Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 437 m2, mặt tiền 19m tại Tam Thanh - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 437 m2 16,71 triệu/m2
      Cần bán, 437m2 có 200m2 thổ cư còn lại 237m2 là đất cln MT đường Nguyễn Thông, Huyện Đảo Phú Quý, thuộc địa bàn xã Tam Thanh, vị trí đất đc quy hoặch đất ở...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tam Thanh, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Lô liên kế 100 mét vuông giá rẻ 14m 17m 25m mặt đường b1.2 b1.4 a2.4 Thanh Hà Cienco 5.Đất bán thanh hà cienco chuẩn quy hoạch 1/500.hợp đồng mua ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán lô đất đã có sổ trong KĐT cao cấp Bien Hoa New City.Kích thước 5 x 20 = 100 mét vuông.Thuộc khu Phú Gia, gần hồ cảnh quan và trục thương...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 250 m2 70 triệu/m2
      Bán đất MT Đỗ Xuân Hợp, vị trí dự án nằm trên tuyến đường KD. hạ tầng giao thông đang đc đầu tư phát triển, giao thông kết nối thuận tiện. pháp lý rõ...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Mỹ Phước 3 cạnh trường học cấp 1 và cấp 2 giáp KCN.DT: 5 x 30 - 150m2.Đã có sổ hồng. Thổ cư 100 phần trăm.Đất nằm cạnh đường Mỹ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 10 m2, mặt tiền 200m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 10 m2 350 triệu/m2
      Đất vườn chính chủ.DT: 10,000m2.SĐT: 0354 157 ***.Khu vực: Xã b'Lá Bảo Lâm Lâm Đồng (gọi để biết cụ thể).Cách đường DT725 1 kilomet.Đường xá rộng.Vườn...
      Đường ĐT 725, Xã B'Lá, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 199 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 199 m2 10,81 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển vào ở chung cư nên cần bán nền đất thổ cư. Thông tin cụ thể như sau:- DT: 199 mét vuông ( ngang 9.9 m x 20 m) - Hướng Bắc, ...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 906 m2, mặt tiền 906m, hướng Đông tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 906 m2 4,97 triệu/m2
      Bán đất MT QL22b, ấp Gò đá xã Mỏ Công, Tân Biên , Tây Ninh, gần trường học , chợ mỏ công.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 8m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      Cung cấp đất ở theo phong thủy địa lý tái định cư theo tướng số không gian địa gian ngũ hành theo chân tướng mạng, phối cảnh theo ngũ hành. Bán đất nền phân...
      Đường Võ Văn Vân, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 77 m2 31,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường N13 khu TĐC Phú Mỹ - P. Phú Tân - TDM.DT: 5x15.40(77 mét vuông) sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Vị trí miếng ...
      Đường N13, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,52 tỷ

      14.52 tỷ 110 m2 132 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhiều nền Huy Hoàng xây hầm, 7 tầng giá siêu mềm đầu tư.- Dt: 5x22m Tây Nam giá 132tr/m2.- Cần bán miếng đất đường 57 KDC Huy Hoàng,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán 15 mảnh đất có sổ đường Dương Thị Giang, Q12, ga Metro số 2, chợVị trí: Ngay mặt đường Dương Thị Giang.+ Gần chợ, trường học, BV.+ Chỉ mất 2 - 3 ph...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2, mặt tiền 5m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Kế hoạch thay đổi nên cần bán cắt lỗ sâu 3 nền đất nền sát cạch nhau (đã có sổ từng lô): Làm hotel, nhà nghỉ, coffee hoặc ở cũng rất là đẹp.- DT: 85m2, MT...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 430 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hội Đông - Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 430 m2 6,52 triệu/m2
      Bán đất MT DT866 Tân Hội Đông Tiền Giang dt 430m2 chỉ 2 tỉ 800 trMT đường nhựa 7m DT 866 xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền GiangCách UB Tân Hội Đông chỉ...
      Đường ĐT 866, Xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán đất nền dự án 2287 m2, mặt tiền 70m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 13,49 tỷ

      13.5 tỷ 2287 m2 5,9 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng, sổ trao tay. Hàng đẹp mặt biển Vạn Ninh, MT đường tỉnh 651.- DT 2.287 mét vuông, MT rộng đến 70m đường tỉnh 651.- lô đất đẹp hiếm...
      Đường 651, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,78 tỷ

      6.78 tỷ 50 m2 135,6 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất dịch vụ Vạn Phúc - Hà Đông 50 mét vuông, MT 4m, phân lô vỉa hè - không lỗi phong thủy - bìa đỏ chính chủ.- Thửa đất phân lô...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã Khánh Hà - Thường Tín - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh đất lô góc, 2 mặt ngõ thông xe tải tại Khánh Vân, Khánh Hà, Thường Tín, Thủ đô Hà Nội.DT 5x10= 50m2.Nằm bên trong vành đai 4.Cơ...
      Xã Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị mới Phước Long, 95 m2, mặt tiền 5m , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán đất MT đường Vương Thừa Vũ. KĐT Phước Long A Nha Trang.- DT: 95m2, ngang 5m.- Đông Nam.- MT đường Vương Thừa Vũ rộng 16m, xung quanh đầy đủ các tiện...
      Dự án Phước Long, Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!