Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 8 m2, mặt tiền 73m tại Xã Xuân Tây - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 8 m2
      Đất vườn trái cây.Vị trí: Ấp 12, xã Xuân Tây, H. Cẩm Mỹ.DT: 8267m2 có 200m2 thổ cư (2 sổ).Đất trồng sầu riêng, bơ, măng cụt và mít.Trái cây đã cho thu hoạch...
      Ấp 12, Đường ĐT 764, Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai.

      Cần bán ngay lô đất nền 188 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,78 tỷ

      9.78 tỷ 188 m2 52 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 188 mét vuông P. Bình Chiểu Q. Thủ Đức 2 MT giá rẻ thu hồi vốn 52 tr/ mét vuông sổ sẵnBán 5 mảnh đất MT đường Ngô Chí Quốc,...
      201 Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất ngộp P Lộc Châu, Bảo Lộc.DT: 6 X 20m, toàn bộ thổ cư.Vị trí gần KDC.Đường oto vào tận nơi.liên hệ: 0862 102 *** Mr Quang.
      Đường 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 83 m2 tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Đảo Kim Cương Q. 9.Hướng ĐN lô sạch đẹp.DT 83 mét vuông.Giá chỉ nhỉnh 40tr/ mét vuông.liên hệ ngay: 0961 351 *** LVCC.
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 496 triệu

      496 triệu 75 m2 6,62 triệu/m2
      Sở hữu siêu phẩm đất nền ngay Cổng Xanh, Bình Dương với 496tr (50). Vị trí "vạn kim hội tụ": Nằm ngay MT đường DT741 - cạnh Cổng Xanh kết nối giao...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 19m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 22 tỷ

      22 tỷ 2 m2 11000 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT QL 51 có 2 MT.- DT: 1.618 mét vuông có 260  mét vuông thổ cư, đang lên thêm 300m thổ cư.- MT chính QL 51: 19m nở hậu...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hải, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 100 m2 26,4 triệu/m2
      bán ngay 3 lô đất hẻm 337 Tân Kỳ Tân Quý - P. Tân Quý - Tân Phú.* Tiện ích: Gần siêu thị điện máy Chợ Lớn, gần trường học, xung quanh nhiều quán xá, cư ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 783 tr

      783 triệu 85 m2 9,22 triệu/m2
      Đất mặt đường Đoàn Nguyễn Tuấn cách ủy ban nhân dân xã Hưng Long 500mLộ giới trước đất rộng 6m, đã trải nhựa, di chuyển thuận tiện. Giá:...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán 120m2 đất giãn dân bìa làng Thôn Lực Canh, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.MT 8m hậu 8m dài 15m vô cùng đẹp.Đường trước đất 5m sau mở...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 46 m2, mặt tiền 3m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,08 tỷ

      3.09 tỷ 46 m2 67 triệu/m2
      - Tôi cần bán lô đất đang có nhà c4 cho thuê 2tr/tháng tại khu M1 An Khánh.- DT 46,2m2 (KT: 3m x 15,45m). Có 2 mặt đường trước và sau nhà.- Đường trước...
      Đường Quốc Lộ 72, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 249 m2, mặt tiền 6m tại Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 249 m2 9,84 triệu/m2
      Đất Hội Nghĩa Tân Uyên - Bình Dương đường nhựa rộng 8m thông KDC đông đúc vị trí đẹp thoáng thích hợp KD mua bán.Gia đình có việc bán nhanh bán ngay.-...
      Đường 1, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m tại Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 50 m2 56,2 triệu/m2
      Kim Chung. Sáp Mai. Võng La. Trục oto tránh. Đón đầu dự án Cầu Thượng Cát Vành Đai 4. Cổng C khu công nghiệp Bắc Thăng LongBán đất Sáp Mai Võng La Đông...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 138 m2 16,67 triệu/m2
      KDC Suối Lớn!Xuất hiện lô duy nhất giá chỉ hơn 2tỉ - sổ hồng bao sang tên!Thổ cư 100 phần trăm, view đối diện công viên vui chơi, sát vách với KĐT...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư ven sông Sadeco, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu Sadeco ven sông Tân Phong, Q. 7. Gần ĐH Rmit, Phú Mỹ Hưng.Khu biệt thư cao cấp. Không gian mát mẻ, yên tĩnh, đầy đủ tiện ích, an ninh...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 140 m2 9,29 triệu/m2
      Do tình hình tin tới đầu năm khó khăn tôi cần bán ngay nền đất nền trong KĐT mới Resco - Đức Hoà 3 - Resco.Vị trí: Xã Đức Lập Thượng, Đức Hoà, Tỉnh Long...
      Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 650 tr

      650 triệu 85 m2 7,65 triệu/m2
      Bán đất gần sân vận động Cửu Long đường Trần Thị Thơm.- Ngang 5m x 17m full thổ, bao GPXD.- Hướng Tây.- Đường đan 3,5m đường thông nhiều hướng.- KDC nhiều...
      Đường Trần Thị Thơm, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh nền đất 312 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 312 m2 27,25 triệu/m2
      bán nhanh nền đất 8x39 có sẵn 160m2 ODT, đường Cách Mạng Tháng 8, sát biển đồi dương. giá ngộpDT 8x39(312m2) MT đường Cách Mạng Tháng 8, KP6 - P.Bình Tân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 119 m2, mặt tiền 7m , giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 119 m2 60,51 triệu/m2
      Tổng hợp các sp Ocean Dunes giá mềm đầu tư tháng 9 2022. call ngay 0919 080 *** gặp Linh.- Khu A.A1 hướng biển 140m2 10 tỉ 5.A2 mậu thân 140m2 13.5 tỉ.A3...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!