Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư ven sông Sadeco, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu Sadeco ven sông Tân Phong, Q. 7. Gần ĐH Rmit, Phú Mỹ Hưng.Khu biệt thư cao cấp. Không gian mát mẻ, yên tĩnh, đầy đủ tiện ích, an ninh...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 140 m2 9,29 triệu/m2
      Do tình hình tin tới đầu năm khó khăn tôi cần bán ngay nền đất nền trong KĐT mới Resco - Đức Hoà 3 - Resco.Vị trí: Xã Đức Lập Thượng, Đức Hoà, Tỉnh Long...
      Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 650 tr

      650 triệu 85 m2 7,65 triệu/m2
      Bán đất gần sân vận động Cửu Long đường Trần Thị Thơm.- Ngang 5m x 17m full thổ, bao GPXD.- Hướng Tây.- Đường đan 3,5m đường thông nhiều hướng.- KDC nhiều...
      Đường Trần Thị Thơm, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh nền đất 312 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 312 m2 27,25 triệu/m2
      bán nhanh nền đất 8x39 có sẵn 160m2 ODT, đường Cách Mạng Tháng 8, sát biển đồi dương. giá ngộpDT 8x39(312m2) MT đường Cách Mạng Tháng 8, KP6 - P.Bình Tân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 119 m2, mặt tiền 7m , giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 119 m2 60,51 triệu/m2
      Tổng hợp các sp Ocean Dunes giá mềm đầu tư tháng 9 2022. call ngay 0919 080 *** gặp Linh.- Khu A.A1 hướng biển 140m2 10 tỉ 5.A2 mậu thân 140m2 13.5 tỉ.A3...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 74 m2 tại Đường Hồng Bàng - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 74 m2 40,41 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nền thổ cư Giá Rẻ Ngay Địa Điểm Tuyến Đường Hồng Bàng(Đường Metro)Dt: 74 mét vuông full thổ cư Vị trí đẹp, vuông vức, tiềm năng sinh...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 9 m2, mặt tiền 100m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 32 triệu

      32 triệu 9 m2 3,56 triệu/m2
      Vị trí giáp Nguyễn Thị Rành, đã phủ vườn sầu riêng cực đẹp.Xung quanh đã xây hàng rào kiên cố.DT 8600 mét vuông, ngang 100m, phù hợp làm nhà vườn, nhà...
      Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 12m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông giá 1.9 tỉ- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện ích:- Khu vực đông dân, KD, mua bán sầm uất,...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 219 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 219 m2
      #BĐSThiênPhước: 0388 982 ***ĐẤT NINH AN___________________ Vị trí : Phú Gia - Ninh An - Ninh Hoà - Khánh Hoà DT :219.1 mét vuông . Ngang 7m x dài 30m....
      Xã Ninh An, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 139 m2, mặt tiền 6m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 139 m2 19,07 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất đường Võ Thị Sáu, Long Tâm, TP Bà Rịa.- DT: 6x23m NH. Thổ cư 60m2.- Cách đường Võ Thị Sáu chỉ 30m.- Khu trung tâm liên kế chợ,...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 18 m2, mặt tiền 8m tại Đường 20 - Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 18 m2 300 triệu/m2
      Cần bán đất xã Ninh Gia - huyện Đức Trọng:- DT: 1,8 ha (có 400m2 thổ cư).- Đường nhựa nhà nước đang làm chỉ còn cách đất 800m, đường xe oto ra vào thoải...
      Đường 20, Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Nóng như thời tiết hôm nay.1 Lô duy nhất đường 24m dịch vụ Lại Yên - Hoài Đức - HN.Trục đường KD sầm uất tương lai 24m.DT 108 mét vuông.MT 6,6m có thể...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 149 m2, mặt tiền 5m tại 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 149 m2 86,58 triệu/m2
      Hiện trạng đất trống.- DT 150 mét vuông ngang 5,7m nở hậu dài 25m DT sổ 148.6 mét vuông.- GPXD hầm + 7 tầng.- Chỉ hơn 80tr/ mét vuông quá...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu dân cư Tân lập, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Cần bán nền đất ngay chợ Tân Lập, Đan Phượng, thành phố Hà Nội.DT 58m2 + 4m2 lưu không, cách đường 422 chỉ 10m.ô tô đỗ trước nhà, hàng xóm thân...
      Dự án Tân lập, Đường 422, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      chào bán dự án Nhà Đất NGUYỄN XIỂN RIVERPARK Q. 9Bán đất MT đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức, TP.Hồ Chí MinhĐất nằm MT phân lô Đường...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,98 tỷ

      14.98 tỷ 107 m2 140 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư DT 107m2 phố Trung Kính vị trí đẹp giáp ngay mặt phố, ngõ tương đối rộng thông thoáng.- Đất ở đô thị, MT 5m, giá 14.98 tỉ Cầu Giấy....
      Phố Trung Kính, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 130 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 130 m2 27,5 triệu/m2
      * Bán miếng đất trục đường thông gói 5 giá rẻ:- DT: 130 mét vuông (6,5m x 20m). Cạnh bên lô góc căn biệt thự.- Đường 12m thông qua các gói lân...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 120 m2 14 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền xoay vòng vốn muốn bán nhanh 2 miếng đất MT đường 2/9, vị trí đẹp ngay ST Mega.DT 6*20m, 100 phần trăm thổ cư.Xung quanh cư ...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!