Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 4523 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hàm Cường - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 4523 m2 0,56 triệu/m2
      Đầu tư - sinh lời - miếng đất Phú Lộc - Hàm Cường - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận.DT: 4523 m2.giá: 2 tỉ 500 (Có thỏa thuận).- miếng đất: Đẹp, có hơn 500 trụ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Cường, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất Khu dân cư An Hòa, 95 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,66 tỷ

      1.67 tỷ 95 m2 17,5 triệu/m2
      1. Vị trí:Nằm trong KDC An Hoà TP. Biên Hòa.Cách ql 51 chỉ 900m.Cách Siêu thị BigC 3 kilomet về phía Đông thuận lợi cho việc mua sắm.Cách sân bay Quốc...
      Dự án An Hòa, Đường Quốc Lộ 51, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 178 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 178 m2 30,34 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá từ 6 tỉ hạ còn 5.8 tỉ.Nay hạ tiếp 5.4 tỉ.Đất Đường 7m nhựa Tân Chánh Hiệp 07, Q. 12.DT: 8m x 23m. Cn 178 mét vuông. Thổ cư 98 mét...
      Đường Tân Chánh Hiệp 7, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      Cần bán miếng đất DT 35m2, MT 4m, ở Thạch Bàn. Thạch Bàn gần nhiều tuyến phố như: Cổ Linh, Vũ Xuân Thiều, Bát Khối.- Vị trí đất rất đẹp gần chợ Đồng Dinh,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 125 m2 14 triệu/m2
      Bán nền đường Võ Văn Kiệt, P5, Tp Vị Thanh, Hậu Giang.Em còn nền ngay lộ lớn 29m xe oto thoải mái quay đầu.Tiện ích gần chợ đêm, gần công viên, cây xanh mát...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 152 m2, mặt tiền 7m tại Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 850 tr

      850 triệu 152 m2 5,6 triệu/m2
      DT 152m2.Thổ cư 121m2.giá 850 tr.gọi ngay 0917 137 ***
      Đường Âu Cơ, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá 700 tr

      700 triệu 67 m2 10,45 triệu/m2
      Bán 4 mảnh đất ngay cạnh KCN An Dương 67m giá chỉ hơn 700tr L/H 0979 087 ***Nằm ngay cạnh KCN An Dương rất thích hợp cho CĐT xây nhà trọ KD dòng tiền Tầm...
      Đường 10, Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 32 tỷ

      32 tỷ 400 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất Ocean Dunes phố Biển rạng Đông - Phan Thiết.DT 400m2, ngang 20x20m.Vị trí đối diện hotel Ocean Dunes Resort, hướng Biển mát mẻ....
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 6m tại Đông Ngàn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 86 m2 65,12 triệu/m2
      Dt : 86 mét vuông Mt khoảng 6m KD bất chấp Vị trí : phù lưu - chợ giầu - trung tâm TP Từ Sơn. Tiện ích hoàn hảo xung quanh bìa đỏ pháp lí rõ...
      Phố Phù Lưu, Phường Đông Ngàn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán đất nền dự án 750 m2 tại Xã Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 750 m2 13,47 triệu/m2
      Đất xã Phú Mỹ Hưng - Củ Chi.- Vị trí đẹp khu vực sung túc thuộc xã Phú Mỹ Hưng huyện Củ Chi TPSài Gòn.- DT: 15x51m tổng 750m2 có 300m2 thổ cư.Quy hoạch khu...
      Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán miếng đất thổ cư 5x12 P. An Lạc, Bình Tân. 5 ph đến Aeon Mall. sổ hồng riêng. Xây dựng tự do.- DT đất: 5m x 12m = 60m2 (thổ cư toàn bộ) thuộc P. An...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 35 m2 68,58 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TẠI LĨNH NAM: 35M- MT 4M- 2,4 tỉ. ô tô VÀO.Bán lô đất cực đẹp, vuông vức tại Lĩnh Nam, DT 35m MT gần 4m giá 2,4 tỉ+ Vị trí đẹp, 3 bước...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 544 m2, mặt tiền 15m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 12,51 tỷ

      12.52 tỷ 544 m2 23 triệu/m2
      Bán Đất MT DX 65Kế Bên Tái Định Cư Định HòaCách đường Võ Văn Kiệt 100 mCách Nhà Thi Đấu Đa Năng TP Mới 300 mét15×36 , thổ cư 120m tổng DT 544,5  mét ...
      Đường DX 065, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 12600 m2, mặt tiền 100m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 25 tỷ

      25 tỷ 12600 m2 1,99 triệu/m2
      12.600m đất vuông vắn, Phân lô cực kì đẹp kế dự án Phương Toàn Phát.Có sẵn đường mới cải tạo xong.Đất y hình contact để biết rõ.Giá chỉ 25ty bìa đỏ chính...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất MT đường số 12, P. Tam Bình, Thủ Đức, TP.HCM.- DT 65 - 100m, sổ hồng từng nền.- Giá 1.4 tỉ - 1.6 tỉ/nền- Gần căn hộ chung cư Sunview Town, di chuyển...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,31 tỷ

      23.31 tỷ 126 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - Thị trường Đức Hòa - Long An, với lợi thế là trọng điểm công nghiệp phía Tây TPSài Gòn, cùng với việc đc đầu tư kết nối về hạ tầng với rất nhiều các trục...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 100 m2 18,11 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán lỗ nền đất 5x20 sổ sẵn thổ cư 100%liên lạc: 0898 148 *** ( cô Hà )Đất vị trí đẹp cư dân đông dễ KD buôn bán Nằm cách MT DT746...
      Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!