Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 86 m2
      Nhanh tay đầu tư đất nền đã có SHR từng nền ngay Dương Đình Cúc, kế bên trường cấp 2 Tân Kiên, Bình Chánh.- Xung quanh là KDC hiện hữu đông đúc, KD buôn...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 780 m2, mặt tiền 4m tại Đường 21 - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 780 m2 1,8 triệu/m2
      Bán đất bám hồ tại Thanh Sơn Lương Sơn Hòa Bình.DT 780 mét vuông có 100m thổ cư.- Đất có thế bằng phẳng, bám sát mặt hồ. + Đất bám hồ 27m, mắt trước...
      Đường 21, Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Phố 49 - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 120 m2 22,92 triệu/m2
      Bán nền E6 41 đường số 49 KDC 586 - Cần Thơ.-------DT đất: 5m x 24m = 120m2 ODT.Hướng đất: hướng Đông Nam.pháp lí: SHR.Lộ giới: Lề 4m lộ 6m.Giá: 2 tỉ 750...
      Dự án KDC Phú An, Đường 49, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền 68 m2, mặt tiền 8m tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Cần bán đất KDC đồng bộ đường Ba Phụ Thạnh Xuân 25.- DT đất: 4x17m (68m2 nền thổ cư). Xây dựng tự do.- pháp lí: SHR.- Hướng: Nam mát mẻ.- Đường trước...
      Đường Ba Phụ, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      - Bán nền đất 2 MT Bình Chuẩn Thuận An.- DT 60m2 (4x15).- khu dân cư an ninh đồng bộ cây xanh vỉa hè đường thông thoáng.- Gần tiện ích xung quanh.- Giá...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      Cần bán miếng đất DT 35m2, MT 4m, ở Thạch Bàn. Thạch Bàn gần nhiều tuyến phố như: Cổ Linh, Vũ Xuân Thiều, Bát Khối.- Vị trí đất rất đẹp gần chợ Đồng Dinh,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 830 m2, mặt tiền 18m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 830 m2 2 triệu/m2
      - Bán đất thôn 3 Diên đồng, nằm trên MT đường 6m ô tô chạy vivu, quy hoạch thổ cư, gần cao tốc Bắc Nam- Dt 830m MT 18m, trên đất có sẵn vườn cây ăn trái,...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,9 tỷ

      3.91 tỷ 110 m2 35,5 triệu/m2
      Lô L13 - 21.DT 110 mét vuông, MT 5.5m, đường rộng 7.5m.Gần trường mẫu giáo ABC gần bến xe bãi Cháy QL 18A.Quay hướng bắc.Giá 35,5 tr/ mét ...
      Phường Hà Khẩu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Hot rẻ bán mảnh đất 100m2 đường 10m5 Lê Quảng Chí, Hòa Xuân, Đà Nẵng 5.7 tỉ.- DT: 100m (5x20m) - Tây Bắc, sạch đẹp. Gần Khu Cồn Dầu, Lê Sỹ đi lên 1 xíu.-...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      ☆☆☆ Nguyễn Tấn Luân ☆☆☆ Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 39m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1 m2 1300 triệu/m2
      Vợ chồng tôi kẹt tiền TT NH cần bán ngay mảnh đất chính chủ ngay MT đường Nguyễn Thị Rành, cách khu công nghiệp hướng Tây Bắc Củ Chi 500m.KDC đông...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m tại Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chủ đất cần bán nền đất CỰC ĐẸP trên trục chính An Thắng, P. Biên Giang, Q. Hà Đông, rất phù hợp để KD, BUÔN BÁN.- DT: 43.5 m²- MT: 3.85 m, nở hậu- Đường...
      Đường 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Bán lô Đa Phước 4 - sát sông, thuộc khu đô thị Nam Việt Á.Thông số như sau:- DT: 5x20m = 100m2.- Đường: 7m5, lề: 4 m. Tây Bắc.- Lô nằm gần Anh Thơ, sạch...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 520 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 520 m2 3,39 triệu/m2
      nền thổ cư Ô BÀN CỜ XÃ CAM HIỆP NAM , MỘT SIÊU PHẨM ĐẤT KDC VÔ CÙNG TUYỆT VỜI.VỊ TRÍ : Thôn Vĩnh Thái , Xã Cam Hiệp Nam , Huyện Cam Lâm , Tỉnh Khánh...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Bán tặng luôn siêu phẩm ven Đà Lạt giá rẻ hơn thị trường - Thạnh Mỹ - Đơn Dương - Lâm Đồng.- Với DT 1000 mét vuông (20x50m) giá rẻ nhất chỉ 110 tr/m...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 80 m2 23,5 triệu/m2
      DT: 80m2, MT 4m vuông đẹp.Đất nằm gần trục đường liên xã Đông Mỹ - Vạn Phúc 3.Vị trí trung tâm, cư dân phát triển oto đỗ cửa, đầy đủ tiện ích.Xung quanh...
      Phố Vạn Phúc, Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 12m tại Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 170 m2 104,71 triệu/m2
      Mặt phố - lô góc - MT rộng - quy hoạch đường lớn - vỉa hè rộng - trung tâm văn trì - KD mọi loại hình.* Mô tả:- lô đất có tổng DT là 170m2, trong đó có...
      Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu công nghiệp Hải Sơn, 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 749 tr

      749 triệu 90 m2 8,33 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất (5mx18m) lộ giới: 13m Đông Nam. Thổ cư 100 phần trăm. Nằm cách ủy ban nhân dân xã Lê Minh Xuân chỉ 3 kilomet SHR, bao...
      Dự án KCN Hải Sơn, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Hưng Phú 1, 185 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 185 m2 48,11 triệu/m2
      Bán lô E5 dự án hưng phú 1 P. phước long b Q. 9dt 10 x 18,5m, tdt 185mđường thông rộng 18m, Đông Nam, bán 8.9 tỉgọi ngay 0902 343 ***
      Dự án Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!