Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 84 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 84 m2 92,86 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất hẻm xe hơi 482/10 P13 Bình Thạnh.DT 4m x 22m.Giá: 7,8 tỉ/1 Lô Thương TL.Khu vực trung tâm. Tương lai ra gần MT bờ kè.hotline 0931 310 ***...
      482/10, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      nền đất 80m2 trung tâm Q. Đồ Sơn - ven biển, giá 1,x tỉ, đường rộng 8m - hotline: 0935 718 ***.Vị trí nền đất đối diện khuôn viên cây xanh, gần trung tâm...
      Đường Phạm Ngọc, Phường Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán lô đất nền Khu công nghiệp Phú Nghĩa, 303 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Chương Mỹ, giá 10,91 tỷ

      10.91 tỷ 303 m2 36 triệu/m2
      bán ngay - DT thực tế sử dụng ~ 400 mét vuông, DT bán trên hai sổ là 303 mét vuông giá 36tr/1 mét vuông, một bìa đỏ và một bìa trắng,...
      Dự án Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 2269 m2, mặt tiền 34m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2269 m2 0,71 triệu/m2
      Đất view phù hợp cho anh/chị có nhu cầu làm nơi nghỉ dưỡng, KD quán cà phê - camping. Đất F0 chưa qua đầu tư, sổ sẵn.- DT: 2270m2, có 34m MT.- Vị trí: Thôn...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      DT: 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do  Trục đường 16mGiá chỉ 1.xxx/nền  Ở gần chợ, trường học, nhà máy và xí nghiệp...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Sở hữu ngay đất nền 16 m2, mặt tiền 300m tại Xã Xuân Phú - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 16 m2 109,38 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay đất Xuân Phú, Eakar, Đắk Lắk.DT 15,700 mét vuông, có 400 mét vuông đất ở, hai MT, bám đường đến 300 mét.Ngay KDC, điện, nước...
      Xã Xuân Phú, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nền đất 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 73 m2 69,18 triệu/m2
      Đất Nguyễn Đình Chiểu - Giá: 5 tỉ 050.Giá: 5,050,000,000 Đ.đc: Nguyễn Đình Chiểu - Đà Lạt - P9.DT: 73 mét vuông khoảng 69,200,000 Đ/ mét vuông -...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 116 m2, mặt tiền 4m tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 116 m2 34,49 triệu/m2
      DT: 116 mét vuông; ngang 4m; dài 29m. Trong đó có 40m không đc công nhận.pháp lí: sổ hồng chính chủ, đc phép xây 1 trệt 3 lầu 1 áp mái. Tổng DT sàn...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 210 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 210 m2 23,1 triệu/m2
      Bán 210m2 đất MT kiệt 97 Nguyễn Lương Bằng - đối diện đại học Bách Khoa.--------------------DT 210m2 ngang 10m vuôn vức.Tây Bắc.Đường bê tông 6m cách...
      Kiệt 97 Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 300 m2 8,67 triệu/m2
      Anh trai ruột chơi gà mạng thiếu nợ giang hồ nên kẹt tiền bán lỗ vốn miếng đất chiều ngang 10m chiều dài 30m tổng DT 300 mét vuông nền thổ cư...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 214 m2, hướng Đông - Nam tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,49 tỷ

      4.5 tỷ 214 m2 21 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự 214 mét vuông Hà Khánh B - rẻ bằng ô liên kế LiDeCo.Vị Trí: C4.DT: 214  mét vuông. MT 9M.Hướng: hướng Đông Nam.Đường...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường DIÊN HỒNG, hòa xuân, đà nẵng.- Sở hữu vị trí siêu đẹp, nằm trên đường 2 làn, rất thuận lợi để mở nhà xưởng, công ty...- Sát góc đường...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 1050 m2, mặt tiền 60m, hướng Nam tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 8,19 tỷ

      8.19 tỷ 1050 m2 7,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất MT DT830, Thích hợp cho anh/chị mở KD xưởng, cây xăng, kho lạnh, kho vận trung chuyển, công ty văn phòng các loại.DT830: Đây là...
      Đường 830, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      miếng đất nằm ngay trong KĐT The Mansion đc đầu tư bài bản với quy mô lên đến 109ha.Vị trí KĐT cực kì đắc địa với phong thủy thịnh vượng:- Nhất cận thị:...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1717 m2, mặt tiền 47m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,73 tỷ

      7.73 tỷ 1717 m2 4,5 triệu/m2
      Vị trí, Thôn Bình Trung 2, Xã Vạn Bình, Vạn Ninh.DT 1716,6 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư.Cách sân bay 1 kilomet. Đường thông xuống...
      Đường 651, Xã Vạn Bình, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 165 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 620 tr

      620 triệu 165 m2 3,76 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán miếng đất 5x32m có 50 mét vuông thổ cư.+ Đường hiện tại bê tông sạch sẻ, ô tô vào tới đất, quy hoạch lộ giới 20m.+ Vị trí cách...
      Xã Thạnh Đông, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường 29 - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 117 m2 8,98 triệu/m2
      - Chính chủ cần ra lô góc 2 MT thị trấn Vạn Giã - vị trí nằm tại lõi khu kinh tế Bắc Vân Phong Giá chỉ 9tr/ mét vuông, 100 phần trăm thổ cư...
      Đường 2/9, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 27m tại Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      + Sổ riêng từng nền - NH cho vay 70 phần trăm - cơ sở giao thông, tiện ích đẹp lộng lẫy.+ Gần Chợ Đệm Bình Chánh, gần trung tâm hành chính Tân...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!