Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 167 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Lào Cai - Lào Cai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 167 m2 68,87 triệu/m2
      - Phố Soi Tiền: Tuyến phố sầm uất bậc nhất Lào Cai, cư dân đông, là khu KD hot nhất TP, gần tiểu công viên, phía sau là chợ Gốc Mít, trước mặt là An Dương...
      Đường Soi Tiền, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai
      L
      Đỗ Duy Nam - Đức Việt Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền Khu đô thị Golden Bay, 108 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cam Lâm, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 108 m2 19,13 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 601,602 do Tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT.- Hạ tầng đã xong.- Sắp nhận nền.- DT: 6x18m, 6x20m, 7x18m,...- View hồ.- Lộ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Hòn Rớ 1, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 96 m2 28 triệu/m2
      TĐC Hòn Rớ 1 - Đường Bạch Thái Bưởi (Con đường hoa giấy) - Nha Trang.+ DT: 96 mét vuông, ngang 6m.+ Hướng Nam mát mẻ. ven biển, chợ, trường học...+...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Bạch Thái Bưởi, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Xã Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Gia đình cần ra gấp mảnh đất thổ cư, đường nhựa nhà nước 12m ngay sát chợ Đất Đỏ, cách cầu Xáng 200m, cách KCN Tân Đức Tân Đô 200m, khu đó cư dân đông đúc...
      Đường Ấp 2, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 405 m2, mặt tiền 7m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 405 m2 27,17 triệu/m2
      Đc: 58/5b Ấp Tân Thới 1, xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn, Tp Hồ Chí Minh.Đất chính chủ MT đường tân hiệp 16 hóc môn.DT: 7m nở hậu 9m x 48 (405m2), MT đẹp tiện...
      58/5b Ấp Tân Thới 1, Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nền đất C42 Hoàng anh Mình Tuấn , phước Long B, Tp.thủ Đứcnền đất ngang 5x25, đối diện công viên sát lô góc MT KDC 12m, ngay sát đường đỗ xuân...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Con tôi đi du học tôi cần bán ngay nền đất đối diện khu công nghiệp bàu bàng, giá chỉ 1,55 tỉ, SHR.- DT: 5x20m = 100m2.- MT đường: 17m, ngay cổng chào...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      Đất đẹp đường Nguyễn Thượng Hiền khu Metro, Dt:6x17m (thổ cư 100 phần trăm) Đông Nam - giá 5,5 tỉ!!! Nằm trên mặt đường Nguyễn Thượng Hiền quy hoạch...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay lô đất nền 199 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 199 m2 10,81 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển vào ở chung cư nên cần bán nền đất thổ cư. Thông tin cụ thể như sau:- DT: 199 mét vuông ( ngang 9.9 m x 20 m) - Hướng Bắc, ...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 152 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 675 triệu

      675 triệu 152 m2 4,45 triệu/m2
      NGỘP! Cần bán ngay nhanh nền đất thổ cư vị trí trung tâm nằm ngay MT đường Lương Văn Nho cách ủy ban nhân dân Huyện Cần Giờ 400m.- Ôm trọn các tiện ích...
      Đường Lương Văn Nho, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 35 m2 68,58 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TẠI LĨNH NAM: 35M- MT 4M- 2,4 tỉ. ô tô VÀO.Bán lô đất cực đẹp, vuông vức tại Lĩnh Nam, DT 35m MT gần 4m giá 2,4 tỉ+ Vị trí đẹp, 3 bước...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Vì thay đổi mục đích sử dụng nên cần bán nền đất siêu đẹp, tâm huyết xây nhà. Ngang 8 dài 25 vuông vắn 200m2, mặt sau là sông lớn thoáng mát. Đất full thổ...
      Đường Phạm Hùng, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 187 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 187 m2 13,91 triệu/m2
      Đất căn biệt thự MT sông Cổ Cò view Resort cao cấp, ngay bãi tắm 400m. Giá chỉ từ 15,9tr/m2 - 22tr/m2.Gọi Ánh: 0905 912 ***- Giá chỉ 15,9 tr - 17 tr/m2...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      miếng đất ngoại giao cuối cùng GĐ 3 trong KĐT Nam Vĩnh Yên.miếng đất ngoại giao không ép xây - lấy căn đẹp - hỗ trợ thanh khoản.Giá chỉ từ...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 180 m2 21,95 triệu/m2
      Chuyên Nhận ký gửi - Tìm nhà đất theo yêu cầu KH.+ Phân khu V5: 90 mét vuông giá 2.4 tỉ - gần kênh sinh thái.+ Phân khu V1: 144 mét vuông (6x24)...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      miếng đất liên kế B1.1 lk 15 có tổng DT 90m2 tọa lạc trên con đường huyết mạch nằm giữa trung tâm dự án Thanh Hà Cienco 5, gần hồ điều hòa, xung quanh có...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Nằm trên MT đường Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh.- KDC hiện hữu đông đúc.- Gần KCN quốc tế thích hợp KD đa ngành nghề như phòng trọ đảm bảo mức thu nhập...
      Đường 10C, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 260 m2, mặt tiền 7m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 260 m2 8,35 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán 5 miếng đất lớn, tiện xây nhà mặt tiền KD, căn biệt thự nghỉ dưỡng.- Đã có sổ từng lô, mua riêng từng lô hoặc gộp 5 lô đều đc....
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!