Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 71 m2, mặt tiền 7m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 71 m2 45 triệu/m2
      bán ngay LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG ĐẸP, tại Lê Xá, Mai Lâm, Đông Anh, HN.DT : 71mRộng: 7.50m, hậu 7.68m, nở hậuDài: 9.52m. Đông Nam và hướng Đông Bắc Đường...
      Xã Mai Lâm, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 128 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 128 m2 64,85 triệu/m2
      Bán đất đường Long Thành, P. An Lạc Q. Bình Tân DT: 8 x 16 = 128m2Giá 8,3 tỉ Hướng Nam Đường nhựa 6m Một nền là 4 x 16 vẫn bán
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 273 m2, mặt tiền 17m tại Tả Phìn - Sa Pa - Lào Cai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 273 m2 8,43 triệu/m2
      -nền đất tại Tả Phìn-Sapa có DT 273m2 -pháp lí : Đã có sổ-Cách trung tâm Tả Phìn 1 kilomet-Cách hang đá Tả Phìn 1 kilomet-Cách bến xe quy hoạch...
      Đường Đồng Lợi, Xã Tả Phìn, Sa Pa, Lào Cai
      M
      Gia Đình Không Có Nhu Cầu Sử Dụng Cần Bán Mảnh Đất Gần Bên Xe Trung T M Sapa Quy Hoạch Mới. Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Bán nền đất DT 5 x 20m dự án Khang Điền Bình Chánh.nền đất nằm vị trí cao ráo rộng mát, đường MT 12m, đc phép xây dựng 4 lầu.Giá đất tại khu vực này dao...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      DT: 5 x 20m = 100 mét vuông.Đông Nam sạch đẹp - Vũ Đình Liên.Đông Bắc - Bùi Thiện Ngộ.Đường rộng 7.5m.Các tiện ích: Nằm trong vùng quy hoạch có đầy...
      Phố Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 85 m2 151,77 triệu/m2
      - Đất nằm ngay mặt đường chính to của Khu Quân đội 918 Phúc Đồng, kẹp giữa 2 cầu Vĩnh Tuy và Trần Hưng Đạo (Sắp khởi công).- Mặt phố KD đủ mọi loại hình,...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 168 m2, mặt tiền 6m tại B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 168 m2 9,53 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Cần bán nhanh nền đất thổ cư hẻm 45 đường 1/5 - P. B'Lao - TP. Bảo Lộc.- Đất bằng, gần trung tâm, gần trường học, BV, quán xá... Đủ tiện...
      Hẻm 45, Đường 1/5, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Bán đất phân lô quân đội ngõ 267 hoàng hoa thám dt 50M: MT5,3M đường nội bộ 6m có vỉa hè. Đường sau 3m có 3 mặt thoáng. Hướng chính B. Khu dân tri cao an ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 300 m2 8,34 triệu/m2
      Tôi đang cần bán nhanh 2 dãy trọ 300m2 ngay cạnh TTTM Mỹ Phước 3Kết cấu có 8 phòng trọ và 2 kiot hiện tại đang cho thuê full hết.Trọ vừa xây nên không cần...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      chào bán GĐ II dự án khu dân cư Cảng Phước Đông 100m2 giá 1,6 tỉ call ngay: 0867 689 ***.GĐ I thành công rực rỡ chủ đầu tư.Quý I/2023 triển khai chào ...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 125 m2 11 triệu/m2
      Dự án KĐT Cát Tường Phú HưngVị Trí: gần khu công nghiệp ĐX 3Cách DT741 ~ 500mcư dân hiện hữu, cơ sở giao thông đầy đủTiện ích cho sinh hoạt Duy nhất 1...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 121 m2 tại Phường Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.78 tỷ

      1.78 tỷ 121 m2 14,71 triệu/m2
      🔥🔥 ĐẦU TƯ ĐẤT NỀN BÊN CẠNH PHỐ CỔ VỚI NHỮNG ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI💎💎 Vị trí siêu đẹp:  “Hiếm có bật nhất”, kề cạnh phố cổ Hội An, dễ dàng di chuyển đến...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền La Maison Premium, 98 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 98 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường nội bộ Hùng Vương, TP Tuy Hoà, Phú Yên.Giá rẻ sập sàn.Ngay trục đường lớn Hùng Vương và đường xuống Biển - Trần Nhân Tông, cách biển 500m.liên...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Cần bán Lk7 Trong KDC Tân Lập ( Victort)anh/chị có nhu cầu mua bán trong KDC này liên hệ ngay em ngay nhé
      Đường D6 Khu Dân Cư Tân Lập, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 1187 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,66 tỷ

      8.67 tỷ 1187 m2 7,3 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bân miếng đất sát biển bình châu ngang 18mx60m có 100 mét vuông thổ cư giá ngộp từ 9.5tr/ mét vuông xuống giá 7.3tr/ mét ...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      + Cần bán gấp nền đất Ngọc Chi, Vĩnh Ngọc 70m, MT 5m.+ Khuôn đất Siêu đẹp, nằm ngay chân cầu Nhật Tân, nơi đầu cửa ngõ thủ đô, với dày đặc tiện ích, giao...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 208 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 208 m2 44,24 triệu/m2
      - Chủ gửi: Cần Bán miếng đất 208 mét vuông ( Cn 168 mét vuông thổ cư ) ngang 7m5 dài 28m. giá: 9 tỉ 200 ( khoảng 44 tr/ mét vuông ) - Vị...
      Đường 43, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 8200 m2, mặt tiền 13m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 185 tỷ

      185 tỷ 8200 m2 22,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 nền đất 3 MT tại Hóc Môn.KDC hiện hữu.DT 8200m2 trong đó 612,6m2 là đất ở đô thị.Thích hợp xây dựng khu nghỉ dưỡng, dinh thự, viện...
      Đường Tân Thới 3, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!