Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Vị trí cực hot - nền đất đẹp - hiếm có - DT 60 mét vuông, MT 4m - oto vào đất dễ dàng - cạnh đường 21m - tương lai sáng ngời.Mô tả: + nền đất vuông...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 780 tr

      780 triệu 90 m2 8,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô liên kế trong KDT Phúc Hưng.Vị trí: Tọa lạc tại P. Minh Hưng TX Chơn Thành, Bình Phước.Diên tích: 5x18m 2 lô liên kế.Nằm cạnh công...
      Dự án KĐT Phúc Hưng Golden, Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 500 m2 4,6 triệu/m2
      Hàng phân lô ấp 1 thạnh phú giá đầu tư.Giá:2tỉ 300tr -DT:20x25( sổ riêng ONT ) Sát bên KDC Lavender,cách công ty changshin 2 kilomet.liên hệ ...
      Đường Trục 16, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 364 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 450 tr

      450 triệu 364 m2 1,24 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất ngay MT Lý Thường Kiệt ngay trung tâm thành phố Bảo Lộc DT: 364 mét vuông đã lên 100 mét vuông thổ cư (12x30)Đất sổ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      Cần bán miếng đất DT 35m2, MT 4m, ở Thạch Bàn. Thạch Bàn gần nhiều tuyến phố như: Cổ Linh, Vũ Xuân Thiều, Bát Khối.- Vị trí đất rất đẹp gần chợ Đồng Dinh,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 440 tr

      440 triệu 1000 m2 0,44 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG LỚN TẠI TÂY NINH – GẦN khu công nghiệp HÀNG LÂM, VIEW NÚI BÀ ĐENCần bán miếng đất đẹp tại Tây Ninh, nằm ngay MT đường lớn, thuận tiện KD...
      Xã Thạnh Tân, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 1000 m2 2,35 triệu/m2
      mảnh đất đường Lê Trực thích hợp làm nhà-Hướng Tây - DT 100m,đường 5,5m đối diện đồn Công an và rất thoáng. - Sau lưng trục sầm uất đường phức hợp Phạm...
      Đường Lê Trực, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 268 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 285 tr

      285 triệu 268 m2 1,07 triệu/m2
      Em đang còn 2 nền đất CỰC KÌ đẹp cho anh em tài chính thấp hoặc anh nào đang bắt đáy có ý định vừa đầu tư vừa nghĩ dưỡng- DT gần 300m2 có 100 TC- Vị trí:...
      Xã Tân Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất giá cực rẻ khu Trung Sơn, Bình Chánh, TP. HCM.Vị trí: Nằm trong khu cao cấp Trung Sơn. Gần cầu Him Lam, cầu Nguyễn Văn Cừ, đại ...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất đường Lê Thị Riêng, Thới An, Q. 12.- Xung quanh cư dân đông đúc, KD buôn bán sầm uất.- Đường trước nhà trải nhựa 16m, thông thoáng thuận...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,06 tỷ

      1.07 tỷ 125 m2 8,5 triệu/m2
      ❌ Thêm 1 lô đẹp giá đầu tư - chủ hạ bán ngay trong tuần ❌❇️ Đất xã Diên Phước - Diên Khánh- DT: 124,9m2 (5x25 có 60m2 ONT)- Hướng Tây- Đường betong hiện...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 730 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 730 m2 3,02 triệu/m2
      Đất bán 730m2 đường Huỳnh Tấn Phát xã Phú Xuân, Nhà Bè.DT: 730 m2 đất lúa nằm gần khu dân cư Phú Xuân chỉ còn 1 lô duy nhất DT nhỏ.pháp lí giấy tờ đầy...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 201 m2, mặt tiền 8m tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 201 m2 114,43 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán lô đất giữ trung tâm Bình Thạnh.đc: Hẻm 217 Bùi Đình Túy, P. 24, BT, hiện tại khuôn đất đang làm bãi gửi xe ô tô, xung quanh rất...
      hẻm 217 Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 101 m2, mặt tiền 7m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 101 m2 28,5 triệu/m2
      - Giá giảm mạnh từ 35tr/m2 quay về 28.5tr/m2, chủ chấp nhận cắt lỗ, chịu thêm phần lo chi phí sổ sách cho khách. Cơ hội chỉ đến có một lần.- Bán tháo 101m2...
      Đường 179, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 94 m2 tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 94 m2 7,98 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay để trả nợ, ngay đường lê thị hà, cách trường cấp 1 dương công khi 500mĐã có sổ hồng, sang tên công chứng ngay trong ngày, chỉ với...
      Đường Lê Thị Kim, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 79 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 79 m2 30,38 triệu/m2
      Tái định cư Bạch Mai, Đồng Thái (hộ phụ Xi Măng).79 mét vuông/MT 5m đường 12m.Dân ở đông.Giá 2,x tỉ.0972 821 ***
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 83 m2 70,49 triệu/m2
      - Đất 83 m2, ngay đường N2, chỉ 20m tới trường mẫu giáo Á Châu, gần Bus cà phê, ngay sau lưng N1, thuộc khu D2D, p.Thống Nhất, Biên HòaDT: 83 m2 (ngang...
      Đường N2, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 400 m2 6,4 triệu/m2
      ĐẤT YÊN BÀI BA VÌ KHU ĐẤT GIÁO VIÊN DT 400 mét vuông FULL ĐẤT Ở MT 10,6m VIEW NÚI CÁNH ĐỒNG CÁCH UB XÃ GẦN 300m . (Giá rẻ hơn thị trường vài trăm )...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!