Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cắt lỗ 300tr nền đất hướng vịnh biển, lòng đường 7m5, lề 5m, DT 150 mét vuông. Có thể mua ở hoặc đầu tư bao sinh lời cho quý...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 5m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 triệu

      790 triệu 189 m2 4,18 triệu/m2
      Hiện tại tôi có nền đất nằm MT đường nhựa 6m tại Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 189m2 (ngang 5 x 38) sổ hồng.Cách DT782 chỉ tầm 400m, tiện ích đầy đủ...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Dự án Nam Phú Ninh bám sát tỉnh lộ 280 giữa ngã 4 trung tâm thị trấn Gia BìnhXung quanh tiện ích: công viên, hồ điều hoà, chợ, BV....Hiện em Còn duy nhất 1...
      Thị trấn Gia Bình, Gia Bình, Bắc Ninh
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Đất nền SHR - khu dân cư Nguyễn Bình Downtown - Huyện Nhà Bè.đc/ vị trí: Số 2 Nguyễn Bình, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TpThành phố Hồ Chí Minh - ngay...
      KDC Nguyễn Bình, Số 2, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 64 m2, mặt tiền 17m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 64 m2 16,41 triệu/m2
      chào bán phân khu đẹp nhất dự án ngay trục đường 17 m tại khu dân cư Nam An Bàu Bàng - Phúc Đạt Gold City.- Vị trí: DX 614 thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng,...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 125 m2 14 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Phú Hưng Một điểm sáng trong thị trường BĐS với tiềm năng phát triển vô song!Sở hữu lô đất 5x25m chỉ với 6xx tr, trả góp hàng tháng 4,5...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 5034 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây tại 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 220 tỷ

      220 tỷ 5034 m2 43,71 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường An Dương Vương, P. 16, Q. 8, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Vị trí đối diện căn hộ chung cư Lê Thành, gần căn hộ chung cư The...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phú Thọ - Phú Thọ, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      Tiềm năng tăng giá khủng:TX Phú Thọ lên TP.Quyết định phân lô bán nền các lô nội khu tại Âu Cơ. Đất nền đô thị, kênh đầu tư vua, rễ mua rễ bán thanh...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán 2 lô Lê Văn Thủ - khu đô thị Nam Việt ÁGần sông mát mẻ. Đường 7m5, vỉa hè mỗi bên 4m.KDC văn minh, yên tĩnh.Chỗ đậu xe ô tô thoải...
      Đường Lê Văn Thủ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - DT đa dạng 5x16, 5x20, 6x16, 6x20. Xây dựng tự do.- SHR, sang tên công chứng ngay.- Giá chỉ 2.1 tỉ/nền hỗ trợ trả góp không LS 12 tháng. Hoặc vay NH.- Khu...
      Dự án An Nông Residence, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An
      C
      Dương Trần Hoàng Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 70 m2 15,43 triệu/m2
      - Đất ODT, DT 70 m²;- MT 5 m² vức;- Thuộc thôn Võ Cạnh, cách đường 23/10 ~ 200 m. Đường từ 23/10 vào bê tông 8 mét, quẹo vào nền đất đường 5 mét, xe oto...
      Đường 12A, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 326 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 326 m2 16 triệu/m2
      Đất căn biệt thự dự án vùng trũng nhất HẠ LONG có thể bạn chưa biết , vị trí nằm ngay cạnh KDL BÃI CHÁY.bìa đỏ: 326m2, MT 15m. Tất nhiên ở đây k thể so...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 95 m2 tại Hòa Sơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 95 m2 16,74 triệu/m2
      Cần tiền bán miếng đất Tdc Đại la - đường 5m5 kẹp cống - lô sạch đẹp - khu đông cư dân . liên lạc : út Hậu xem đất . Hỗ trợ vay
      Đường 602, Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán nhiều miếng đất đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi, Q2,Thế Kỷ.- 7.5m x 21.5m giá 160 tr/ mét vuông.- 11m x 21.5m - giá 160 tr/ mét vuông.Huy Hoàng:-...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 148 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 148 m2 35,82 triệu/m2
      bán nhanh nền đất Bàu Mạc 2, ngang 7,5m tặng nhà kho, gần biển liên chiểu đà nẵng giá sụp hầm.- DT: 148,5m2 (Ngang 7.5m).- Đường 5,5m Lề mỗi bên 3m.- Tây...
      Đường Bàu Mạc 2, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 150 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 150 mét vuông Thung Lũng Đại Dương- DT 150 mét vuông (ngang 7,5m)- Nằm gần Nova Phan Thiết - Giá bán gấp 2,250 bs...
      Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 9m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Đấu giá Việt Hưng, vỉa hè oto tránh.75m2, lô góc, tiện ích đỉnh. Giá 6.5 tỉ.L/H e Dương 0982 017 *** cảm ơn.
      Đường Nguyễn Cao Luyện, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 66 m2 45,31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT P. Hố Nai - đường nhựa 7m66.Vị trí: Nằm trên trục đường lê đại hành, cách nhà thờ Phúc Lâm, trường Hoàng Hoa Thám, chợ Phúc Lâm và QL 1A chỉ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!