Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, 105 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 105 m2 12,86 triệu/m2
      Cần bán miếng đất KDT Ngân Câu Ngân Giang, Điện Ngọc.DT: 105 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.cư dân đông, SHR công chứng.giá 1tỷ350 cớt nhẹ.Call: 0915 433...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 1203 m2, mặt tiền 18m tại Xã Tân Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 1203 m2 4,79 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất ngay MT nhựa ĐT 725 (20m), cách chợ Tân Hà 1 kilomet, gần trường Tiểu học,2,3.- DT: 1203m2, trong đó có 839m2 thổ cư, còn lại...
      Đường ĐT 725, Xã Tân Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 2221 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 765 - Bảo Bình - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 2221 m2 1,13 triệu/m2
      Chính chủ đại hạ giá!Bán vườn dừa.Vị trí: Xã Bảo Bình - Cẩm Mỹ - Đồng Nai.Dt 2221 m2 bằng phẳng đẹp.điện, nước đầy đủ.pháp lí: Sổ sách rõ ràng, không...
      Đường Tỉnh lộ 765B, Xã Bảo Bình, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất MT đường Đào Sư Tích, Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.Tiện ích xung quanh gần siêu thị Bách Hoá Xanh, BV, trường học liên cấp...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 321 m2, mặt tiền 25m tại Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 98,5 tỷ

      98.5 tỷ 321 m2 306,86 triệu/m2
      Duy nhất còn lại 1 nền đất căn biệt thự đẹp khu đô thị Yên Hoà - lô góc - view thoáng - MT rộng. Đủ yếu tố để xây một căn căn biệt thự đẹp, lộng lẫy...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 240 m2, hướng Đông - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 240 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nền căn biệt thự dự án khu dân cư Cảng Thành phố Hồ Chí Minh Phú Xuân, dt 10x24 (240m2) Đông Nam, SHR bao thủ tục sang tên. giá 48tr/m2....
      Dự án Phú Xuân Cảng Sài Gòn, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Trần Văn Đán, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 8 x 25 = 200m2.- Hướng Đông.- Đường 10,5m vỉa hè 5m.- Vị trí cực đẹp thuận tiện...
      Đường Trần Văn Đán, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán 1 miếng đất giá mềm nhất thị trường KĐT Golden Hills City, DT: 125m (5x25m), giá từ 1 tỉ 9, mua lời ngay giá mềm nhất thị trường.Thông...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 353 m2 tại Điện Bàn, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 353 m2 15,59 triệu/m2
      bán nhanh lô góc ngã 4 MT đường Văn Tiến Dũng.DT 353m2.Đông Bắc + hướng nam.Đường văn tiến dũng 34m.Giá.Bán 5,5 tỉ.call ngay 0906 465 ***
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 132 m2, mặt tiền 6m , giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 132 m2 103 triệu/m2
      Bán miếng đất đường A4 (Thích Quảng Đức) VCN Phước Hải.- DT: 132 mét vuông ngang 6m.- Hướng Tây.- Xung quanh hai bên đã xây dựng kín, gần trường cấp...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất mặt đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Đất đẹp gần chợ, gần ủy ban nhân dân,- Thuận tiện KD và mua bán.- Đất đẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 80 m2 16,75 triệu/m2
      Cần bán 30 mảnh đất khu dân cư Phú Xuân, nằm ngay đường Huỳnh Tấn Phát - xã Phú Xuân ngay thị trấn Nhà Bè trên MT đường 12m.+ Xây dựng tự do.+ cư dân...
      Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 242 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 242 m2 60,75 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất view thung lũng xanh cực đỉnh ở Khe Sanh, P. 10, Đà Lạt.- DT: 242m2 (ngang: 10m - dài: 24m).- pháp lí: SHR.- Hướng: Tây.- Mật độ XD:...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 45 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 45 m2 67,78 triệu/m2
      Bán nhà đường Thống Nhất - P.11 - Gò Vấp - Sài Gòn Kết Cấu : 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm nhà để xe oto pk bếp 3  phòng ngủ trong đó 1 phòng master 5...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      Bán miếng đất tái định cư Thuỷ Tú view sông.- DT: 80 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc view sông Tắc mát mẻ.- bìa đỏ trao tay.Giá bao rẻ: 2,35...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Bán mảnh đất trục đường to nhất dự án Anh Dũng 6:- DT: 150m2- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường trước nhà: 25m- Hạ tầng hoàn thiện đầy đủ, vỉa vè lát đá xanh,...
      Dự án Dương Kinh New City, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 55 m2, mặt tiền 4m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 55 m2 40,91 triệu/m2
      Cần tiền giảm chào, thiện chí bán, nền đất thổ cư quá đẹp tại Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, thông tin chi tiết:- DT 55  mét vuông, MT gần 4m.- Ngõ trước nhà...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 108 m2 31,95 triệu/m2
      Lô 108 mét vuông trục chính Shophoues FPT. Đ. 9m5 V1.Hướng Đông. Dt 108 mét vuông giá 3tỉ450.Lô 104 mét vuông. Đ. 7m5 giá 2tỉ850 hướng Nam...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!