Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      chào bán GĐ II dự án khu dân cư Cảng Phước Đông 100m2 giá 1,6 tỉ call ngay: 0867 689 ***.GĐ I thành công rực rỡ chủ đầu tư.Quý I/2023 triển khai chào ...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 79 m2 53,17 triệu/m2
      Đất trống, đẹp, vuông vắn, sẵn giấy phép XD cần bán. DT: 79m2 (ngang 6m nở hậu 6.1m dài 14m). Đã có chứng chỉ quy hoạch + giấy phép XD + bản vẽ tặng...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền La Maison Premium, 98 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 98 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường nội bộ Hùng Vương, TP Tuy Hoà, Phú Yên.Giá rẻ sập sàn.Ngay trục đường lớn Hùng Vương và đường xuống Biển - Trần Nhân Tông, cách biển 500m.liên...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp nhất Bùi Tá Hán, KĐT An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m2 (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + sân thượng.- MT đường 18m, đường lớn, cao...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Con tôi đi du học tôi cần bán ngay nền đất đối diện khu công nghiệp bàu bàng, giá chỉ 1,55 tỉ, SHR.- DT: 5x20m = 100m2.- MT đường: 17m, ngay cổng chào...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 55 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      - Chính chủ gia đình có miếng đất Ngọc Lâm - Long Biên cần bán, đường to - KD.- Với DT 55 mét vuông, MT rộng 6m lý tưởng để KD - giá chào 6.1 tỉ có...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 422 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 422 m2 63,99 triệu/m2
      Cần bán đất 17 Dương Văn Cam - P. Linh Tây - Thủ Đức- Ngang hơn 18m, sâu 33m- Tổng DT 422m2 thổ cư toàn bộ- Đường nhựa trước đất rộng hơn 10m- bên hong có...
      Đường Dương Văn Cam, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 95 m2 , giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nước Mặn 5 khu Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 5 x 19 = 95m2.- Đông Bắc.- Đường: 7m5, lề 4m.- cư dân hiện hữu Đông đúc.- Vị trí...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nước Mặn 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      - Hàng hiếm giá rất tốt khu TDC Đất Lành- Đường nhựa 13m, ngay khu trung tâm Đất Lành, gần trường học, KDC đông đúc- DT : 82,5m2 ngang 5m- Tây Nam- pháp ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 150 m2 10,34 triệu/m2
      Do KD vỡ nợ, thua lỗ nặng nên cần tiền bán nền đất gần trường Đại học Việt Đức, khu công nghiệp Mỹ Phước 3, giá cả ngộp nên đc thỏa thuận và bớt lộc...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2, mặt tiền 12m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay vài lô liên kế bán ngay lô 85m2 Đồi Thủy Sản - Hạ Long, Quảng Ninh.- Giá chốt 2,5ty DT 85m2 cam kết rẻ nhất thị trường. Miễn...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 250 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ không qua trung gian.đc: Khu Đà Gạo, Thôn Linh Sơn, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội.DT: 250 mét vuông full thổ cư.Địa thế...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 99 m2 25,76 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán 1 đất thổ cư tại KDC Five Star New City.Thuộc xã Phước Lý huyện Cần Giuộc tỉnh Long An.Tiếp giáp huyện Bình Chánh Hồ Chí Minh.Di...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 80 m2 111,25 triệu/m2
      Bán đất đường 26, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh.DT nhà 4m * 20m.1 đời chủ, chưa qua đầu tư KD, chính chủ nhiệt tình, dễ thương.Giá 8tỷ9 còn...
      Đường 26, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 198 m2, mặt tiền 9m tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 198 m2 32,83 triệu/m2
      --Gửi thông tin đầy đủ và chi tiết dự án đại họcQG 245 P. Phú Hữu Q. 9.-liên lạc em Đôn (zalo-viber). Nhận ký gửi bán gấp-tìm mua đầu tư đất P. Phú Hữu,...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án hướng Đông - Nam tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45,91 tỷ

      45.91 tỷ 0 m2
      Lô căn biệt thự đẹp nhất Q. 2, nhìn hàng xóm là biết khu đất đẹp cỡ nào rồi ạ.Chính chủ gửi bán nền đất căn biệt thự khu dân cư Văn Minh, P. An Phú,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Cần thanh khoản 2 lô liên kế view mặt hồ kdt khôngsy Sông CôngDT 5*20m/lô Hạ tầng cống hộp đầy đủ, vỉa hè 6m, không vướng trụ điện, lắp cống, xây dựng đc...
      Dự án Kosy Sông Công, Thị xã Sông Công, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 9m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,46 tỷ

      8.47 tỷ 90 m2 94 triệu/m2
      Hiếm! Đẹp! bán nhanh đất tái định cư Ngọc Thụy quy hoạch đã xong, hạ tầng ổn định, các dự án xung quanh đã nhìn rõ, tiềm năng phát triển tốt.- DT...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!