Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 286 m2 tại Tân Thạnh Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 286 m2 12,59 triệu/m2
      Do nhu cầu cần tiền xoay sở bán ngay mảnh đất cách Tỉnh lộ 8 1 ngôi nhà, giá yêu thương 3,6 tỉ. SHR sẵn chính chủ công chứng ngay trong ngày.
      Hẻm 408 đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp, 100m2 nền thổ cư, sổ hồng riêng, MT đường nhựa 12m, cách chợ Bà Điểm 500m.Vị trí: MT đường Tiền Lân 9 (TK11, nhựa, 12m), xã Bà...
      Dự án KDC Hoàng Hải, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NGANG 5M, hẻm xe hơi, 1/, 4 phòng ngủ, HOÀNG HOA THÁM, GIÁ RẺ NHỈNH 4 tỉ- nhà mặt tiền chủ xây tâm huyết thiết kế sang trọng, hiện đại,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 110 m2 28,64 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất nằm cách dự án Vin Đại An 200m, cách đường Tô Hiệu 50m, đường trải nhựa oto tránh nhau rộng 5m. Rất phù hợp để đầu tư hoặc để ở.- DT...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán đất nền dự án 167 m2 tại Đường Đô Đốc Lộc - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 167 m2 43,12 triệu/m2
      - Cần bán góc ngã 4 đường 10m5 Đô Đốc Lộc và 5m5 Võ Sạ thuộc Hoà Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- DT: 166,6m2.- Tây Nam - hướng Tây Bắc.- Vị trí: Gần toà nhà...
      Đường Đô Đốc Lộc, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 78 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Bán Lỗ !!! Bán Lỗ !!! Đất 2295 kp7, thông ô tô qua lại. DT: 4.55 x 17m Pl: sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm,sang Tên Trong Ngày(Có hỗ trợ vây...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 280 m2, hướng Nam tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 280 m2 20 triệu/m2
      Bán khu đất tái định cư Xóm Quán:-Lô góc 2 MT-DT: 250 đến 280 mét vuông ( Thổ cư 100 phần trăm)-đc: Thôn Xuân Mỹ, Xã Ninh Thọ, TX Ninh Hoà, Tỉnh...
      Xã Ninh Thọ, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 92 m2 116,31 triệu/m2
      - miếng đất cực đẹp trong khu phân lô Him Lam Thạch Bàn phố Nguyễn Thời Trung, Long Biên, vỉa hè rộng, ô tô đỗ thoải mái.- Thông số 92m2, MT hậu 5m30.Hiện...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 9m tại Phượng Cách - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán miếng đất full thổ cư tại huyện Quốc Oai, Hà Nội, tặng kèm nhà c4 2 phòng ngủ, hiện đang cho thuê.- Giá chỉ 23 tr/m.- DT: 100m, MT 9.9m, có thể...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phượng Cách, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Đường Tô Hiệu - Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán nhanh mảnh đất trong KDC Mũi Né. View biển, Cách biển chỉ vài bước chân, Giá cực hấp dẫn đầu tư.Thông tin đất:- DT: 250m2.- Nằm trong...
      Đường Tô Hiệu, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 105 m2 23,81 triệu/m2
      - Vị trí : Cách MT Bông Sao 150m. Ngay cạnh công viên Bông Sao. Hướng đất thẳng ra công viên, không gian thoáng mát, trong lành. Thuộc P. 5. Q. 8. - Đường...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 140 m2 7,8 triệu/m2
      **Ô Đất Giảm Giá Cực Sâu Tại Đức Hoà Long An ****Thông tin chi tiết:**- đc: khu dân cư Đức Hòa 3, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hoà, Long An.- DT: 140m- MT: 7m,...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Long Cang Residence, 100 m2, mặt tiền 20m , giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Cô Hoa buôn Vải đang có đơn hàng khách đặt số lượng lớn nên cô cần xoay vốn bán ngay miếng đất này, để có dòng tiền nhập hàng giao gấp cho khách đầu tháng...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      Đ
      Zin Land Trùm Đất Chính Chủ Cần Đước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn cần bán ngay mảnh đất ngay trung tâm Tái định cư lộc an- bình sơn ngay cổng KCN bình sơn DT 125m2 ngay KDC đông đúc Đường nhựa lớn 20m...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 236 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 99,12 tỷ

      99.12 tỷ 236 m2 420 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân - cạnh Lotte - 236 mét vuông, MT 16m - view toàn bộ Hồ Tây - vỉa hè 10m - KD khủng.MT rộng sổ vuông đét nằm trong khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Siêu phẩm độc tôn trung tâm đô thị.- Đất MT Q. Tân Phú:- Một dự án cực kỳ tiềm năng toạ lạc tại vị trí giao lộ Nguyễn Văn Săng - Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q....
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 7000 m2 tại Xã Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 7000 m2 2,75 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường sông HCM Phú Mỹ Hưng m, Củ Chi.- DT: 7000  mét vuông nhưng thực tế hơn 7000  mét vuông đất quy hoạch đất ở kết hợp...
      Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mipeco , 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 90 m2 47 triệu/m2
      * Mipeco - Nha Trang: KĐT đầu tiên tại Nha Trang đc cấp sổ full toàn bộ dự án có giá mềm và tiềm năng đầu tư tốt nhất. Đây chính là điểm khác biệt nhất so...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!