Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 174 m2 tại Xã Đoàn Kết - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 215 triệu

      215 triệu 174 m2 1,24 triệu/m2
      CHỈ HƠN  100tr SỞ HỮU miếng đất THỔ CƯ  TẠI YÊN THỦY - HÒA BÌNHpháp lí: Sổ tổng 3096,6m² có 2000m² đất ont; 1096,6m² đất cln( đc phân thành 20...
      Xã Đoàn Kết, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 1010 m2, mặt tiền 20m tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1010 m2 1,59 triệu/m2
      VIEW SÔNG BÔI, 2 ô tô KHÁCH TRÁNH NHAU, THUỘC TRUNG TÂM HUYỆN KIM BÔI- Diện tích: 1000,9m2 có 200m2 ONT+ CLN. - Tiện ích:+ MT 20m, sâu hơn 50m,...
      Xã Kim Bôi, Kim Bôi, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tây Giang - Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Trái Diêm 3 giá đầu tư.DT: 100m2.Hạ tầng: Đường + vỉa hè 13m, sẵn cây xanh bóng mát, điện, nước ngầm, nhựa Asphalt. Nội khu có nhà văn hoá, công viên cây...
      Dự án Tiền Hải Center City, Đường ĐT 221A, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 4, 145 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 145 m2 13 triệu/m2
      Moon River - Trăng vàng trên đất ngọc.Dự án thuộc TX. Bến Cát, Bình Dương:- Ngay trung tâm Hành chính TX. Bến Cát, MT QL13, tuyến đường VĐ4.- View 2 mặt...
      Dự án Mỹ Phước 4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 221 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Xã Cam Hiệp Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 221 m2
      Cần bán lô Suối Cát, Cam Hiệp Nam, KDC hiện hữu, hiện có 60 thổ cư.DT: 221m2 (7x31), có 60m2 thổ cư.Sau quy hoạch khả năng 2 MT Lập Định Suối Môn.Theo quy...
      Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa
      N
      Trần Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      MT đường nhựa khu sinh thái làng bưởi Tân Triều.DT 80m - 100 mét vuông full ONT KDC đông đúc. MT KD xây dựng ngay. MT đường nhựa 8m. cư dân ở sẵn...
      Đường Hương Lộ 9, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 107 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,56 tỷ

      8.56 tỷ 107 m2 80 triệu/m2
      MT đường Thích Quảng Đức ( Đường số 4 ) KĐT Hà Quang II- Vị trí đắc địa ngay ngã tư Tố Hữu VCN- DT 107 mét vuông ngang 5m- Hướng Tây#Giá siêu tốt chỉ...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 159 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 159 m2 8 triệu/m2
      Hiếm, chủ vỡ nợ bán lô 159m Thôn 2 Phú Cát, MT 9 m, giá 8tr/ mét vuông. oto tránh. contact 0965 945 ***.* Vị trí mảnh đất:- Vị trí tại thôn 2 Phú...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 554 m2, mặt tiền 11m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 554 m2 2,17 triệu/m2
      Bán lô nhà vườn Khánh Phú 554 mét vuông có sẵn thổ siêu đẹp.- Vị trí: Ngã Hai, Khánh Phú.- DT: 554 mét vuông ngang 11m, vuông vắn đẹp.- Có sẵn...
      Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      khu dân cư Phú Lợi - P. 7, Q. 8, TP. TP.HCM.- Cam kết đúng vị trí, rõ ràng minh bạch, Tính đảm bảo cho KH.- DT: 80 mét vuông (5m x 16m), DT lớn vẫn...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 317 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 4,12 tỷ

      4.13 tỷ 317 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ em cần tiền nên bán cắt lỗ 1 lô duy nhất ở trục chính trại Láng.- Tổng DT 317 mét vuông, có 180 mét vuông thổ cư, 10m MT, nở hậu.- Nằm...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 188 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 188 m2 13,83 triệu/m2
      Bán 4 nền đất MT sông Cổ Cò phía nam sát biển Đà NẵngPhân lô căn biệt thự 188m2Đường nhựa 2 làn 20m lề 5mHạ tầng hoàn thiện 100%MT sông Cổ CòĐi ra biển...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 2287 m2, mặt tiền 70m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 13,49 tỷ

      13.5 tỷ 2287 m2 5,9 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng, sổ trao tay. Hàng đẹp mặt biển Vạn Ninh, MT đường tỉnh 651.- DT 2.287 mét vuông, MT rộng đến 70m đường tỉnh 651.- lô đất đẹp hiếm...
      Đường 651, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      * NH phát mại cuối năm 6 miếng đất nền khu dân cư Phú Lợi, giá cả thỏa thuận, nhiều ưu đãi dành cho KH quan tâm*.Vị trí: Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8.DT:...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 94 m2 tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 94 m2 7,98 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay để trả nợ, ngay đường lê thị hà, cách trường cấp 1 dương công khi 500mĐã có sổ hồng, sang tên công chứng ngay trong ngày, chỉ với...
      Đường Lê Thị Kim, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đường sơn thuỷ đông 4, Bãi Tắm Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng- dt : 5x 20= 100m2- Hướng nam- Đường 5,5m vỉa hè 3m* nhà mê đổ chưa hoàn...
      Đường Sơn Thủy Đông 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 297 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 297 m2 144,79 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán khuôn đất căn biệt thự vị trí đẹp đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q. 2 (thuộc KDC CBCNV Văn Minh ngay căn hộ The Sun Avenua, gần sông...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 145 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ 100%Bán đất Nha Trang, KĐT ven biển, duy nhất giá chỉ 1 tỉ 957,5 tr tại Nha Trang.- Toạ lạc ở khu vực sát biển, cách bãi tắm Nha Trang...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!