Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 15m tại Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1 m2 4200 triệu/m2
      Bán đất hẻm số 8 đường Phạm Thái Bường, cách phà Cát Lát ~ 8 kilomet.KDC hiện hữu, oto đến tận đất, giáp đường dự án Cầu Cát Lái, cao tốc Bến Lức Long...
      Hẻm số 8, Đường Phạm Thái Bường, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 92 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 92 m2 35,33 triệu/m2
      Bán miếng đất Trương Văn Bang, Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức- Giá: 3tỷ25, DT 92 mét vuông sổ hồng XDTD.- Gần ngay các khu vực tiện ích: co.opmart,...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Diên Hồng tòa căn hộ B1.57 sát đường 10m5 thông dài Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- DT 100m2.- Tây Nam.- mảnh đất nằm gần đường 10m5 Mai Chí Thọ...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 77 m2 33,77 triệu/m2
      Gia đình có việc cần nên muốn bán lại mảnh đất nền 77 mét vuông nằm tại mặt đường đôi dự án phố chợ, thuộc liên kế, MT 5m sâu 15,5m, hướng Nam,...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 126 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 126 m2 44,45 triệu/m2
      GIÁ QUÁ RẺ - GIẢM 30 phần trăm SO VỚI THỊ TRƯỜNG ! 8 tỉ CHỐT - GIẢM CÒN 5tỉ6- Bán đất đường 23 Khu Bên Sông P_Hiệp Bình Chánh_Thủ Đức - Dt : 8 x 16 =...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 62 m2 75,81 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thổ cư hẻm 5m cách đường Trường Chinh Tân Thới Nhất đúng 50m. Cách chợ - nhà thờ Lạc Quang ~ 200m. Đường xe tải.DT: 4m x 16m. Giá chỉ 4.7...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 20065 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 50,16 tỷ

      50.17 tỷ 20065 m2 2,5 triệu/m2
      Đất Bình Dương, huyện Bàu Bàng, xã Trừ Văn Thố, đường QL13 vô ĐT750 (800m) giáp đường Trừ Văn Thố 02 vô 150m.+ Đường rộng 16m mặt nhựa 6m, lộ giới 5m, mỗi...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 158 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 158 m2 123,42 triệu/m2
      Bán đất Đường MT 30/4, Hải Châu - Đà Nẵng.- DT 158m2.- Đường 2 làn 33m, khu tập trung các NH, toà nhà, căn hộ chung cư, nhà hàng gần BV Vimmec.- giá 19,5...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Bình Chiểu 2, 102 m2 tại Thủ Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      - Bán 5 nền dự án Thuduc House giá chỉ 4.3 tỉ dt 103m2. liên lạc 0917 288 *** MR Thương.- Bán 5 nền khu dân cư Bình Chiểu Thuduc House Bình Chiểu Thủ...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất ngộp P Lộc Châu, Bảo Lộc.DT: 6 X 20m, toàn bộ thổ cư.Vị trí gần KDC.Đường oto vào tận nơi.liên hệ: 0862 102 *** Mr Quang.
      Đường 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 632 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 632 m2 20,1 triệu/m2
      Đất MT đường bình mỹ thuộc xã bình mỹ huyện củ chi DT: 6,3 x 62m nở hậu 11,5m tổng dt: 632m2 trong đó có 569m2 thổ cư Vị trí: MT thông thoáng thuận tiện...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 38 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,14 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,77 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 3 tỉ, có ngay 38m đất tái định cư Trâu Quỳ, đường 12m oto tránh nhau, có vỉa hè.+ DT 38m, MT 3m.+ Tây Nam.+ Đường trước nhà 12m.+ miếng ...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1100 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1100 m2 0,91 triệu/m2
      Chủ thiện chí cần thanh lý gấp nền đất thôn Mũi Đá Xã Tân Phước TX La Gi Tỉnh Bình Thuận.Ngang 30m x dài 37m. DT: 1100m2 - Đất trồng cây lâu năm. Quy hoạch...
      Đường Lê Minh Công, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1060 tỷ

      1060 tỷ 120 m2 8833,34 triệu/m2
      Giá sốc ven Sân Bay Long Thành sổ riêng thổ cư giá rẻ hơn thị trường 150tr📍 vị trí -HƯNG LỘC - THỐNG NHẤT - ĐN✈ DT : 5 × 24✈ cách đường DT 769 50m ✈ khu ...
      Đường ĐT 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 630 tr

      630 triệu 105 m2 6 triệu/m2
      Trung tâm hành chính Tx Chơn Thành.Gần trường học, BV, chợ, gần các KCN, cách QL 1 kilomet.
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp 2 nền đất Central Park - Bắc Giang.+ Vị trí LK 10 - 13 14 view hồ.+ MT 5m - DT 100m.+ Trục chính đường đôi 29m.+ KĐT mới đẹp nhất TT...
      Dự án Phố Thắng Central Park, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 102 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 102 m2 40,2 triệu/m2
      TĐC Bắc Sông Cấm khu A hàng đẹp không chút lỗi lầm, A9 đường 26m mà chỉ 4,1 tỉ.L/H em: 0866 434 ***.Thời điểm quá hợp lí để đầu tư ạ. Hàng đẹp giá mềm nhất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 110 m2 26,37 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp rẻ sát ngay Cầu Trung Lương gay ngã tư đầu tiên rẻ phảiHướng: hướng Đông NamDT: 110m2Vị trí thuận tiện về TP chỉ 1 đường thẳng Cách sân...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!