Thông tin mô tả
-
- Khu vực sầm uất bậc nhất
-
-
- Giá 280
Giá: 279,36 Tỷ
Diện tích: 1164 m2
Giá/m2: 240 Triệu/m2
422526
Mua bán
-
- Khu vực sầm uất bậc nhất
-
-
- Giá 280
Đàm Thứ
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2