Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Gia đình cần sang nhượng lô căn biệt thự view sông đường Nguyễn Đình Thi giá cực kì tốt.* DT 300 mét vuông vị trí view sông vô cùng mát mẻ.* Giá...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 675 tr

      675 triệu 75 m2 9 triệu/m2
      Em Hướng 0987 257 *** chuyên sang nhượng dự án Flc Tropical giá chỉ 9tr. - Mặt đường 56m trục chính dự án giá chỉ 2x/m2 đất. - Mặt view công viên Oii 03-...
      Dự án FLC Tropical City, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Cần bán vài miếng đất Đồng Vân Quang Châu giá từ 2ti0xx trở lênDT 100m²( 5x20m)Thuận lợi ở và KDĐầu tư siêu lợi nhuânGiá cắt lỗ sâu cả tỉ bạcĐất ngay khu ...
      Xã Quang Châu, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 1820 m2, mặt tiền 30m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1820 m2
      - DT 1.820m view hướng hồ siêu to giá re cắt lỗ chỉ hơn 3 tr/m tại thôn Thạch Hoà, Quốc Oai, thành phố Hà Nội. Cần đi xem đất hãy kết nối trực...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Châu Sơn - Phủ Lý - Hà Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      - Đường dân sinh 7m vỉa hè 1,2m. Cách QL 500m.- Bán kính 1 kilomet gần các tiện tích xã hội.- Gần các nhà máy, KCN.- giá rẻ ưu đãi cho các NĐT.- L/H:...
      Đường 21A, Phường Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp lô đất nền 45 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 45 m2 46 triệu/m2
      Bán Lô 44,7 mét vuông tại thôn Cổ Dương xã Tiên Dương huyện Đông Anh.- Đường thông oto 4 chỗ vào nhà, cách khu căn biệt thự Cổ Dương.Chỉ 1 nhà.- Gần...
      Đường Cổ Dương, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 670 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 670 m2 48,51 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường nhựa chính P. 11, TP Đà Lạt.DT: 670  mét vuông (nền thổ cư 617  mét vuông, đất nông nghiệp 53  mét vuông),...
      Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 100 m2 79,91 triệu/m2
      * MT Âu Lạc- Khổ hiếm 100m kéo dài trục đường tr đô Võ Nguyên Giáp gần Aeol Mall - DT 100m (5x20m) - Đông Nam mát mẻ- Đường 26m- pháp lí bìa đỏ- Vị...
      Đường An Dương Vương, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 80 m2 49,88 triệu/m2
      KĐT cao cấp Tân Lập thuộc Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương chính thức chào bán với giá cực ưu đãi, vị trí ngay khu trung tâm hành chính, liên kế một siêu dự...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 488 tr

      488 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam tới thời điểm hiện tại.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là KCN thu hút vốn đầu tư...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Hiệp Thành City, 80 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí dự án: MT Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh.* Tiện ích nội khu:- Trạm y tế đc bố trí tại trục giao thông chính D1, N1.- Khu nhà...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, hạ tầng giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất Khu dân cư Phú An Cần Thơ, 62 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay đất nền trục đường C9, khu dân cư Phú An, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Cần Thơ.Vị trí nền nằm gần trục chính cổng khu dân cư Phú...
      Dự án KDC Phú An, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền 553 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 553 m2 3,91 triệu/m2
      Khu bàn cờ, cư dân đông đúc, di chuyển đến khu hành chính UB Diên Đồng chỉ 800m.Vị trí ngay gần dự án KĐT du lịch sinh thái nông nghiệp công nghệ cao của...
      Đường ĐT 2, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 85 m2 34 triệu/m2
      chào bán 59 lô liên kế duy nhất của dự án Hạ Long Folower Bãi Cháy.Giá chưa đến 3tỉ / lô. Đặc biệt chỉ bán đất nền không ép phải xây nhà.Chính sách và CK...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 437 m2, mặt tiền 19m tại Tam Thanh - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 437 m2 16,71 triệu/m2
      Cần bán, 437m2 có 200m2 thổ cư còn lại 237m2 là đất cln MT đường Nguyễn Thông, Huyện Đảo Phú Quý, thuộc địa bàn xã Tam Thanh, vị trí đất đc quy hoặch đất ở...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tam Thanh, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Côn Đảo - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Đất vị trí cực đẹp, MT đường Tôn Đức Thuận view biển siêu đẹp.Đầy đủ tiện ích: Chợ, Nhà hàng, hotel, Resort, Công viên, Ra biển chỉ 200m.Đường nhựa 12m,...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Thị trấn Côn Đảo, Côn Đảo, Bà Rịa Vũng Tàu
      K
      Nguyễn Thị Mỹ Nguyên Kd5 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 55 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 55 m2 61,82 triệu/m2
      bán ngay nền đất 55 mét vuông giá 3,4 tỉ (Có thỏa thuận) - L/H chính chủ: Khánh (1991): 0934 538 ***Mô tả:- bìa đỏ pháp lí đầy đủ, sẵn sàng sang...
      Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!