Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 182 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,83 tỷ

      9.83 tỷ 182 m2 54 triệu/m2
      Cần sang nhượng 2 miếng đất Bách Khoa.* DT 7x26m.+ Đường 16m chính.+ Giá 54 tr/m2.* Lô 449m2 giá 48 tr/m2.pháp lí bìa đỏ.Ai có nhu cẩu vui lòng liên ...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 67 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 67 m2 82,09 triệu/m2
      Đất Đẹp Gần ngã tư Thủ Đức - Ôtô Thông.- Vị trí: Đường Lê Văn Chí, Linh Trung, Thủ Đức.- Khu vực cao ráo, cư dân hiện hữu, nhà xây cao tầng khang trang...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 920 tr

      920 triệu 105 m2 8,77 triệu/m2
      Đất đường 25C kết nối sân bay Long Thành trung tâm Nhơn Trạch - Mega 2.mảnh đất nằm trong dự án Mega City 2 ngay MT đường 25C rộng 100m.- Vị trí:+ Trung...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 4,34 tỷ

      4.34 tỷ 70 m2 62 triệu/m2
      Văn Cao tuyến 2.Bán đất tặng nhà 2,5 tầng.Cách 369 Văn Cao 50m.DT S: 70m2 (4 x 17,5m).Đường 2 oto tránh nhau.Giá 62tr/m2 có TT.ĐT 0901 518 ***
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán đất nền mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      DT 104,3 mét vuông, ngang 6m, dài 17,3m.Hướng Nam, đường 7m5, trục thông R2.giá thấp nhất từ đầu năm đến nay mới xuất hiện.bìa đỏ cá nhân, mua bán...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất khu dân cư The Sun Residence Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè.- Tiện ích trong dự án: Đài phun nước, sân bóng rổ - tennis, khu cà phê - bar...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 104 m2, mặt tiền 20m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 104 m2 10,58 triệu/m2
      Đã có một số NH đã nới rum, em xả vài miếng đất biển Tịnh Kỳ thu hồi vốn ah.Tịnh Kỳ - tuyến số 3 - MT trục chính.LKJ - 19 - 20 (11x19) H. Bắc.Giá: 1ty2 xx/...
      Xã Tịnh Kỳ, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán đất nền dự án 84 m2, hướng Đông-Nam tại Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 84 m2 27,39 triệu/m2
      - Dự án đã có bìa đỏ từng lô- Dự án khép kín, có nhà phố thương mại shophouse xây sẵn và có cam kết thuê lại, đã có đầy đủ tiện ích như clubhouse, sân...
      Mặt đường quốc lộ 3 - Phổ Yên - Thái Nguyên

      Bán nền đất 255 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi - Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 255 m2 27,85 triệu/m2
      Bán Đất DT 255m² Ngang 5,8M MT chính Chợ Tam Hoà cách Giáo Xứ Bùi Thái 150M✅- DT: 5,8M x 39M tổng DT 255m², sổ hồng riêng Full thổ cư✅- Cách Xa Lộ TP Hà ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      “Vô Tiền Khoáng Hậu”mảnh đất nền cách ủy ban nhân dân tỉnh 4kmTỉnh có cả sân bay (bay TP Hà Nội, bay HCM)Có cảng sông, cảng biển (đầu mối giao thương...
      Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 430 tr

      430 triệu 90 m2 4,78 triệu/m2
      Siêu phẩm 5x18m full thổ cư.cư dân đông đúc k mồ mã.Với DT 90 m2.Xây nhà ở xây trọ.
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 216 m2, mặt tiền 9m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 216 m2 22,69 triệu/m2
      Hiện em có 2 mảnh đất căn biệt thự FPT - View kênh nước công viên, gần sông Cổ Cò cần bán.- DT 216  mét vuông - 608  mét vuông view kênh giá...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2, mặt tiền 40m tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Chủ cắt bán nền đất có DT 1200m2 trong đó có 500m2 thổ cư còn lại là đất trồng cây lâu năm.- nền đất có vị trí đẹp. Thế đất bằng phẳng, vuông vức. Ranh...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Võ Văn Vân - Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Do đang cân tiền nên mới bán đất nền đất vuông vắn không trụ điện hay cống.DT: 5x18m.Sô sách hợp lệ, xây dựng tư do.Cân bán ngay nên tât cả chi phí bên...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 20000 m2, mặt tiền 100m tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 60 tỷ

      60 tỷ 20000 m2 3 triệu/m2
      - Cần bán đất thuộc KCN Phú Mỹ 2, Phú Mỹ 3, Mỹ Xuân B1, BRVT.- DT từ 10000 mét vuông - 20000 mét vuông - 40000 mét vuông - 7ha.- Đất KCN...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      Nhà em cần bán ngay mảnh đất 130 ngã 3 hòa lạc. Suất đất đc phân cho cán bộ Đại học Quốc Gia. Đất mặt đường trục chính đối diện cổng trường Đại học...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất Khu dân cư Long Hậu, 180 m2 tại Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 180 m2 26 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất liên kế đường D9 khu dân cư Long Hậu Nam HCM.DT mỗi lô 5m x 18m tổng 2 lô 10m x 18m (180 mét vuông), hướng đông, MT đường 12m...
      Dự án KDC Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Cách ngã 4 Bãi Soi 300m - giao thông thuận tiện - ngõ xóm rộng.
      Đường Bãi Soi, Phường Bắc Sơn, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!