Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 500 m2 14 triệu/m2
      miếng đất làn 2 đường Bãi Dài, sát Xanh villas, Lucky hill, ra ngã 4 Miễu 600m và sang cổng ĐHQG chỉ hơn 1 cây số.Tới cổng chính ĐH và khu công nghệ cao...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 108 m2 509,26 triệu/m2
      Topica Garden nằm trong tổng thể KDC quy hoạch mới P. Phước Long B, Q. 9, Tp Sài Gòn, gần kề với các dự án cao cấp Vina Capital, Garland với hệ thống giao...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 105 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 105 m2 17,62 triệu/m2
      KDC Tân Đô thuận lợi có công viên, trường học, TTTM, y tế, đường sá trong sạch có cây xanh thoáng mát, đông cư dân ở.Điện âm nước máy.Khách cần tiền bán ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Đất nền SHR - khu dân cư Nguyễn Bình Downtown - Huyện Nhà Bè.đc/ vị trí: Số 2 Nguyễn Bình, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TpThành phố Hồ Chí Minh - ngay...
      KDC Nguyễn Bình, Số 2, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2500 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 2500 m2 1,32 triệu/m2
      Đát DT 2500m2, đất lên đc thổ cư, đang trồng cafe và sầu riêng đang cho thu. 2 mặ tiền đường, view đẹp và thoáng. Đường bê tông xe tải lớn vào đc tới đất....
      Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Trần Quang Thái Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 280 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Hòa Vinh - Đông Hòa - Phú Yên, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 280 m2 18,58 triệu/m2
      LÔ ĐÔI ngang 10m dài 28,5m , MT ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO, ĐỐI DIỆN coffee SUỐI ĐÁ SIÊU ĐẸP💎- Cách QL 1A tầm 100m, cách QL 29 tầm 100m- Hướng: hướng Đông Bắc-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Hòa Vinh, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      1 lô rẻ nhất đường Võ Văn Hát, Long Trường, Q. 9 giá shock duy nhất 1 lô.Bán lỗ luôn, giá củ 2,85 tỉ.Giá ngộp: 2, x tỉ (x cấp 1).KDC thoáng mát, sạch sẽ.DT:...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 385 m2, mặt tiền 28m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,09 tỷ

      13.09 tỷ 385 m2 34 triệu/m2
      Cần sang lại miếng đất MT rộng 28m thông thoáng phù xây nhà vườn căn biệt thự.Vị trí miếng đất cách đường Vành Đai 3 đang thi công 1 kilomet, xung...
      Đường 7, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 4m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 85 m2 68,83 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại 2 nền đất liền nhau mỗi lô ngang 4m DT lần lượt là 81m2 giá 5.85 tỉ và 85m2.Vị trí ngay đường Linh Trung khu...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 639 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 639 m2
      Giảm giá 5,1 tỉ còn 4,3 tỉ.Chủ gởi bán miếng đất 2 MT Đường Nhựa 5m.P. Tân Định sát bên trường cấp 1 Định Phước.DT: 15 x 43m. Có 160 mét vuông thổ...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2 tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 110 m2 86,37 triệu/m2
      Chính Chủ Định Cư bán ngay mảnh đất Khu Nguyễn Gia Trí - D5, P. 25, Bình Thạnh.- DT: 4.2x26M, 110M2- SHR chính chủ, vuông vắn, không bị lộ giới, không bị...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 225 m2 tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 225 m2 19,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Đường Khe Sanh, P. 10, TP. Đà Lạt, Lâm Đồng.DT: 225 mét vuông.View đẹp, có giấy phép XD, sẵn sổ công chứng ngay.Gần KDL vườn...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 155 m2, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 155 m2 9,68 triệu/m2
      mở bán 3 mảnh đất nền tại KĐT mới Điện Ngọcbên cạnh làng ĐH và FPT cityđường 22m5 DT 15m1 giá 2,3 tỉđường 17m5 DT 125m2 giá 1,55 tỉđường 27m DT 250m2 giá...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 340 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 340 m2 7,56 triệu/m2
      nền thổ cư Mậu Thân, Eatu đối diện sân bóng.DT: 10,5x33m.Thổ cư 60 mét vuông.Hướng bắc.Đất DT rộng, cách chợ đầu mối Tân Hòa, QL 27 chỉ 700m. Đường...
      Đường Mậu Thân, Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu đất nền 195 m2, mặt tiền 5m tại Đường 14B - Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 195 m2 9,24 triệu/m2
      Vì cần tiền trả nợ NH nên bán nhanh miếng đất nằm ngay tại vị trí ngã 4 Hoà Khương sát cạnh ủy ban nhân dân Hoà Khương.Tiện ích:- Gần ngay ủy ban ...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường Quốc Lộ 19 - Đống Đa - Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      * Mua Ở thì tuyệt vời,* Mua đầu tư thì siêu LN!* Ưu đãi suất nội bộ đầu tiên CK cao, quà tặng khủng.------------------------------ Mua đất tặng đất.- Mua...
      Đường Quốc Lộ 19, Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán lô đất nền 227 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,01 tỷ

      1.01 tỷ 227 m2 4,45 triệu/m2
      MT HL4 Suối Cát, Cam Lâm.Lô góc 2 MT, vị trí đẹp, giá đầu tư.Đường quy hoạch 30m.Thuộc thôn Suối Lau, Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa.Lô góc 2 MT, đường hiện...
      Đường Hòn Bà, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 220 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 220 m2 12 triệu/m2
      Cấn bán ngay nền cách MT đường mậu thân 2 chỉ 50m, vị trí nền nằm giữa đại học xây dựng Miền tây và khu dự án TT Tamda Vĩnh Long.Giá chỉ 2 tỉ 640 tr.NH hỗ...
      Đường Mậu Thân, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!