Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      Bán đất KDC Sadeco Phước Kiển A.- Nền căn nhà phố DT 5x20. MT đường 12m. bìa đỏ giá 8,3 tỉ.- Nền căn biệt thự 190 mét vuông. Giá 13 tỉ. bìa đỏ...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất đường Lê Thị Riêng, Thới An, Q. 12.- Xung quanh cư dân đông đúc, KD buôn bán sầm uất.- Đường trước nhà trải nhựa 16m, thông thoáng thuận...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 213 m2, mặt tiền 5m tại Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 213 m2 3,2 triệu/m2
      Ngợp NH nên khách gửi bán nhanh.- mảnh đất 213,3 mét vuông. Có sẵn 100 mét vuông thổ cư. MT đường bê tông 5m (quy hoạch mở rộng 12m).- Giá cắt...
      Đường ĐT 756, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1600 m2, mặt tiền 32m tại Huyện Phúc Thọ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 1600 m2 13,13 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nền đất tại khu E và G dự án khu sinh thái Cẩm Đình - Hiệp Thuận, Phúc Thọ, TP Hà Nội:* Vị trí nền đất: khu E và G có DT...
      Cẩm Đình, Phúc Thọ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 80 m2 36,13 triệu/m2
      Vị trí: Ngay MT Phạm Ngọc Thạch, P. 9, Q. 3, TP Tp Sài Gòn.- Ngay vòng xoay hồ Con Rùa Q. 3, Tp Sài Gòn.- Ngay khúc giao Nguyễn Đình Chiểu với Phạm Ngọc...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Châu Sơn - Phủ Lý - Hà Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      - Đường dân sinh 7m vỉa hè 1,2m. Cách QL 500m.- Bán kính 1 kilomet gần các tiện tích xã hội.- Gần các nhà máy, KCN.- giá rẻ ưu đãi cho các NĐT.- L/H:...
      Đường 21A, Phường Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh. Gần ĐH Văn Lang.+ DT: 105 mét vuông, SHR, xây dựng tự do.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán lô đất đẹp tại đc Tổ 4, P. Cự Khối, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Đất nằm phía ngoài đê, cách cầu Thanh Trì...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 130 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 130 m2 11,93 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đường số 20 KDC Tân Đô Đức Hòa.DT 5 x26= 130 mét vuông.giá 1,550,0000,000.SHR, vị trí đẹp.Điện âm nước máy.MT nền.Đường 14m vỉa hè 3 m...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 20, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 150 m2 142 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng sang nhượng mảnh đất tuyến 1 dự án ICC Quán Mau. Vị trí siêu đẹp. MT rộng giá cắt lỗ.
      Dự án ICC Quán Mau, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 103 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 60 triệu

      60 triệu 103 m2 0,59 triệu/m2
      Cần tiền thanh lý nhanh cực rẻ lô góc 2 mt đường Mạc cửu -dương tử giang khu Nam việt Á- gần sôngDt 102,5m2Hướng: hướng Tây Bắc- hướng Tây NamĐường 7m5...
      Đường Mạc Cửu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 660 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 660 m2 3 triệu/m2
      ĐẤT DÂN CHÍNH CHỦ BÁN CHỈ 3TR/M2- Vị trí nằm ngay KDC đông, gần trường học, gần chợ, di chuyển ra chợ Đất Sét chỉ 5 ph- Đường trước đất rộng 6m (quy hoạch...
      Thôn Xuân Nam, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 670 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 670 m2 48,51 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường nhựa chính P. 11, TP Đà Lạt.DT: 670  mét vuông (nền thổ cư 617  mét vuông, đất nông nghiệp 53  mét vuông),...
      Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 730 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 730 m2 3,02 triệu/m2
      Đất bán 730m2 đường Huỳnh Tấn Phát xã Phú Xuân, Nhà Bè.DT: 730 m2 đất lúa nằm gần khu dân cư Phú Xuân chỉ còn 1 lô duy nhất DT nhỏ.pháp lí giấy tờ đầy...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 62 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 62 m2 56,46 triệu/m2
      Nhỉnh 56tr/m2 đất Mỹ Đình Morning đến cổng, MT miên man xây CCMN dòng tiền 800tr/năm.- Vị trí trung tâm Mỹ Đình, sát SVĐ Mỹ Đình; nơi tập trung cực đông...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 400 m2 6,4 triệu/m2
      ĐẤT YÊN BÀI BA VÌ KHU ĐẤT GIÁO VIÊN DT 400 mét vuông FULL ĐẤT Ở MT 10,6m VIEW NÚI CÁNH ĐỒNG CÁCH UB XÃ GẦN 300m . (Giá rẻ hơn thị trường vài trăm )...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nền đất 900 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 900 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất thuộc KDC hiện hữu liên kế khu công nghiệp An Hạ Bình Chánh (các bạn môi giới có khách liên lạc lấy hoa hồng 2 phần ...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Năm 2022 đã qua, với rất nhiều khó khăn cho toàn nền kinh tế, trong đó ngành bất động sản cũng không ngoại lệ, chính trong lúc thị trường đang nhiều khó...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!