Thông tin mô tả
Bán
Lô 17B1 trục 26m cạnh nhà văn hoá.
Giá: 5
- DT: 99
- Đường 18m, vỉa hè 4m mỗi bên.
- Hướng: Bắc.
Giá: 5,55 Tỷ
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 56,06 Triệu/m2
808187
Mua bán
Bán
Lô 17B1 trục 26m cạnh nhà văn hoá.
Giá: 5
- DT: 99
- Đường 18m, vỉa hè 4m mỗi bên.
- Hướng: Bắc.
Tô Thị Lan
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2