Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Đất bán 2/ ngắn hẻm cụt đường Vĩnh Lộc chỉ 100m hẻm bê tông 4m nước sạch trước đất KDC kín đất lọt khe 3 bên dt:8*15m giá:1,8ty nay cần tiền chủ hạ 200tr...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô lk Thanh Hà.- DT 90m.- Phân khu B1.1 sắp triển khai xây dựng.- Vị trí gần căn hộ chung cư, trường học, hồ điều hoà...- Kí hiệu B1.1...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 114 m2 12,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN miếng đất THUỘC DỰ ÁN ĐẸP NHẤT TỈNH PHÚ THỌ.-VỊ TRÍ TỰA SƠN HẠ THỦY SÁT PHỐ VÀNG THANH SƠN. - SHR SẴN SÀNG SANG TÊN. - HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÃ...
      Thanh Sơn Riverside, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Sở hữu lô đất nền 118 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 118 m2 10,85 triệu/m2
      Lô góc 2 MT 118m2 bán chỉ 1tỉ280.Lô kề góc 108m2 chỉ 1tỉ130.Giá đầu tư - Vị trí thuận lợi đang nóng từng ngày.- Khu kinh tế Vân Phong đang đc các tỉ phú thế...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 80 m2 71 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức.Đất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9.Đất có SHR đầy đủ mua bán công...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 62 m2 26,91 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mấy ô đất nền, sẵn bìa đỏ,+ Vị trí: ngã tư Lục Quân, QL 21A, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội đây là khu vực kinh tế trọng điểm, đối diện là...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 2227 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 14,48 tỷ

      14.48 tỷ 2227 m2 6,5 triệu/m2
      + ĐẤT - XUÂN THỚI THƯỢNG HÓC MÔN - HXT GIÁ SIÊU RẺ - ĐẦU TƯ X5 X10 - GIÁ CHỈ NHỈNH 6Tr/m2.+ KDC đông đúc, khu vực đang rất phát triển.+ Đất vuông vắn...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 242 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 242 m2 60,75 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất view thung lũng xanh cực đỉnh ở Khe Sanh, P. 10, Đà Lạt.- DT: 242m2 (ngang: 10m - dài: 24m).- pháp lí: SHR.- Hướng: Tây.- Mật độ XD:...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình cần bán lại 2 ô đất thuộc P. Hùng Thắng, tp Hạ Long+ DT : 87,5m2+ Hướng : Bắc+ MT : 5m+ Đường qh : rộng 7.5m, vỉa hè...
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, 133 m2 tại Quận 2, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 133 m2 180 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán miếng đất dự án Phú Nhuận 1, TML, Q. 2. bìa đỏ cá nhân.1 - MT đường Nguyễn Văn Kỉnh rộng 20m, vị trí đối diện công viên hồ sinh thái....
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 85 m2 58,24 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất 85 mét vuông hẻm ô tô đường Kha Vạn Cân P. Linh Đông Thủ Đức.DT: 5x17M.Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới. Cách MT đường Kha...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Bình Quới - 27 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 80 m2 11,13 triệu/m2
      bán ngay 10 lô đất đẹp, giấy tờ pháp lí rõ ràng, nằm trên trục đường huyết mạch kết nối về trung tâm thành phốHồ Chí Minh Q1 cực kì nhanh chóng.Giá...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền hướng Tây - Nam tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Dự án Vạn Phát Đạt (Diamond Town số 68 đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Q9).Hạ tầng phân lô xây dựng tự do đẹp nhất khu vực đường Bưng Ông Thoàn.+ Dt: 52m2...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 74 m2 99,73 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá khẩn cấp lô đất thổ cư tại tổ dân phố An Đào, Trâu Qùy+ DT 73.8m2, MT bằng mặt hậu rộng 4.5m+ Tây Bắc+ Đường trước đất rộng 4m...
      Đường An Đào C, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 51 m2 tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 51 m2 70,59 triệu/m2
      - Chính chủ sang lại miếng đất 50,6m2 - đc: P. Tân Thuận Đông, Q. 7. - nền thổ cư, xây dựng tự do.- Đường rộng, thuận tiện di chuyển oto đi lại.- Hạ tầng...
      Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 64 m2 tại Đường An Lộc - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 64 m2 92,19 triệu/m2
      - Khu đất gồm 85 lô vuông vắn, tương lai MT Dương Quảng Hàm kéo dài, bên cạnh khu căn biệt thự An Lộc, khu chung cư Osimi, Saigon Coop, công viên, ngay...
      Dự án An Lộc, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hằng Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 256 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Bình - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 256 m2 4,15 triệu/m2
      Đất tọa lạc tại vị trí KP Chánh, P. gia Bình, TX Trảng Bàng, TN.Khách quan Tâm gọi em 0344 141 *** biết thêm TT.Cách QL22 150m sát trung tâm HC.Không có lô...
      KP Chánh, Xã Gia Bình, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 10038 m2, mặt tiền 120m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 26,1 tỷ

      26.1 tỷ 10038 m2 2,61 triệu/m2
      Hàng ngợp thuộc xã Nhận Đức - Củ Chi.- Tổng DT hơn 10.000m2 có 2000m2 thổ cư- Đường bê tông thông tứ hướng,quy hoạch KDC.- Giá chỉ 2,6 tr/m2 bằng giá đất...
      Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!