Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí đắc địa nằm tọa lạc ngay trung tâm Q Tân Phú, nằm ngay MT đường Kênh Tân Hoá, nằm đối diện Công viên văn hoá Đầm Sen.- Di chuyển nhanh chóng đến...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2 tại Đường DX 070 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 1 m2 9500 triệu/m2
      MT ĐX70 Định Hòa, 14x74 thổ cư 306 mét vuông. Vị trí đẹp xây căn biệt thự hay kho xưởng đúng bài giá siêu mềm.Cần bán mảnh đất đường DX70 Định...
      Đường DX 070, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      D30.Bán mảnh đất ấp 4 An Viễn. Cách đường Phùng Hưng chỉ 100m.DT 5x20m đường nhựa 7m. Dân ở đông đúc.Vị trí gần khu dân cư An Viễn. Cách đường Phùng Hưng...
      Ấp 4, Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án Paradise Riverside, 80 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Vị trí: Đường Phước Tân - Long Hưng, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai. Quy mô: 156 ha. CĐT: Công ty CP Thương mại & Xây dựng Phước Tân. Hợp tác đầu tư & phân phối...
      Paradise Riverside, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      - Đất mb 2125 GĐ 2 sau toà án tỉnh.- Đường rộng 7,5m vỉa hè 4m.- Gần trường đại học Hồng Đức BV tỉnh, công viên bố vệ, trung tâm thương mại Aeonmo.
      Dự án Khu đô thị Xanh, Đường CSEDP, Phường Lam Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nền đất 142 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 142 m2 7,54 triệu/m2
      DT: 141.6m.MT: 5.66m.Giá: 1.070.000.000 vnđ.Đơn giá 7.56 tr/m.Sẵn sổ.Nằm giữa trung tâm hành chính P. Kỳ Phương:+ Đối Diện quảng trường.+ Cách UB 100m.+...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán nhanh đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 174 m2 8,8 triệu/m2
      Bán đất Hắc Dịch đường nhựa phở út xây KP4 - giá đầu tư.- 5x35m - 174m2 - 60m2 đất ở (2 lô liên kế 5x35m). Thuộc Khu Phố 4, P. Hắc Dịch, Tx. Phú Mỹ, BRVT.-...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 807 triệu

      807 triệu 75 m2 10,76 triệu/m2
      - Kinh tế khó khăn nên gia đình em cần bán mảnh đất chợ Phú Xuân.- MT Dương Thị Năm xã Phú Xuân, Nhà Bè.- nền thổ cư 75 mét vuông, xây dựng tự do....
      Đường Dương Thị Năm, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 400m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 735 tỷ

      735 tỷ 53 m2 13867,93 triệu/m2
      đc TP quy hoạch 1/500 để làm dự án phát triển gof.CĐT đã xin đc GPXD tòa nhà 9 tầng để phát triển gof tại Việt nam.+ Dt 52640/ 100.000  mét vuông. Có...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 98 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,86 tỷ

      1.87 tỷ 98 m2 19 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp nhất làng tại Bình Yên Thạch Thất, DT 98 m2, lô góc 2 MT: hotline 0964 083 ***.+ DT 98m2, thổ cư 80m2, lô góc 2 MT.+ bìa đỏ đầy đủ, sang...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
      L
      Phương Thảo Hoà Lạc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nằm ngay trên đường Bình Chiểu Thủ Đức Tp Sài GònDT: 70m2 (ngang 5 dài 14)Giá :1ty200Đất xây dựng tự do, Đường trước đất 12m, không ngập úng nước.pháp...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 94 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 94 m2 60,07 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại khu TĐC Đông Dư, Gia Lâm:+ DT: 94,1 mét vuông.+ MT: 4,43m.+ Hướng: hướng Tây Nam.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang...
      Đường Đông Dư, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 72 m2 56,5 triệu/m2
      Đất tái định cư Đằng Lâm 2 gần ngay trường FPT (C133) gọi ngay 0917 696 ***DT đất: 72m (ngang 4m) - Hướng: BắcGiá bán: 5x tr/m (giá siêu mềm cho khách...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 300 m2, mặt tiền 20m , giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 300 m2 58 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường Phạm Văn Đồng khu đô thị mới Vĩnh Hoà - Nha Trang 1198,6m2 (ngang 40m).- Lô 66 + 67 + 68 + 69 - Khu 6.- Dt: 1198,6m2 (ngang...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1106 m2, mặt tiền 15m tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 1106 m2 63,3 triệu/m2
      DT: 1105,5m2 (15,6m *70m) - Đất ở đô thị: 521,5m2.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Hẻm oto tránh nhau quy hoạch 10m.Mô tả:...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần gởi bán nền phố thuộc dự án 6b Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng kéo dài, Bình Hưng, Bình Chánh, Tp HCM.liên hệ ngay/ Em Trà: 0932...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
       * Tiềm năng đầu tư: - Cầu Vàm Cái Sứt khởi công ngày 2/10 kết nối Hương Lộ 2 ra cao tốc Long Thành - Dầu Giây. Chỉ 10 ph về Q9 - Q2, 25 ph về đến...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,23 triệu/m2
      Cần bán ngay lô FPT City Vị trí gần công viên gần kênh sinh thái.KDC đông đúc dân trí cao.Bán kính 200m là trường học cấp 1 đến ĐH FPT.Vị trí miếng đất...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.