Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Kiến Á, 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 200 m2 59 triệu/m2
      Cần bán ngay lô căn biệt thự khu dân cư Kiến Á, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.- miếng đất vị trí đẹp, giá mềm nhất thị trường hiện tại.- DT: 200m2...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, hạ tầng giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 530 m2, mặt tiền 12m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 530 m2 2,55 triệu/m2
      - CCG bán mảnh đất vườn có thổ cách Tỉnh Lộ 7 300m, xã Thái Mỹ, Củ Chi, đường nhựa trước đất 2 ô tô né nhau.- DT: 12m x 44m = 530 mét vuông phù hợp...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1239 m2 tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 10,53 tỷ

      10.54 tỷ 1239 m2 8,51 triệu/m2
      1239 mét vuông GÓC 2 MT ĐƯỜNG HÀNG GÒN XUÂN QUẾ VIEW HỒ CẦU DẦUNgang 24x57Khu quy hoạch đất ở view hồThích hợp làm nhà vườn, phân lô, cà phê, .......
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 2494 m2, mặt tiền 30m tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 2494 m2 1,57 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh 30m MT đường DH05, bán rẻ hơn lúc mua. Khi mua đã 250 tr/m ngang bây giờ giá chỉ 130tr/1m ngang.liên lạc Hiếu 0902 288 *** xem đất.
      Đường DH05, Xã Minh Long, Chơn Thành, Bình Phước
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hiếu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 137 m2, mặt tiền 76m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 780 triệu

      780 triệu 137 m2 5,7 triệu/m2
      - 1 lô duy nhất ngay Đ. Hồ văn Tắng - Tân Phú trung - Củ Chi gần trung học cơ sở Tân Phú 137m2 sổ hồng full thổ.Nội dung:Vị trí.+ MT đường Hồ Văn Tắng.+...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây - Nam tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      The Diamond City - TP Giao HoàVị trí: MT vành đai 4 (DT 830)đc: thuộc xã Hựu Thạnh huyện Đức Hoà và xã Lương Bình huyện Bến Lức, tỉnh Long AnQuy mô: 12,3 ha...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 59 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,36 tỷ

      3.37 tỷ 59 m2 57 triệu/m2
      Cần bán dịch vụ an thượng DT từ 50 mét vuông đến 150 mét vuông giá cam kết tốt nhất thị trường.DT:Lô 1: 58 mét vuông.Lô 2: 70 mét ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường GS1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Đất MT KD ngay siêu thị Big C GO, P. Đông Hoà, Tp. Dĩ An.Đất 5,8 tỉ TL - 90 mét vuông (5x18m). Thổ cư 100 phần trăm sổ hồng. Hổ trợ vay NH...
      Dự án Green Square, Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 109 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 109 m2 13,12 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển về Bắc nên muốn bán mảnh đất ở đường Nguyễn Thị Thử, Xuân Thới Xuân, Hóc Môn.DT: 109m2Đất lọt khe, đường bê tông trước đất 8mVị trí đất...
      Đường Nguyễn Thị Thử, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 125 m2 13,52 triệu/m2
      Khu đất có DT 125m2, với MT 5m.Nằm ở vị trí kết nối các tuyến đường vành đai KCN Tam Dương sau này.Vị trí tập trung cư dân, mặt đường KD hiện hữu.Đã đc phê...
      Đường 309B, Xã Hướng Đạo, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 68 m2 31,62 triệu/m2
      - DT: 67,5 mét vuông. MT: 4,5.- đc: Phố chợ Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình.- Vỉa hè 4m, đường afphan 7,5m, lối đi sau nhà 2m.* Điểm nổi bật Tiềm...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 776 tỷ

      776 tỷ 68 m2 11411,77 triệu/m2
      Nóng nóng 🔥🔥🔥+ Đất là khu phân lô tập thể Quân đội, đường xung quanh đất vuông như bàn cờ, oto dừng đỗ ngày đêm, an ninh tuyệt đối chuẩn+ Đất cách 300m...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Bán đất phân lô cán bộ vip Lâm Hạ - Long Biên.+ Vị trí nằm trong khu phân lô cán bộ cấp cao Long Biên, Thành Uỷ, Yên tĩnh, lối sống đẳng cấp.+ Lô duy nhất...
      Đường Lâm Hạ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 140 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 140 m2 15 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất trong khu dân cư Q. 12 - TPThành phố Hồ Chí Minh . DT: 7x20 = 140 mét vuông. Giá 2 tỉ 100tr.----- gọi ngay : 0703 539...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, hướng Tây - Nam tại 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 30 tỷ

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      DT 500 mét vuông, đường vào ngang 6m, khu căn biệt thự Đồi Sứ vip Vũng Tàu, thế đất bằng phẳng, phong thủy cực đẹp, tọa núi hướng biển, cách cáp...
      Hẻm 12, Đường Trần Phú, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 79 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      giá cực rẻ dự án và còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Lê Hồng Phong, khu dân cư Lê Hồng Phong, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương.- SHR, hỗ trợ sang tên...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Dự án Senturia Vườn Lài tọa lạc ngay MT: Đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12 và đc bao quanh bởi sông Thành phố Hồ Chí Minh, Rạch Gia.3 ph tới chợ An...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!