Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 189 m2, mặt tiền 9m tại Phường Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 189 m2 29,11 triệu/m2
      Nhận ký gửi giao dịch nhanh đất đại họcQG 245 Phú Hữu, Q. 9.Hỗ trợ pháp lý hồ sơ nhanh chóng hiệu quả.Dự án đại họcQG Q. 9 là dự án khu nhà ở dành cho...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 95 m2 tại Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 95 m2 24,22 triệu/m2
      Thanh lý gấp 35 miếng đất đường Tân Thuận Tây, Q. 7.- Đối diện trường Kim Đồng.- Sát khu Hoàn Cầu tiện buôn bán.- Đường trước nhà 14m, ô tô vô tận nhà.-...
      Đường Tân Thuận Tây, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      - Bán đất đường Lê Văn Miến P. Vĩnh Hoà Nha Trang.- Vị trí đường 13m. sát biển, nơi tập trung nhiều hotel.- Dt 60m2 (ngang 4m).- giá 3tỷ1.- contact gặp...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 200 m2 43 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng kéo dài Phú Mỹ Hưng Q7, cách Phú Mỹ Hưng 3 kilomet.Gần cầu Cần...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 2183 m2, mặt tiền 12m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 2183 m2 0,51 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh nhà c4 tặng nội thất đầy đủ- Cần bán nhà đất Bình Phước có vườn cây ăn trái. DT 2183m2 đăng kí lên thổ cư 200m rồi. bán ...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 52 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 52 m2 45 triệu/m2
      Hiện bên tôi chuyên đất nền sổ sẵn tại P. Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức với giá rẻ nhất so với thị trường trong thời điểm này , chỉ từ 32tr - 45tr/m2 tùy vào...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      chính chủ đang cần bán nền đất hẻm QL mặt đường nhựa 6m , cách QL 13 chưa đầy 500mgiá thương lượngDT 6x50 đã lên 100 mét vuông thổ cưsổ sẵn sang tên...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 124 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Hàng Trạm - Yên Thủy - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 124 m2
      miếng đất NỀN WIN STAR HÀNG TRẠM - TRUNG TÂM THỊ TRẤN YÊN THUỶ- DT: 144 mét vuông và 124 mét vuông- Đường rộng: 13m- Hướng nhà: hướng Đông ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Hàng Trạm, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 90 m2 21 triệu/m2
      khu dân cư TP.HCM Village - Long Hậu.Dãy D6 - DT: 5x18m/90 mét vuông view công vien. Kiến trúc xây dựng đc 1 trệt 2 lầu 1 áp mái (Tum).Giá cần bán:...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      + Sở hữu vùng đất đắt giá tại điểm tiếp giáp TP Quảng Ngãi và huyện Tư Nghĩa, hội tụ hàng loạt yếu tố thuận lợi cho tổ ấm đáng sống và phát triển KD. Bau...
      Dự án Bàu Giang Riverside, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất nền 214 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 214 m2 46,73 triệu/m2
      Vị trí: trung tâm TP, hẻm oto Vạn Hạnh cách đường chính chỉ 40m, khu vực villa, căn biệt thự đồng bộ, đầy đủ mọi tiện ích, ngay trường đại học Đà Lạt,...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 100 m2 tại Bình Chánh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền nhà mặt tiền 5x20m khu dân cư Đại Phúc giá 57tr/m2 Đông Nam vị trí đep yên tĩnh, thích hợp để ở, khu dân trí cao, không bi...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Do cần tiền đầu tư KD nên tôi bán cắt lỗ so với thị trường 900 tr nền đất nền nằm trong dự án Dragon City Cẩm Phả.- Hướng: Bắc, MT 6m.- Đường 20m, mặt sau...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 85 m2 26,95 triệu/m2
      - Vị trí: Hẻm 1/ đường Linh Trung, P. Linh Trung, TP Thủ Đức- Cách trường Trung học cơ sở Linh Trung 20 mét, cách chợ 10m, KDC hiện hữu - Hướng: Tây tứ...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 160 m2, mặt tiền 8m , giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 160 m2 16,25 triệu/m2
      Vị trí đắt địa ngay trục đường chính của dự án Cát Tường Phú Sinh view hồ sinh thái An Tây Hồ.DT: 160 mét vuông 8x20m.giá: 2,6 tỉ thỏa thuận.sổ hồng...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 198 m2, mặt tiền 8m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 198 m2 5,31 triệu/m2
      - Lô góc hai MT đường chính Trương Thị Kiện xã Thái Mỹ Huyện Củ Chi.- Tổng dt sử dụng 198m (5.71 x 30m).- Giá hạ chỉ còn có 1ty050tr chỉ bán trong tháng,...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 3946 m2 tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 19,99 tỷ

      19.99 tỷ 3946 m2 5,07 triệu/m2
      - Cam kết thông tin thật!- Đón đầu Củ Chi lên Q. hay TP trực thuộc.- Vị trí: MT đường Tỉnh Lộ 15.- MT đường xe container chạy ào ào.- MT đất ngang gần 25m...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vừa ra sổ mới khu đất Ngay cầu Đúc Nhỏ, quán ăn Chị Dậu, Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- Sát khu đô thị Vạn Phúc City (sử dụng đầy đủ tiện ích của khu đô ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!