Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 149 m2, mặt tiền 4m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 149 m2 15,11 triệu/m2
      - Vị trí thuộc DX 071 P. Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.- DT 149m2, thổ cư 100m, sổ sẵn, hỗ trợ bank cho KH có nhu cầu.- giá 2.250 tỉ.- Đường bê tông...
      Đường DX 071, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 90 m2 71 triệu/m2
      + Lô E - DT: 6m x 15m( 90 mét vuông), đường 12m, Tây Bắc - Nằm trục đường thông D1 thông thẳng ra đường Bưng Ông Thoàn - bìa đỏ cá...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      Lô góc siêu hiếm mặt đường Trần Kiên, TP Thuỷ Nguyên!DT 81 mét vuông.Ngang. 6m.Hướng Nam/Tây.Đường. 52m.10, x (tỉ).Toạ lạc trên tuyến đường rộng 52m...
      Khu đô thị Bắc Sông Cấm, đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 508 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 508 m2 1,58 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT TX Phú Mỹ, Vũng Tàu.Đất 2 MT trước sau, đường lớn thể hiện trên sổ 2 xe tải né nhau, sát ngay mặt đường QL.Đất vuông vắn đẹp 19m x 27m...
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 800 m2, mặt tiền 20m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 800 m2 1,63 triệu/m2
      Chủ gửi miếng đất vườn MT đường Đặng Công Bỉnh xã Tân Thơi Nhì ngay chân cầu BôngVị trí đất cực đẹp, xung quanh cư dân đông đúc, cách chợ với trường học...
      Đường Đặng Công Bỉnh, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cửa Lò - Nghệ An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 175 m2 16,58 triệu/m2
      * Đất khu quy hoạch đường 21 - 22. - K5 P. Nghi Hòa, tx Cửa Lò, Nghệ An. - Lối 2 đường 535, đường quy hoạch 10m. - Đối diện cáp treo Cửa Hội, 22. Giá...
      Đường 21, Phường Nghi Hòa, Cửa Lò, Nghệ An

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      Sở hữu ngay nền đất ngay MT đường QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.hotline: 0907 631 *** phòng kinh doanh Mr: Lộc.- DT: 82 mét vuông thổ cư...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 97 m2 21,65 triệu/m2
      Chủ ngộp trả tiền công nhân cuối năm bán lỗ gấp 300 tr 1 lô đường chính 22m An Thuận Long Thành gần đường tàu điện nối trực tiếp vào cổng chính sân bay...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Long Thành, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nga Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự đối diện công viên Gói 2 Mỹ Gia hạ giá chỉ còn 28,5 tr/m2.DT 200m2(10m x 20m).Khu dân trí cao, an ninh 24/7.Đường thông rộng 16 mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Lê Sát - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Chủ ngộp cần tiền gấp nên bán ngay miếng đất MT đường Lê Sát, Tân Quý, Tân Phú.##pháp lí:- sổ hồng chính chủ, sang tên ngay- DT: 80 mét vuông...
      Đường Lê Sát, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 40 m2 46 triệu/m2
      Bán nền đất thôn Thượng Thụy, Đức Thượng, Hoài Đức.DT: 40 mét vuông; MT 4m hậu 4m.Đường ô tô chạy qua.Cách hơn 30m ra đường trục thôn, đg...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền 150 m2 tại Đường Tỉnh lộ 25B - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 150 m2 633,34 triệu/m2
      Chủ ngộp gửi bán nhanh 2 mảnh đất lớn thuộc DA Huy Hoàng (bìa đỏ cá nhân nhân).Lô 1: DT: 12,5 x 21 = 150 mét vuông.MT đường Nguyễn An đường 60m,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp - 100 phần trăm chính chủ - không qua trung gian.- Cần bán nhanh trong tuần nền đất ngay P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- Đất view...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu phức hợp Chân Mây-Lăng Cô, 174 m2, mặt tiền 8m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 174 m2 33,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất MT đường Nguyễn Văn (View đầm Lập An), thị trấn Lăng Cô.- Nằm trên trục đường đón khách du lịch nội địa và quốc tế đến tham quan,...
      Dự án Chân Mây Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất nền 66 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.56 tỷ 66 m2 69 triệu/m2
      Phiên đấu giá ngày 12/5, em may mắn trúng đc lô góc rẻ nhất sàn Lô góc 05 khu đấu giá thôn Văn, xã Thanh Liệt, huyện Thanh TrìVị trí đắc địa, cư dân đông...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 67 m2, hướng Đông tại Hồng Châu - Hưng Yên - Hưng Yên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 67 m2 23,89 triệu/m2
      Chính chủ bán đất nền VCenter - Sơn Nam Plaza TP. Hưng Yên, 67  mét vuông, giá 24,5 tr/ mét vuông,- Chính chủ cần bán miếng đất 67 mét ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Hồng Châu, Hưng Yên, Hưng Yên

      Bán nền đất 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đường Quốc Lộ 20 - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 1 m2 18000 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa đi Đà Lạt, Bảo Lộc, Đơn Dương, Đak Lak, Lâm Hà.- Tổng DT thửa đất 1124 mét vuông có sẵn 274 mét vuông đất ở đô thị.- Đất có sẵn...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Yên Bình - Yên Bái, giá 730 tr

      730 triệu 74 m2 9,87 triệu/m2
      Sở hữu nền đất TUYỆT MỸ - DUY NHẤT tại Yên Bình - Yên Bái (km12- chợ mới Yên Bình).Hạ tầng hoàn thiện, đường đẹp lộng lẫy với hệ thống đèn cao áp SÁNG như...
      Đường Quốc lộ 37, Thị trấn Yên Bình, Yên Bình, Yên Bái

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!