Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 11227 m2, mặt tiền 15m tại Xã Mỹ Bình - Đức Huệ - Long An, giá 3,7 tỷ

      3.71 tỷ 11227 m2 0,34 triệu/m2
      Cần bán 1,1ha đất lúa cách ủy ban nhân dân Mỹ Bình 500m.Có cư dân xung quanh ở.điện, nước tới nơi. Đường xe tải đi thoải mái.Thuận lợi làm trang trại,...
      Đường 838, Xã Mỹ Bình, Đức Huệ, Long An

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chủ cần tiền trả bank gửi bán miếng đất thuộc Bá Tùng 3 đấu lưng Mai Đăng Chơn, sạch đẹp, gần mọi tiện ích.Hướng: hướng Tây Bắc.Giá: 2 tỉ có thỏa ...
      Đường Bá Tùng 3, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán nhanh đất nền dự án 78 m2, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 78 m2 57,7 triệu/m2
      Đ. B. LX. 29.- giá: 4,5 tỉ/lô.- DT: 78 - 85m2 ngang 4m.- Tây Nam.- Hẻm 4m.- Đã có SHR.- hotline 0938 914 ***.Nhà đất ancư.net.- Chuyên môi giới mua bán/cho...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 450 m2 tại Đường 17 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 450 m2 68,89 triệu/m2
      Đất MT đường số 20 ngay trung tâm thương mại GIGA MALL, căn hộ OPAL, PHẠM VĂN ĐỒNG THỦ ĐỨC- GIÁ 31 tỉ- DT: 7,4*60=450m2- Đường 2 oto tránh nhau, sầm uất...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất 80m2 ở mặt ngõ 94 Ngô Gia Tự Long Biên, đường trước nhà oto tránh, 2 mặt thoáng., giá 6 tỉ 800 tr ( Có thỏa thuận) Ngày...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 300 m2 73 triệu/m2
      Tin chính chủ, trục 20m hiện tại lô này giá tốt nhất!* Bán nền căn biệt thự Phú Nhuận, Phước Long B, Q9.(giáp Đỗ Xuân Hợp - Liên P., The Global City).*...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      bán ngay nền An Phú An Khánh, khu C.- DT: 4x20m.- giá: 175 tr/m.- Đông Nam- SHR chính chủ.- MT đường 14m.- Gần nhiều tiện ích: Ra Metro chỉ 2p, gần chợ Đo...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 95 m2 16,85 triệu/m2
      + Thông tin mô tả: Bán đất tại khu dân cư An Lạc City, đường Nguyễn Tri Phương, xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, sổ hồng.+ sổ hồng, pháp lí rõ ràng, thổ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 156 m2 tại Nha Trang, giá 12,32 tỷ

      12.33 tỷ 156 m2 79 triệu/m2
      Lô góc hai MT đẹp nhất đường Số 13 KĐT Hà Quang 2 (cách đường Lê Hồng Phong 100m).- DT 155,5m2 MT ôm trọn 26m Đông Nam.- Vị trí tập trung nhiều nhà hàng,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 132 m2 10,54 triệu/m2
      Chỉ 1 tỉ390tr sở hữu ngay đất nền gần biển - khu dân cư Phước Thể Bình Thuận.Đất nền bìa đỏ gần biển, liên kế QL 1A.khu dân cư Phước Thể, Tuy Phong,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Bắc Vĩnh Hải gần công viên 100m2 chỈ 3.5tỉ.- DT 5x20 - 100m2 vuông vắn.- Hướng đông đường 5m bàn cờ ra công viên.- bìa đỏ thổ cư...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 909 m2, mặt tiền 23m tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 909 m2 9,36 triệu/m2
      Bán lô góc 2MT đường 801 xã An Phú, Củ Chi.- Dt: 23x35=909 mét vuông có 500 mét vuông thổ cư.- Góc 2 MT đường 801 đường nhựa, 1/ đường Tỉnh Lộ...
      Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 256 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Bình - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 256 m2 4,15 triệu/m2
      Đất tọa lạc tại vị trí KP Chánh, P. gia Bình, TX Trảng Bàng, TN.Khách quan Tâm gọi em 0344 141 *** biết thêm TT.Cách QL22 150m sát trung tâm HC.Không có lô...
      KP Chánh, Xã Gia Bình, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Đường Vành Đai 4 đã khởi công, trường đại học tài chính đi vào hoạt động, hàng loạt các dự án lớn ở Mê Linh chuẩn bị triển khai.- Chính chủ cần bán nền ...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất 80 mét vuông khu dân cư Tân Đô, giá chốt 1tỷ4, đường 20m vỉa hè 8m, cư dân hiện hữu, sổ hồng, xây tự do.- Đất nằm trong khu ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 90 m2 105 triệu/m2
      Bán đất Tân Triều, Thanh Trì 90m2, MT 7,5m xây CCMN tuyệt đẹp, giá 105 tr/m2.- bán nhanh lô đất thổ cư tại Tân Triều Triều Khúc Thanh Trì. Kết nối Vành...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 60 m2 49,5 triệu/m2
      Chưa đến 3 tỉ có ngay:60.3m2 tổ 11 (Khu Z153) thị trấn Đông Anh.- Kích thước: 3.35mx18m.- Hướng: Đông.- 2 mặt thoáng: Trước & sau.- Đường: 5.5m trải nhựa +...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Hạ giá 1 tỉ để bán ngay miếng đất B81 khu dân cư Kim Sơn - P. Tân Phong - Q7, DT 5x20m.Hướng Bắc.Đối diện trường đại học Cảnh sát, nằm giữa Vivo City...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!