Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 85 m2 27 triệu/m2
      - mảnh đất vị trí đẹp, tiện KD các nghành nghề - Cập Nhật Giỏ Hàng giá mềm Cuối Năm nhiều ưu đãi- Thị trường cuối năm nhiều sp đầu tư, quí cô chú anh/chị...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Huyện Nam Sách, Hải Dương

      Bán đất nền dự án 40000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Sơn Trung - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40000 m2 0,29 triệu/m2
      Bán khu farm sẵn sầu riêng cho thu 250 cây, 400 cây 3 năm trong đó có 100 cây Musangking, (100 cây musaking), 50 cây măng cụt đang thu, chôm chôm, bưởi các...
      Xã Sơn Trung, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 75 m2 31 triệu/m2
      * Ngay đường số 57 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp. Gần chợ Thạch Đà và trường học.* DT đẹp, ngang 5m. Không vướng quy hoạch.* giá cả thỏa thuận.* Tiện ích...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 775 tr

      775 triệu 132 m2 5,88 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất 2 MT trung tâm P. Điện Minh, cách chợ Vĩnh Điện 800m.DT 132m2. Đường 5m, cách QL 1A 50m.Đông Nam mát mẻ.Khu vực đông cư dân,...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Cà Mau - Cà Mau, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      miếng đất liên kế 100m2 cách hồ điều hoà 12ha 70m, sổ từng lô sang tên ngay liên hệ: 0338 977 ***.Vị trí: Dự án Happy Home, P. Tân Thành, Tp Ca Mau.DT:...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau
      2
      Mr.nam Chuyên Viên Tư Vấn 24/7 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 345 tr

      345 triệu 600 m2 0,58 triệu/m2
      Chính CĐT cần bán đất Ea Drong Buôn Hồ.DT: 600m2, vuông vắn đẹp không méo mó.Phủ hồng lộ giới gần 2m2 do phóng đường.Giá: 345 tr.Cách đường QL29 ~ 3...
      Xã Ea Drông, Buôn Hồ, Đắk Lắk
      P
      Bùi Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 785 triệu

      785 triệu 86 m2 9,13 triệu/m2
      sổ hồng, đủ tiền là công chứng ngay. DT: 86m2. đất ngang 5m full thổ.Bán chỉ: 785 tr.Đường ôtto đi thuận tiện. đông cư dân. Gần cạnh ủy ban nhân dân,...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 63 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 63 m2 80,96 triệu/m2
      CHÍNH CHỈ NHỜ ĐĂNG BÁN lô đất ĐỐI DIỆN AEON LONG BIÊN.ô tô 7 CHỖ VÀO ĐẤT_KHU VỰC siêu hiếm ĐẤT BÁN.DT:63m² ,MT:4M.GIÁ:5,1 tỉ (CÓ TL).L/H:0961 817 ***MIỄN...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 235 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 235 m2 31,49 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đoàn Hữu Trưng, P. Hòa An, Q. Cẩm Lệ.- DT: 235  mét vuông.- Ngang: 10 m.- Hướng: Đông.- Tặng nhà kho cấp 4 hoạt động tốt, có hệ thống...
      Đường Đoàn Hữu Trưng, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 225 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 225 m2
      Tôi cần bán miếng đất khu đấu giá 2.55 ha P. Phúc Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội. DT 225m2, MT 12,5m, sổ vuông không lỗi và 1 lô góc khu 3ha, DT 170m2,+...
      Đường Tân Tiến, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sa Pa - Lào Cai, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 100 m2 52,8 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất nằm ngay KĐT mới hướng Tây Bắc, đối diện dự án tòa căn hộ chung cư của tập đoàn Bitexco đang xây dựng.DT đất 100m, MT 5m, xây...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay đất nền dự án 2845 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2845 m2 1,06 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất nền MT đường nhựa 24m TX Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu.- DT: 2.845 mét vuông.- giá 3 tỉ.- MT đường nhựa 24m.- Trục đường song...
      Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 130 m2 8 triệu/m2
      Bán đất xã Vĩnh Lương gần TTTP Nha Trang.DT nền đất 130m2.giá 8tr/m2.
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Vương Hoàng Luân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 85 m2 34 triệu/m2
      chào bán 59 lô liên kế duy nhất của dự án Hạ Long Folower Bãi Cháy.Giá chưa đến 3tỉ / lô. Đặc biệt chỉ bán đất nền không ép phải xây nhà.Chính sách và CK...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Trung Sơn, 200 m2, mặt tiền 10m , giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      mảnh đất MT đường 12m, hướng Bắc nhìn về trung tâm TP.Giá thị trường đang giao dịch 165tr/ mét vuông, nay khách cần bán giá giảm còn 140tr/m2Tổng...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Giá rẻ! Chính chủ cần bán ngay đất P Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, sổ vuông đẹp như bao diêm, vượng khí, trung tâm P.. DT 55m, MT 5m.+ Đường Tây Thăng Long sắp...
      Đường Châu Đài, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán lô đất nền 208 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 208 m2 264,43 triệu/m2
      * mảnh đất nằm MT trục chính compound cao cấp P. Thảo Điền, Q. 2 (ảnh minh họa).- DT: 10x20m, công nhận 208 mét vuông vuông vắn không lỗi phong...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 110 m2 11,37 triệu/m2
      Bán nền đất Phú Hòa Đông sổ hồng. Giá 1ty250 còn thỏa thuậnDT: 110m2 full thổ cư, xây dựng tự do.Đất vuông vắn, bằng phẳng, không mồ mả, không ngập úng,...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!