Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 100 m2 79,91 triệu/m2
      * MT Âu Lạc- Khổ hiếm 100m kéo dài trục đường tr đô Võ Nguyên Giáp gần Aeol Mall - DT 100m (5x20m) - Đông Nam mát mẻ- Đường 26m- pháp lí bìa đỏ- Vị...
      Đường An Dương Vương, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 125 m2 75,2 triệu/m2
      - vị trí : nằm trên Trục đường gần biển Nguyễn Tất Thành, Q. thanh khê, Đà Nẵng, - s 125m2, đường 33m, lề 10m- chủ mót bán, giảm sâu 1,6 tỉ ( giá thị...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 121 m2 15,96 triệu/m2
      ĐỊA THẾ "VÀNG" NỐI NGÀN TIỆN ÍCHThe Mansion sở hữu vị trí đắt giá kề Phố Cổ Hội An - cạnh sông Hoài, xung quanh là KDC hiện hữu. Chính vì vậy, dân cư tại...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 151 m2, mặt tiền 26m tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 151 m2 145,7 triệu/m2
      Bán đất ĐG Tứ Hiệp, Thanh Trì, phân lô vỉa hè, lô góc, DT 151 mét vuông, MT 26m.Mô tả.- lô đất thuộc khu đấu giá Tứ Hiệp, phân lô, vỉa hè 3m, lô góc,...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 132 m2, hướng Tây - Bắc tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 132 m2 151,52 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Hoàng Quốc Việt khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng.Vị trí giao thông thuận tiện, thích hợp KD đa ngành nghề.DT: 132 mét vuông (6...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 387 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 387 m2 3,62 triệu/m2
      - Bán mảnh đất thôn Bãi Giếng 2, xã Cam Hải Tây, Huyện Cam Lâm - Khánh Hoà.- Hiện trạng đường đất oto đi tới đất, KDC, đường thông ra QL 1A, Đinh Tiên...
      Thôn Bãi Giếng 2, Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - DT: Ngang 5m, dài 20m, công nhận đủ 100m2. xây dựng 4 tầng, khu dân cư đông đúc, nhà cao tầng đồng bộ- Vị trí: MT đường số khu dân cư Lover Park Khang...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 900 m2, mặt tiền 30m tại Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 900 m2 5 triệu/m2
      Chỉ 4,9tr/ mét vuông chủ cần tiền bán ngay giá cắt lỗ.Đất sổ 900 mét vuông vuông như bánh chưng - 2 MT.Đất ở 400 m còn lại đất vườn cần bán...
      Thôn Thái Lai, Đường Thái Lai, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 9m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 154 m2 39,29 triệu/m2
      Vị trí đẹp xuất sắc của KĐT FPT Đà Nẵng khó tìm đc lô thứ 2. Sát đường Nam Kì Khời Nghĩa cách sông Cổ Cò 100m cách biển ngũ hành sơn 1 kilomet, KĐT FPT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 55 m2, mặt tiền 4m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 55 m2 40,91 triệu/m2
      Cần tiền giảm chào, thiện chí bán, nền đất thổ cư quá đẹp tại Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, thông tin chi tiết:- DT 55  mét vuông, MT gần 4m.- Ngõ trước nhà...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 21 - Cồn - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Khu Kinh Tế Ninh Cơ & Biển Thịnh Long – Điểm Nóng Đầu Tư BĐS sát biển!🔥 Tại sao nên đầu tư ngay?✅ cơ sở giao thông phát triển: Cầu Thịnh Long, cảng...
      Đường 21, Thị trấn Cồn, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 88 m2 10,8 triệu/m2
      Bán miếng đất sổ riêng ấp 2 xã Sông Trầu, ai có nhu cầu mua đất xây nhà định cư call ngay E nhé. Gần chợ, trường học, UB xã, công an. cư dân đông...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất mặt đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Đất đẹp gần chợ, gần ủy ban nhân dân,- Thuận tiện KD và mua bán.- Đất đẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 80 m2 16,75 triệu/m2
      Cần bán 30 mảnh đất khu dân cư Phú Xuân, nằm ngay đường Huỳnh Tấn Phát - xã Phú Xuân ngay thị trấn Nhà Bè trên MT đường 12m.+ Xây dựng tự do.+ cư dân...
      Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 775 tr

      775 triệu 100 m2 7,75 triệu/m2
      Cần bán 2 mảnh đất nền dự án Lan Anh 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông -...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền La Maison Premium, 98 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 98 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường nội bộ Hùng Vương, TP Tuy Hoà, Phú Yên.Giá rẻ sập sàn.Ngay trục đường lớn Hùng Vương và đường xuống Biển - Trần Nhân Tông, cách biển 500m.liên...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại TP Hồ Chí Minh, giá 4,42 tỷ

      4.42 tỷ 170 m2 26 triệu/m2
      Khu phân lô một sẹc đường Đinh Đức Thiện- xã Bình Chánh- huyện Bình Chánh, cách MT đường Đinh Đức Thiện 80m, cách chợ Bình Chánh đúng 700m, đường rộng thông...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Chuẩn bị đi định cư nước ngoài tôi cần bán gấp miếng đất ngay khu dân cư T30. Xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Thành phố Hồ Chí Minh.giá cả thỏa ...
      Dự án KDC 6B T30, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.