Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 8,28 tỷ

      8.28 tỷ 120 m2 69 triệu/m2
      Bán 2 lô 95,96 đất lô 11 tuyến 2 Lê Hồng Phong.- DT: 60 mét vuông.- Tây tứ trạch.nền đất gần Hoa Đăng đường to thông thoáng thuận tiện mở văn phòng,...
      Lô 11, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 2541 m2, mặt tiền 40m tại Xã Mỹ Thạnh Đông - Đức Huệ - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 2541 m2 0,48 triệu/m2
      Bán đất huyện Đức Huệ, đất chính chủ, tại ẤP 6 MỸ THẠNH ĐÔNG🏠 2500m2 Đất trồng cây lâu năm phù hợp đầu tư, xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng...🍀 Vị trí: MT...
      Xã Mỹ Thạnh Đông, Đức Huệ, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 45m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1 m2 1100 triệu/m2
      Người nhà cần bán bớt mảnh đất gần Suối Cát giá ngộp, MT hơn 45m thích hợp phân lô.Đất nằm khu đông cư dân, gần trung tâm TP.Chi tiết call ngay 0909...
      Xã Tiến Lợi, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 1080 m2, mặt tiền 27m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1080 m2 2,04 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài, cần bán ngay miếng đất vườn, đường Lê Minh Nhựt Tân Thông Hội, huyện Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh.DT: 27x40= 1078 mét ...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 210 m2 8,58 triệu/m2
      Do cần tiền mình cần bán mảnh đất căn biệt thự 210m2 (10x21m) thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng cầm tay giá 1.8 tỉ. Có camera bảo vệ 24/7. Trên đồi...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 15000 m2, mặt tiền 80m tại Mường Sang - Mộc Châu - Sơn La, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 15000 m2 0,3 triệu/m2
      Gia đình cần nhượng lại khu đất nghỉ dưỡng DT gần 1,5ha. pháp lí bìa là đất vườn cây lâu năm, khu đất địa thế cao thoáng, đất thoải, View đẹp. Vị trí cách...
      Đường 6, Xã Mường Sang, Mộc Châu, Sơn La

      Bán gấp lô đất nền 5300 m2, mặt tiền 70m tại Xã Sông Ray - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 5300 m2 0,66 triệu/m2
      5.3 sao đuong bê tông KDC tap trung đông. giá 900tr/sao nay ngop ban 650tr/s lun moi người nhaSô hông chinh chủ chưa qua đầu tư. Nay cần tiền xử li công...
      Đường Xuân Định, Xã Sông Ray, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Thông tin dự án khu dân cư Phú Lợi - Hai Thành.Cần bán ngay 48 nền tại Q. 8.khu dân cư hiện hữu, khai thác ngay.DT đa dạng: 4x24m, 5x20m, 5x24m.Giá từ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán đất nền bìa đỏ hẻm 1982 Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè.- Đường trước đất 6m, hai MT trước sau.- DT 5,75 x 17 = CN 90m2.- bìa đỏ, xây dựng tự do.- Vay...
      Hẻm 1982, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 triệu

      55 triệu 160 m2 0,35 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự khu dân cư Trí Kiệt, P. PLB, Tp Thủ Đức:- DT: 8x20m2- Hướng: hướng Đông Nam- Đường trước nhà: 16m.- giá: 55tr/ mét ...
      Dự án KDC Trí Kiệt - Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 7000 m2 tại Xã Ninh Ích - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 7000 m2 0,3 triệu/m2
      Nhà cần tiền bán đìa đang hoạt động tốt 7000m2.Do chuyển ngành nghề cần bán lại 7000m2 đìa có nhà to chắc chắn trên đất.Đìa tại xã Ninh ích - Ninh Hoà đang...
      Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 101 m2 25,75 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh.- pháp lí: bìa đỏ trao tay.- DT: 101m2.- MT 5m.- Vị trí: Gần trường học, chợ,...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu lô đất nền 225 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 225 m2 43 triệu/m2
      Hàng hiếm, miếng đất nền căn biệt thự MT 15met siêu đẹp trục đường Số 16, dãy căn biệt thự đơn lập VIP nhất KĐT Hà Quang II.- DT đất: 225m2 (15m x...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 655 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11,14 tỷ

      11.14 tỷ 655 m2 17 triệu/m2
      Đất MT đường Lê Chí Dân P. Tân An - Thủ Dầu Một.DT: 12x55 thổ cư 121 mét vuông, đường đang làm rộng 22m.Vị trí KD tốt.Giá buôn bán tốt.Gần trường học,...
      Đường Lê Chí Dân, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 9m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,46 tỷ

      8.47 tỷ 90 m2 94 triệu/m2
      Hiếm! Đẹp! bán nhanh đất tái định cư Ngọc Thụy quy hoạch đã xong, hạ tầng ổn định, các dự án xung quanh đã nhìn rõ, tiềm năng phát triển tốt.- DT...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 73 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 73 m2 80,14 triệu/m2
      🔥🔥 ĐẤT ĐẸP - ĐƯỜNG XE TẢI - GẦN BẾN ĐÒ LINH ĐÔNGBán đất đường 36, P Linh Đông, Thủ Đức.- Đường xe du lịch vào tới nơi- Không ngập, KDC an ninh, sạch sẽ,...
      Đường Số 36, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      + Khổ đẹp nhỏ xinh vừa tầm tiền, đường cực thông thoáng, có vỉa hè để oto.+ Phù hợp để ở, cho thuê vừa KD cà phê, tạp hóa, trụ sở vp online.+ Khu dân trí...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất kiệt oto 224/3 Châu thị vĩnh tế. Sau ngôi nhà phố, cách CTVT 10m.Hướng hướng Tây BắcKiệt thông sang Tôn thiệp73m2 ngang...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!