Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, 60 m2, mặt tiền 5m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9 P. Bình An TP. Dĩ An.Đất 2.8 tỉ TL 60  mét vuông (ngang 5m) thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng.Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 58 m2 tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 58 m2 97,42 triệu/m2
      - Chị Ly nhờ bán nhanh miếng đất phân lô Ngọc Thụy , ngõ thông tứ tung, oto vào thoải máiDT 58m2 x MT 4.3m- Ngõ oto 7 chỗ vào thoải mái- Khu vực dân trí...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền FLC Lux City Sầm Sơn , 130 m2 tại Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất tại Khu Tái định cư Cường Thịnh (Trên miếng đất đã có nhà). Giá rẻ chỉ 19tr/m2.* Vị trí:- Ngay sau đường Thanh Niên 43m giao với...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh lô đất nền 55 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 55 m2 64,55 triệu/m2
      ⚡️ĐẤT HIẾM - KHU DÂN TRÍ- oto VÀO TỚI- CHỈ NHÍCH 3tỉ⚡️Bán nền đất đường số 8, P.Linh Xuân, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh+ Đường oto 5m tới đất, cách...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 3583 m2 tại Đường 1 - Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,94 tỷ

      3.95 tỷ 3583 m2 1,1 triệu/m2
      Bán 3 lô ruộng phù hợp chuyển đổi đất ở, nằm trong KDC tại thôn Tân Phước Tây, Vạn Phước.- Một mặt sông, một mặt đường 16m, gần BV Tu Bông, gần QL 1A.- 3...
      Đường 1, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Vị trí: Ngay gần cổng dự án Lê Phong Bình Dương (như hình).DT: 4x18m = 72 mét vuông.bìa đỏ chính chủ, công chứng ngay.Đất gần ngã 4 Bình Chuẩn,...
      Dự án KDC Lê Phong, Đường Bình Chuẩn 42, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 33 m2, mặt tiền 3m tại Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 990 tr

      990 triệu 33 m2 30 triệu/m2
      Bán 02 lô đất An Thắng, biên Giang, Hà Đông.DT 33,2  mét vuông, MT 3.43 mngõ tương đối rộng, cách đường 6 sắp mở ~ 500m. Đất đẹp, vuông vức, nở...
      Đường An Thắng, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán đất nằm trên MT đường Liên P., P. Phước Long B, Q. 9, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- DT đa dạng 80m2 - 120m2.- Giá 2 tỉ 6 nền 80m2- pháp lí: sổ hồng...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 110 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Tô Châu - Hà Tiên - Kiên Giang, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      🔥🔥🔥 CHUẨN BỊ RA MẮT THỊ TRƯỜNG SIÊU DỰ ÁN 3 MẶT GIÁP BIỂN LỚN NHẤT KHU VỰC MIỀN TÂY 💢Dự án khu đô thị Du Lịch Bán Đảo Nam Hà Tiên 👉pháp lí...
      Phường Tô Châu, Hà Tiên, Kiên Giang
      P
      Đồng Thị Tuyết Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đường Hoa Lâm - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 75 m2 144 triệu/m2
      Bán đất Việt Hưng - sau BigC ôtô tránh thông tứ tung. hotline 0886 522 ***. Xem free.
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 213 m2, mặt tiền 5m tại Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 213 m2 3,2 triệu/m2
      Ngợp NH nên khách gửi bán nhanh.- mảnh đất 213,3 mét vuông. Có sẵn 100 mét vuông thổ cư. MT đường bê tông 5m (quy hoạch mở rộng 12m).- Giá cắt...
      Đường ĐT 756, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Hàng Hiếm Tân Dương Thuỷ Nguyên - Hải Phòng.Vị trí giao thương giao thông thuận tiện (kết nối vs các tiện ích xung quanh, trường, chợ, uỷ ban và khu Cn...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 95 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 95 m2 42,64 triệu/m2
      Chính thức chào bán 12 suất ngoại giao với hạ tầng hoàn thiện, bìa đỏ sẵn có.B. OCEAN 1 dự án ngay trung tâm Q. Liên Chiểu, trục đường Nguyễn Sinh Sắc đắc...
      Dự án B Ocean Đà Nẵng, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 16m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      - Kết cấu: 5x20m.- KDC VIP thực sự, dân trí cao, đồng bộ hạ tầng xây dựng, MT.- Gần Aeon Mall Bình Tân, thuận tiện di chuyển vào trung tâm, 5 ph tới bến xe...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 69 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 69 m2 35 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất bìa làng Khê Nữ, Nguyên Khê, Đông Anh.Nhỉnh 2 tỉDT: 69m2MT: 3,8mĐường Bìa Làng rộng 5m thông ra khu đất đấu giá X9 cán Khê và KĐT Nguyên...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 9m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 150 m2 112 triệu/m2
      MT đường Song Hành 22, QL 22, nằm liên kế phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Hóc Môn.- DT lô 1: 5m x 16m (giá 8 tỉ 6).- DT lô 2: 4m x 17m (giá 8 tỉ 2).Hướng:...
      Đường Song Hành 22, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trường Yên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Em còn mấy nền đất tại Trường Yên, Chương Mỹ, thành phố Hà Nội.Nơi cư dân đông đúc.Dân trí cao hạ tầng kinh tế phát triển.cư dân thân thiện.Diên tích...
      Xã Trường Yên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền Phố chợ đa năng Cầu Tràm 2, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      khu LK1-Lô 40DT: 120m.Đất ở tại nông thônĐối diện khu công nghiệp Cầu Tràm, cách chợ Bình Chánh 3-4km- đường Đinh Đức Thiện. Tiện ích xung quanh đầy đủ:...
      Dự án Phố chợ đa năng Cầu Tràm, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!