Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đường thông dài, cư dân đông, đường 7m5 lề 4m hợp cho những ai định cư lâu dài và KD.
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 212 m2 tại Đường Phạm Viết Chánh - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 212 m2 33,02 triệu/m2
      BÁN ĐẤT căn biệt thự Đường 7.5m view hồ và công viên Cẩm Lệ.- Gần đường Lê Đại Hành, Trường Chinh, Cách Mạng Tháng 8...- Có sẵn dãy trọ 8 phòng thu nhập...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      Đường Tỉnh Lộ 7, Trung Lập Hạ, Củ Chi.DT 1000m.Đường nhựa ô tô vào đến đất, vườn sẵn hàng rào.Xung quanh đông đúc cư dân.Không khí mát mẻ, thích hợp đầu...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 126 m2 24,5 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng Golden Bay giá siêu mềm chỉ với 24.5tr/m2.- D16 - 17 giá 24.5tr/m2 đã có HĐMB Tây Bắc gần viên.- D16 - 04 giá 25tr/m2 Tây Nam gần trục...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,84 tỷ

      3.85 tỷ 126 m2 30,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...

      Sở hữu đất nền 140 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      MT Nguyễn Thái Bình, sát trường học, bên hông hẻm cụt không chừa chỉ giới. Buôn bán quá tốt. 6x25m. Tc 60mGia: 4,5ty tlCô/Chú/a/c có nhu cầu vui lòng liên ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 117 m2 26,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô 09 đấu giá Bắc Hạ - Quang Tiến, đất 2 thoáng trước và sau.- Tổng DT 117m2, MT 5m, chiều cao xây dựng 5 tầng 1 tum.- Vị trí KD,...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Đường Võ Trường Toản P. Thảo Điền, Q. 2 Cạnh Masteri An Phú.- DT: 150m2. Ngang 10m - dài 15m. (CÔng nhận đủ) vuông vắn Không lộ Giới.- giá: 28 tỉ. Cam Kết...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 111 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Xoài, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 111 m2 11,72 triệu/m2
      Cát Tường Phú Hưng.Cần bán ngay miếng đất nằm ngay vị trí đặc biệt đầy tiềm năng. Nằm ngay Trường Chinh, KCN ĐX 3. Đã vậy sát Đại lộ Phú Hưng.Sỗ sẵn sang...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      T
      Trần Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 1000 m2 tại Đường Lý Nam Đế - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1000 m2 25 triệu/m2
      Bán Đất KQH Lý Nam Đế - P.8 TP.Đà LạtDiện tích sổ 451 mét vuông thực tế 1000m2Vị trí ngay trung tâm thành phố, cách ngã 5 chỉ tầm hơn...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 1000 m2, mặt tiền 12m tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1000 m2 1,35 triệu/m2
      sp đất nền toạ lạc tại Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng ( TP Đà Lạt mở rộng) DT 1000 mét vuông/lô - Quy hoạch full thổ cư Sẳn SHR công chứng nhanh.Đường bê...
      Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Bán đất KQH Phan Đình Phùng - P2 - Đà Lạt. Giá 6 tỉ 5.- DT: 63 mét vuông.- Hướng: TB.- Kết cấu: Đất trống.- Quy hoạch: liền kề phố.- pháp lí:...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 75 m2 16,67 triệu/m2
      Đất trung tâm tiện đầu tư để ở KD - Sở hữu lâu dài - Sổ sẵn pháp lí an toàn.- 5mx15m = 75 mét vuông lộ giới 13m 1.25 tỉ/nền vị trí đẹp; Hướng Bắc.-...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 43 m2 35,24 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 43m2 đất xóm 1 - Hải Bối - Đông Anh. Cách 100m ra đến chợ Bỏi.* bìa đỏ sạch bao sang tên ngay.- MT: 4,1m nở hậu 4,3m.- Đường Morning đỗ...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 168 m2, mặt tiền 8m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,61 tỷ

      3.62 tỷ 168 m2 21,5 triệu/m2
      Bán 1 lô duy nhất 8x21=168m2 gần chợ trường học khu dân cư An Thuận Long Thành không tìm đc lô thứ 2.Vị trí đẹp gần chợ TTTM quy hoạch tương lai thích hợp...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nga Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 12m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 350 triệu

      350 triệu 120 m2 2,92 triệu/m2
      Gia đình tôi đang kẹt tiền đi gấp nền đất 120m ngay đường 2/9, view biển Long Cung. Sổ sẵn. Giá 350 tr- Tiện ích đầy đủ: BV tỉnh, siêu thị Mega, KDL Long...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 72 m2 16,25 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất full thổ cư tại Phú Ân Nam Xã Diên An Diên Khánh Khánh Hoà.DT: 72m2.Đường oto 7 - 8m.Hướng đông.Giá: 1,17 tỉ.LH: 0986 870 ***Gặp Mai).
      Đường Võ Kiện, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 155 m2, mặt tiền 30m tại Buôn Ma Thuột, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 155 m2 22,26 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán 2 lô MT Y Moan vừa qua vành đai.DT 5x31m (thực tế dài 35m chưa trừ QH).Thổ cư mỗi lô 60m2.giá 3,45 tỉ/lô.Đất đẹp bằng phẳng, chiều...
      Đường Y Moan, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
      N
      Chuyên Đất Biển Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!