Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 90 m2 18,12 triệu/m2
      Thông tin miếng đất: KDT an Phú Quý.Dt 90 mét vuông đường 7m5 lề 4mĐối diện công viênTrục thông chợ Điện NgọcGần trường cấp 1,2,3Giá 1ty630hotline...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 64 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Aeon Mall, Mega, Coopmart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An 115, Hingland, Phúc Long, NH, Chợ, Trường học... bán kính...
      Đường Số 1C, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phúc Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 50 m2 123,8 triệu/m2
      Hạ sốc lô đất Nam Từ Liêm - phân lô oto tránh - vị trí đắc địa - KD đỉnh - nở hậu - 50m2, MT 6m, nhỉnh 6 tỉ.- Vị trí đắc địa, phân lô oto tránh, sau quy...
      Đường Phúc Diễn, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,88 tỷ

      5.89 tỷ 80 m2 73,52 triệu/m2
      miếng đất hẻm xe hơi 30 Lâm Văn Bền Q7 vẫn đang chờ chủ nhân mới giải ngộp.- DT: 80 m2 (ngang 4m).- Đất vuông vắn, hẻm 4m oto vào tận cửa.- KDC dân trí...
      Hẻm 30 Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tây Giang - Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Trái Diêm 3 giá đầu tư.DT: 100m2.Hạ tầng: Đường + vỉa hè 13m, sẵn cây xanh bóng mát, điện, nước ngầm, nhựa Asphalt. Nội khu có nhà văn hoá, công viên cây...
      Dự án Tiền Hải Center City, Đường ĐT 221A, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình

      Cần bán ngay lô đất nền 210 m2, mặt tiền 40m, hướng Nam tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 210 m2 28,58 triệu/m2
      Bán đất MT đường Trần Hưng Đạo, cách chợ bảo Lâm 400m, gần chợ, trường học cấp 3 và trung tâm hành chính huyện.Vị trí đẹp, trong KDC quy hoạch đường bàn cờ,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 1010 m2, mặt tiền 20m tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1010 m2 1,59 triệu/m2
      VIEW SÔNG BÔI, 2 ô tô KHÁCH TRÁNH NHAU, THUỘC TRUNG TÂM HUYỆN KIM BÔI- Diện tích: 1000,9m2 có 200m2 ONT+ CLN. - Tiện ích:+ MT 20m, sâu hơn 50m,...
      Xã Kim Bôi, Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu ngay nền đất 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 62 m2 38,31 triệu/m2
      Bán lô nhà phố thương mại shophouse 62,5m2 đường 30m tại Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng chỉ 38 tr/m2.mảnh đất nằm trên trục đường nhà phố ...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 78 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Bán Lỗ !!! Bán Lỗ !!! Đất 2295 kp7, thông ô tô qua lại. DT: 4.55 x 17m Pl: sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm,sang Tên Trong Ngày(Có hỗ trợ vây...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vị trí - vị trí & cơ hội.Khu TĐC Becamex Bàu Bàng.liên kế đường Tạo Lực Bắc Tân Uyên - Phú Giáo - Bàu Bàng - đang thi công và dự kiến hoàn thành vào quý...
      Đường Hồ Chí Minh, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 62 m2 26,91 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mấy ô đất nền, sẵn bìa đỏ,+ Vị trí: ngã tư Lục Quân, QL 21A, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội đây là khu vực kinh tế trọng điểm, đối diện là...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 240 m2 170,84 triệu/m2
      - Bán đất đường Nguyễn Văn Hưởng chỉ 170tr/ mét vuông xây dựng 1 hầm 7 tầng tin thật 100 phần trăm.- DT: 10x24 công nhận 240 mét vuông khu...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - quý khách đang có ý định mua đất tại newcity phố nối hưng yên cần biết những điều sau .- thứ 1 : pháp lí của dự án có đầy đủ rõ dàng theo quyết định 2212...
      Dự án New City Phố Nối, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 837 m2 tại Phường Cẩm Phú - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 837 m2 6,1 triệu/m2
      BÁN Ô ĐẤT 837m². MT 17.5m đất rộng. Đường trước mặt xe 16 chỗ tránh nhau quay đầu thoải mái.Đất phù hợp làm nhà xưởng, dịch vụ,....Nay cần tiền chính chủ...
      Phường Cẩm Phú, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền Khu phức hợp T18 - Royal Era 1, 383 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 95,6 tỷ

      95.6 tỷ 383 m2 249,61 triệu/m2
      Bán lô B15; B16 KĐT Royal Era. P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.* 2 nền đất giáp nhau, tiếp giáp biển Võ Nguyên Giáp, Q. Ngũ Hành Sơn, tp Đà Nẵng. Quy...
      Dự án T18 Royal Era 1, Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Bắc tại TP Hồ Chí Minh, giá 1,72 tỷ

      1.73 tỷ 120 m2 14,35 triệu/m2
      Em còn vài mảnh đất ngộp ở Bình ChánhMT đường 17m KDC hiện hữuXây dựng tự doAlo e xem đất : 0938 915 ***
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 88 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 88 m2 60 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất khu dân cư Gia Long Riverside.Dt: 7x12.5m.Lộ giới: 8m.Dãy G.Giá: 5.28 tỉ (60tr/ mét vuông) rẻ nhất khu vực, thích hợp...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2, mặt tiền 6m , giá rẻ

      Thỏa thuận 132 m2
      Cơ hội Vàng vét đáy thị trường cho NĐT thông thái và người ở mua đc giá siêu mềm tại thị trường Quảng Ngãi.DT lý tưởng: 6 x22m.pháp lí: Đã có SHR.Quy mô...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!