Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 55 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 55 m2 64,55 triệu/m2
      ⚡️ĐẤT HIẾM - KHU DÂN TRÍ- oto VÀO TỚI- CHỈ NHÍCH 3tỉ⚡️Bán nền đất đường số 8, P.Linh Xuân, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh+ Đường oto 5m tới đất, cách...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Đức Giang - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán Đất tại KĐT Đức Giang ( nay thuộc P. Đức Giang, TP Bắc Giang ) Dự án nằm...
      Đường 284, Xã Đức Giang, Huyện Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 8m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 332 triệu

      332 triệu 1 m2 332 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay lô đất ở Chơn Thành, Bình PhướcDT : 1000m2Sổ sẵn, công chứng ngayGiá chốt : 332 trĐất sạch, không dính quy hoạch, mồ mã, cư ...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 199 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 199 m2 10,81 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển vào ở chung cư nên cần bán nền đất thổ cư. Thông tin cụ thể như sau:- DT: 199 mét vuông ( ngang 9.9 m x 20 m) - Hướng Bắc, ...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 312 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 312 m2 20 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất view sông full thổ cư vị trí đắc địa KD chỉ 20 tr/ mét vuông.Tiếp giáp đường bờ kè Sông Cái rộng 35m vỉa hè 5m.DT: 312 mét ...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 82 m2 tại Quận 9, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Chủ Kẹt tiền cần bán ngay đất dự án centana điền phúc thành, đường trường lưu, long trường, Q. 9, giáp mt vành đai 3 rộng 120m. Đường trước đất 9m. Có công...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      DỰ ÁN Gems Paradise Bảo Lộc Khu Đất Nền Nghỉ Dưỡng - Khu căn biệt thự Hiện Đại đc: xã Lộc Tân, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm ĐồngDT: từ 100 đến 300 mét ...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 217 m2 tại Phố Lạch Tray - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 217 m2 75,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất 217 mét vuông tại ICC Quán Mau - Lạch Tray, Hải Phòng giá 76 tr/ mét vuông.bìa đỏ chính chủ.- DT 217 mét vuông MT...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 1691 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 1691 m2 3,11 triệu/m2
      Bán đất trung tâm TX Ninh Hòa. Gần ngay ủy ban nhân dân Xã Ninh Thọ - MT đường nhựa (16m) kết nối đường DT 1A với Đường DT 7. Gần khu Kinh Tế Nam Vân...
      Đường ĐT 1A, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 42 m2, mặt tiền 350m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 42 m2 42,86 triệu/m2
      Bán đất Hậu Ái Vân Canh Hoài Đức, dt 42m2 giá 1tỉ8 ngõ nông cách bãi đỗ oto 100 m ra QL 422B 150m.- Vị trí gần ubnh xã Vân Canh đường vành đai 3.5.- DT 42m2...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 635 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 635 m2 5,2 triệu/m2
      Bán đất xây trọ, nhà hàng, hotel sát khu công nghiệp Phước Đông.Vị trí đất: Ấp Suối Cao A Xã Phước Đông Huyện Gò Dầu Tỉnh Tây Ninh.DT: 15x42m ONT +...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 110 m2 25 triệu/m2
      Bán đất Nam Hòa Xuân Đà Nẵng ngay trục minh mạng và nguyễn phước lan.KĐT Nam Hòa Xuân nơi đẹp nhất Đà Nẵng, cách biển 2 kilomet, tiện ích đầy đủ phục...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 192 m2, mặt tiền 12m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,68 tỷ

      31.68 tỷ 192 m2 165 triệu/m2
      bất động sản Kim Land cần bán các nền căn biệt thự sau:1. Nền 12x16m, MT đường Bùi Tá Hán, bìa đỏ, giá 165 tr/ mét vuông (31,68 tỉ).2. Nền...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 3273 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 3273 m2
      Bán đất 2 MT QL 1K, P. Linh Xuân, TP. Thủ Đức, TP. TP.HCM.Phù hợp KD tất cả các ngành nghề: Nhà kho, kho hàng... Hay xây căn biệt thự.- DT: 3.273 mét...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 112 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 112 m2 13,84 triệu/m2
      Tình hình đất đai ế ẩm chủ cần bán giá siêu mềm cho ai muốn đầu tư khu Mega City 2.Lô TH4 đường 15m, thông ra đường nội bộ 32m.DT đất: 112,5  mét ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 95 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 95 m2 42,64 triệu/m2
      Chính thức chào bán 12 suất ngoại giao với hạ tầng hoàn thiện, bìa đỏ sẵn có.B. OCEAN 1 dự án ngay trung tâm Q. Liên Chiểu, trục đường Nguyễn Sinh Sắc đắc...
      Dự án B Ocean Đà Nẵng, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 153 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Thân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 460 triệu

      460 triệu 153 m2 3,01 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần ra nhanh lô Nhĩ Sự, Ninh Thân, Ninh Hòa, Khánh Hòa.- DT: 153 mét vuông(6x25), có 60 mét vuông thổ.- Giá 460tr, bớt lộc, bao...
      Xã Ninh Thân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 2307 m2, mặt tiền 29m tại Đường 12 - Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 2307 m2 0,89 triệu/m2
      29mx68m Nở hậu ra 37m đất Phước Bình, đường ô tô 4m, KDC.Giá 70tr/m ngang.gọi ngay ngay 0375 545 ***
      Đường 12, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!