Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2 tại Thị trấn Bãi Bông - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Bán miếng đất phân lô đối diện KCN SamSung Thái Nguyên Giao thông vô cùng thuận lợi: Gần Đường Trần Nguyên Hãn, Đường Lý Nam Đế, Đường Cao Tốc thành ...
      Phường Bãi Bông, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Vị trí: Sát khu Bàu Cát, gần chợ Tân Bình, BV Tân Phú, đại học Văn Hiến, đường 10m thông Ni Sư Huỳnh Liên, Âu Cơ.DT: 80 mét vuông (5x16m).Giá:...
      Đường Thái Thị Nhạn, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Bán nền nhà mặt tiền trục chính D3, khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:- DT: 4,5x20m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 16m.-...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 86 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 86 m2 30 triệu/m2
      + Duy nhất giữa làng Đường Yên - Xuân Nộn - Đông Anh - HN.Giá đầu tư chỉ 3X tr/ mét vuông.DT 86  mét vuông, MT= hậu= 4,5 mét, đất ở lâu dài...
      Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      bán gấp nền đất MT đường Bàu Năng 8, kề căn biệt thự 2 MT ngay góc Lý Thái Tông, Hoàng Thị Loan. Vị trí đẹp, an ninh, sầm uất. ven biển. Tiện ích gần...
      Đường Bàu Năng 8, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      Tôi cần bán cắt lỗ vài mảnh đất nền Hòa Lạc để vớt vát công việc KD giá từ 1.68 tỉ:- bìa đỏ phân lô lâu dài chính chủ, không tranh chấp.- Gần khu công...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Phường Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      bán ngay nền đường số 2.Chi tiết liên hệ ngay 0898 808 ***.DT 125 mét vuông.Giá 1.65 tỉ.call ngay: 0898 808 ***.
      Dự án Hà Tiên, Đường Số 2, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang
      D
      Nguyễn Thanh Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 54 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 54 m2 116,67 triệu/m2
      Hiếm - oto tránh - KD - đa dạng.Mô tả.+ Mặt ngõ oto tránh, cách phố vài chục mét vừa ở vừa KD hàng gì cũng đc.+ Hiện trạng nhà c4 tạm, xác định mua đất về...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nền đất Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 203 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 57 tỷ

      57 tỷ 203 m2 280,79 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Tân Phú & nội khu.Đường lớn 25m.- DT: 12 x 17,2m (CN 203,3m2).- Có giấy phép XD Hầm + 3 Tầng.- Đông Nam - hướng Đông Bắc.- Tặng bản...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Tân Phú, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      DT ngang 15m dài 20m tổng 300m2 Xung quanh toàn ngôi nhà phố, đất nền chỉnh chu, cư dân đôngGần hồ ven biểnCần tiền nên mới bán lỗ chứ thị trường hiếm...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mipeco , 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 90 m2 47 triệu/m2
      * Mipeco - Nha Trang: KĐT đầu tiên tại Nha Trang đc cấp sổ full toàn bộ dự án có giá mềm và tiềm năng đầu tư tốt nhất. Đây chính là điểm khác biệt nhất so...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Stella Mega City, 112 m2, mặt tiền 5m tại Quận Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 112 m2 16,7 triệu/m2
      ** Chủ Kẹt Tiền Bán Cắt Lỗ 1 tỉ Đất Nền Ngay nhà phố thương mại Phố Đi Bộ Đã TT đc 62 phần trăm.+ Giá Gốc: 2,725 tỉ+ giá Cực Tốt Chỉ: 1,8x tỉ (...
      Dự án Stella Mega City, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 92 m2 116,31 triệu/m2
      - miếng đất cực đẹp trong khu phân lô Him Lam Thạch Bàn phố Nguyễn Thời Trung, Long Biên, vỉa hè rộng, ô tô đỗ thoải mái.- Thông số 92m2, MT hậu 5m30.Hiện...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 153 m2, mặt tiền 5m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 153 m2 3,27 triệu/m2
      MT 6.5 nở hậu 7.5 Full thổ. Giá 500trXã thạnh đức huyện gò dầu tỉnh tây ninhDT: 153 mét vuông thổ cư hết đấtĐường đá mi rộng 5m, thông thoángKDC đông...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền 20000 m2, mặt tiền 100m tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 60 tỷ

      60 tỷ 20000 m2 3 triệu/m2
      - Cần bán đất thuộc KCN Phú Mỹ 2, Phú Mỹ 3, Mỹ Xuân B1, BRVT.- DT từ 10000 mét vuông - 20000 mét vuông - 40000 mét vuông - 7ha.- Đất KCN...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + DT: 100  mét vuông.+ Hướng Nam.+ MT: 5m.+ Đường rộng 20m có vỉa hè.- Đường vào rộng rãi, dễ dàng cho oto vào tận nơi.- MT lý tưởng cho việc KD nếu...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Hương Mạc

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 150 m2 64,67 triệu/m2
      Bán miếng đất biển 150m2 MT Trường Sa, đối diện resort Sandy Beach, gần bãi tắm Non Nước, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn.- DT: 150m2, (5x30m), đường 15m, lề mỗi bên...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 215 m2, mặt tiền 14m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 215 m2 40 triệu/m2
      Bán đất MT đường Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến.- DT 215 mét vuông có 150 mét vuông thổ cư.- Lô góc MT 14m.- Bên đồi view biển.- Gần Novaworld Mũi...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!