Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 96 m2 21 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất lk14 đường thông ra cổng chính FLC.Giá cắt lỗ 30  phần trăm so thị trường.- Lk14 đường thông từ thanh niên ra Hồ Xuân...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 760 tr

      760 triệu 95 m2 8 triệu/m2
      Cần ra nhanh 3 mảnh đất gần chợ Long Cang, Cần Đước giá 760tr bao thuế.Vị trí: Mtđ 833B, Long Cang Cần Đước.Đường trước đất 7m vỉa hè 1.2m.Dt 5x19m full...
      Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 140 m2 7,8 triệu/m2
      **Ô Đất Giảm Giá Cực Sâu Tại Đức Hoà Long An ****Thông tin chi tiết:**- đc: khu dân cư Đức Hòa 3, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hoà, Long An.- DT: 140m- MT: 7m,...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 830 m2, mặt tiền 18m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 830 m2 2 triệu/m2
      - Bán đất thôn 3 Diên đồng, nằm trên MT đường 6m ô tô chạy vivu, quy hoạch thổ cư, gần cao tốc Bắc Nam- Dt 830m MT 18m, trên đất có sẵn vườn cây ăn trái,...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 400 m2, mặt tiền 14m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh khoản nhanh miếng đất thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa.- Tổng DT hơn 400m2. Trong đó có 200m2 nền thổ cư.- Nằm trong KDC, đường...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6 - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 71 m2
      Bán shop KD tại mặt Ql6, Biên Giang, Hà Đông.Dt 71m2. Mt 4,5m.Khu vực KD sầm uất, buôn bán không thiếu thứ gì.Thuận tiện di chuyển vào TT thành phố Hà ...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Đường Tô Hiệu - Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán nhanh mảnh đất trong KDC Mũi Né. View biển, Cách biển chỉ vài bước chân, Giá cực hấp dẫn đầu tư.Thông tin đất:- DT: 250m2.- Nằm trong...
      Đường Tô Hiệu, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất 100m2 đất ở đô thị, đường 3m oto.Ngang 5m, dài 20m.Tại kiệt 1006 đường Tôn Đản, cách đường chính Tôn Đản 30m.Hướng Bắc.Nơi cư dân...
      Kiệt 1006, Đường Tôn Đản, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 500 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 377 tr

      377 triệu 500 m2 0,76 triệu/m2
      chào bán 8 mảnh đất farm làm nhà vườn Diên Tân, Diên Khánh - giá chỉ từ 377 tr/nền.Với DT đa dạng từ 500m2 đến 900m2, đất sạch đẹp, có sổ riêng và công...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2, mặt tiền 6m , giá rẻ

      Thỏa thuận 132 m2
      Cơ hội Vàng vét đáy thị trường cho NĐT thông thái và người ở mua đc giá siêu mềm tại thị trường Quảng Ngãi.DT lý tưởng: 6 x22m.pháp lí: Đã có SHR.Quy mô...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất nền dự án 516 m2, mặt tiền 11m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 516 m2 3,88 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay đất bên cạnh TĐC Tân Phước, cách trung tâm Phú Mỹ 1 kilomet.DT đất tôi cần bán.1. 5 x 20m = 100 mét vuông full thổ...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      - Chúng tôi chuyên nhận ra hàng ký gửi cho quý chủ nhân các lô đất căn biệt thự và nhà mặt tiền tại KDC Đông Thủ Thiêm và khu vực lân cận.- Chúng tôi...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 91 m2 40,11 triệu/m2
      - Vị trí: Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện. Cách biển Nguyễn Tất Thành 1 kilomet, gần BV, chợ. Xung quanh đầy tiện ích.- DT:...
      Đường Bàu Năng 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mipeco , 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 90 m2 47 triệu/m2
      * Mipeco - Nha Trang: KĐT đầu tiên tại Nha Trang đc cấp sổ full toàn bộ dự án có giá mềm và tiềm năng đầu tư tốt nhất. Đây chính là điểm khác biệt nhất so...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 470 triệu

      470 triệu 125 m2 3,76 triệu/m2
      Bán 2 lô thổ cư 125m2 ngay sau trường cấp 1 Bến Cừ (DT. 796).Vị trí trung tâm KDC đầy đủ hạ tầng và tiện ích.Đường đá xanh hiện hữu 6m, 2 xe con né nhau...
      Đường Xuyên Á, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 174 m2 tại Xã Đoàn Kết - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 215 triệu

      215 triệu 174 m2 1,24 triệu/m2
      CHỈ HƠN  100tr SỞ HỮU miếng đất THỔ CƯ  TẠI YÊN THỦY - HÒA BÌNHpháp lí: Sổ tổng 3096,6m² có 2000m² đất ont; 1096,6m² đất cln( đc phân thành 20...
      Xã Đoàn Kết, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2 tại Liên Chiểu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 125 m2 15,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất thuộc KĐT Golden Hills, gần với đường Nguyễn Tất Thành, KĐT đc quy hoạch rất đẹp.- Tây Nam.- DT: 125 mét vuông...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 92 m2 116,31 triệu/m2
      - miếng đất cực đẹp trong khu phân lô Him Lam Thạch Bàn phố Nguyễn Thời Trung, Long Biên, vỉa hè rộng, ô tô đỗ thoải mái.- Thông số 92m2, MT hậu 5m30.Hiện...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!