132 m2 49 triệu/m2
      Cần bán nhanh nên hạ giá mạnh đất MT đường Nguyễn Văn Linh, Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.+ Vị trí đắc địa - đất chính chủ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 420 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 420 m2 16,91 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán miếng đất DT 420m2 hai MT full thổ cư, cách QL 21 ~ 300m, gần khu công nghệ cao Hòa Lạc, doanh trại quân đội, khu y tế, và sân Golf...
      Đường 21, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2 giá chỉ 61tr/ mét vuông.- DT: 100 mét vuông (5*20).- Đông Nam.- Đường rộng 12m,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 56 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Vị trí 10 điểm + giá siêu mềm 10 điểm.Khu đất DV xã Lại Yên, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.Hàng hiếm có khó tìm.DT 56 mét vuông.MT 3,72m.bìa đỏ rõ...
      Đường Nam Yên Lũng, Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 757 m2, hướng Đông - Bắc tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 757 m2 34,35 triệu/m2
      Bán đất Phan Chu Trinh, P. 9, Đà Lạt thích hợp đầu tư.DT: 756,8 mét vuông (51m*34m) đất ở đô thị: 413,2 mét vuông.pháp lí: SHR chính chủ, mua...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 120 m2 17,09 triệu/m2
      MT hương lộ 39 diên hoà gần trường học KDC , thông tới là tl2 diên lạc Đường hiện trạng 22 m quy hoạch 42mDT : 120mv chưa trừ qh giáo thông Giá : 2050 ( bớt...
      Đường Hương lộ 39, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!