Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      Bán Đất compound Fideco 2 MT trước sau rất thoáng, p. Thảo Điền, Q2.* DT: 7x20m.* DT công nhận: 140 mét vuông.* Vị trí đẹp, khan hiếm, không lỗi phong...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị mới Phú Mỹ , 330 m2, mặt tiền 13m tại , giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 330 m2 14,52 triệu/m2
      sp độc quyền - 69 nền căn biệt thự view sông trung tâm Quảng Ngãi.Vị trí đẹp tại khu đô thị HUD Phú Mỹ.Đã có bìa đỏ - công chứng trong ngày;DT đa...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 7m tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán đất MT đường Đinh Đức Thiện giá thấp hơn một nửa so với giá trị đất.Tiện ích bao đầy đủ trong bán kinh 1 kilomet.Nằm gần ngã 4 Phước Lý.SHR...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 99 m2 101,02 triệu/m2
      CC bán Đất Hẻm 12m Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh.+ DT: 4.5 x 22m, vuông vắn, không lỗi phong thủy.+ Siêu vị trí: hẻm 12m nằm sát MT Đặng Thùy Trâm, hẻm...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 9 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 9 m2 566,67 triệu/m2
      Bán đất dự án Topia Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức.DT: 6x16m trục đường 18m, hướng Đ.Giá 5.1 tỉ.liên lạc: 0909 128 *** Ái Tuyết.
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 906 m2, mặt tiền 906m, hướng Đông tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 906 m2 4,97 triệu/m2
      Bán đất MT QL22b, ấp Gò đá xã Mỏ Công, Tân Biên , Tây Ninh, gần trường học , chợ mỏ công.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 74 m2 99,73 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá khẩn cấp lô đất thổ cư tại tổ dân phố An Đào, Trâu Qùy+ DT 73.8m2, MT bằng mặt hậu rộng 4.5m+ Tây Bắc+ Đường trước đất rộng 4m...
      Đường An Đào C, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất nền 780 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 780 m2 4,88 triệu/m2
      Bán đất Ba Lăng Xi - Hòa Lợi - Bến Cát. Hẻm 1/.- DT 780m2. Thổ cư 160m2. Ngang 10 x 82.- Vị trí: Hẻm 1/ đường Ba Lăng Xi, cách đường MPTV chỉ...
      Hẻm 1/, Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 4m tại Tân Biên - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 145 m2 24,14 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất MT đường vào Nhà Thờ Hà Phát P. Tân Biên ngay ngã ba Phát Triển ✅- DT : 4M x 35M tổng 145M2✅- pháp lí : sổ riêng thổ cư 100 phần...
      Đường Hoàng Văn Bổn, Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 124 m2, mặt tiền 20m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 124 m2 95,17 triệu/m2
      MT đường Hà Huy GiápNgang 4,1 dài 25 ( tổng 124m2 )KDC dân trí cao , sạch sẽ Đã có SHR biệt Mua bán công chứng ngay Giá : 11tỷ8 đang cần bán gấp , mong gặp...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường 3 - Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 898 tr

      898 triệu 0 m2
      ĐƯỜNG THÔNG ô tô ĐỖ CỬA - GIÁ CHỈ CHƯA ĐẾN 900Tr - CÁCH QL3 CHỈ 300M Vị trí đất : Dược Hạ - Tiên Dược - Sóc Sơn- DT : 66,5m2- MT : 4,8m- Đường thông ô tô...
      Đường 3, Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ bán lại giá mềm lô góc đường lớn D9 (22.5m) đường D3 (16m), vị trí ngay Công Viên Trung Tâm giá từ 16tr/m.- KĐT Century City quy mô 49.8ha đấu...
      Dự án Century City, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 83 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 83 m2 15,07 triệu/m2
      Đất P. 6 gần bờ kè Hoàng Sa (Cầu Rạch Miễu).DT 5x16 full thỗ cư.Gần Chợ Lò Gạch - Trường Chính Trị - Nhà Thờ Bình Tạo - (Đường Lê Thị Hồng Gấm) gần Siêu Thị...
      Đường Hoàng Sa, Phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước tọa lạc tại Minh Thành Chơn Thành Bình Phước.Là mốt trong những KCN có quy hoạch lớn nhất và phát triển nhanh nhất tới...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 132 m2 tại Đường Quốc Lộ 29 - Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 695 tr

      695 triệu 132 m2 5,27 triệu/m2
      Vị trí: Ven QL 29, trung tâm huyện Krông Năng, Đăk LăkLoại hình sp: Đất nền, xây dựng tự doDT: 132 - 138m2Đường nội khu: 8 - 22mpháp lí: bìa đỏ từng nền,...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán lô đất nền 2 m2, mặt tiền 19m, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 2 m2 20500 triệu/m2
      Khuôn đất đầu tư MT Trần Đại Nghĩa rộng 20m đang giải tỏa 40m.- Dt 14x89m nở hậu 19m. Công nhận 1630m2 (gồm hơn 1000m2 thổ cư).- Vị trí cực kỳ đẹp nằm trong...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, hướng Nam tại Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Bán lô đường Hoàng Đạo Thuý - Hoà Thọ Đông - Cẩm Lệ- Đường 5.5m lề 3m- DT: 120m(5*24)- Hướng: Nam- Song song Lê Đại Hành, cư dân đông đúc, an ninh...Giá:...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nền đất tái định cư VCN Phước Long - Nha Trang. Đường A5 rộng 20m kết nối kdt Hoàng Long.- DT 70 mét vuông ngang 5m.- Gần căn hộ chung cư...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!