Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      Cần bán cặp đất đường Trung Lương 15 thuộc Đảo Vip + Hòa Xuân, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng - tòa căn hộ: B1.15- DT đất 200 mét vuông - Tây Bắc- Vị trí miếng...
      Đường Trung Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại TP Hồ Chí Minh, giá 4,42 tỷ

      4.42 tỷ 170 m2 26 triệu/m2
      Khu phân lô một sẹc đường Đinh Đức Thiện- xã Bình Chánh- huyện Bình Chánh, cách MT đường Đinh Đức Thiện 80m, cách chợ Bình Chánh đúng 700m, đường rộng thông...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 72 m2 56,5 triệu/m2
      Đất tái định cư Đằng Lâm 2 gần ngay trường FPT (C133) gọi ngay 0917 696 ***DT đất: 72m (ngang 4m) - Hướng: BắcGiá bán: 5x tr/m (giá siêu mềm cho khách...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 126 m2 48 triệu/m2
      Cần bán lô đất nhà mặt tiền KDC Khang An, P. Phú Hữu, Q. 9.- DT 6x21m.- Hướng Tây.- Đường 12m.- giá 48 tr/ mét vuông.a/c quan tâm gọi ngay 0944...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 190 m2, mặt tiền 12m tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 190 m2 11,53 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Cổ Đông Hoà Lạc, cạnh sân Golf Đồng Mô, đường hai lối vào oto tải tránh thông tứ phía: Anh em liên lạc sớm với em 0347 000 *** zalo.- DT...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức.SHR - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: SHR.- giá cả thỏa thuận. (có NH hỗ trợ lên đến...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Hải Lăng - Quảng Trị, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 300 m2 4 triệu/m2
      - Đất ở đô thị, nằm ngay sát KCN đang triển khai, lô 2 của đường QL 1A, đối diện bên đường là trung tâm của huyện hải lăng- DT 300m 10x30 - vị trí cực kì...
      Thị trấn Diên Sanh, Hải Lăng, Quảng Trị

      Bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ ÁP TRÀN BẮC SÔNG CẤM, THUỶ NGUYÊN, HẢI PHÒNG.Bán lô 60 mét vuông xẻ khe lk09 giá chưa bao giờ lại ưu đãi như bây giờ chỉ hơn hai...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      Tôi ngộp nợ NH nên cần bán nhanh thu hồi vốn nền đất vườn đường nhựa 50m đường Tỉnh Lộ 2, xã Trung Lập Hạ, huyện Củ Chi.DT 25x40m = 1000m lúc mua 2 tỉ do...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 930 tr

      930 triệu 87 m2 10,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Lan Anh 2, Hoà Long, TP Bà Rịa.Trục chính có nhiều nhà, căn biệt thự đang ở.ĐT: 87 mét vuông (5 x 17m) full thổ...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 43 m2, mặt tiền 3m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 43 m2 116,28 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố vỉa hè rộng, giao thông huyết mạch nối Xuân Phương, Phương Canh, với Trịnh Văn Bô giá rẻ giật mình quá hiếm, chắc chắn khu đất này sẽ còn...
      Đường Hòe Thị, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD cần bán nhanh nền đất gần chợ Hóc MônDT: 100m²(5x20m)SHR, sang tên ngay trong ngàyKDC hiện hữu, ngay trung tâm thị trấn Hóc MônCạnh chợ Hóc...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đắt địa: MT Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Q. 9.+ DT: 80 - 120 mét vuông.+ Giá 1.79 tỉ / nền+ SHR, xây dựng tự do.+ Đường nhựa 20m, vỉa...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 139 m2 69,07 triệu/m2
      miếng đất nằm ngay ngã ba Kha Vạn Cân giao đường Số 2.---------------------Vị trí thuộc top Thủ Đức.Hẻm ô tô vào tận nơi thoải mái.Vị trí: Hẻm 463 Kha...
      Hẻm 463, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thiên Long - Nhà Đất Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 50m tại Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 2 m2 2000 triệu/m2
      Bán mảnh đất thôn Bồng Lai, Hiệp Thạnh, Đức Trọng.Cách đường nhựa chính Ấp Lu mới làm 300m.View sông Đa Nhim rất đẹp.2 MT. 1 mặt 54m 1 mặt 40m.Tổng dt:...
      Đường Bồng Lai, Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 14,45 tỷ

      14.45 tỷ 170 m2 85 triệu/m2
      Đất đấu giá Vĩnh Ngọc chủ cần bán ngay Lô gócDT 170 mét vuông ( thực tế 110 mét vuông)Trục chính khu KD tập nậpGần trường học, gần Cầu nhật tân...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 141 m2, mặt tiền 6m tại Đường ĐT 786 - Long Chữ - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 980 tr

      980 triệu 141 m2 6,96 triệu/m2
      Tôi chính chủ do xa đất nên cần bán mảnh thổ cư 141mv, đường nhựa hiện hữu 6m. Gần trường cấp 1 Long Chữ, chợ, bách hóa xanh 750m. Đang xây dựng bến cảng....
      Đường Cây Trám cách ĐT 786 750m, Xã Long Chữ, Bến Cầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 461 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 119 tỷ

      119 tỷ 461 m2 258,14 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp, ngay MT Nguyễn Duy Trinh 209 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.- DT: 13,5m x 34m = 461,2m2 full thổ cư không còn lộ giới. Đất cao...
      209, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!