Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 600 m2, mặt tiền 18m tại Xã Đạ Nhim - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 600 m2 3 triệu/m2
      Tọa lạc gần trung tâm UB xã Đạ Nhim, huyện Lạc Dương, Lâm Đồng, vị trí thích hợp làm homestay hoặc nơi an cư với DT 600 mét vuông MT hơn 18m, thửa đất...
      Xã Đạ Nhim, Huyện Lạc Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 165 tỷ

      165 tỷ 50 m2 3300 triệu/m2
      Đất MT đường 716 và mặt biển khu vực xã Hồng Phong.Phát lý đầy đủ, mua xong là xây dựng.Tổng DT 5ha.Thích hợp làm Homestay, hotel, khu nghỉ dưỡng cao cấp,...
      Đường 716, Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 84 m2 17,27 triệu/m2
      Bán đất lô Q9 Đường A1, khu đô thị Hoàng Phú, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Dt: 84 mét vuông (ngang 6m).- Hướng nam.- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.-...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường A1, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 8m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      Cung cấp đất ở theo phong thủy địa lý tái định cư theo tướng số không gian địa gian ngũ hành theo chân tướng mạng, phối cảnh theo ngũ hành. Bán đất nền phân...
      Đường Võ Văn Vân, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 139 m2 69,07 triệu/m2
      miếng đất nằm ngay ngã ba Kha Vạn Cân giao đường Số 2.---------------------Vị trí thuộc top Thủ Đức.Hẻm ô tô vào tận nơi thoải mái.Vị trí: Hẻm 463 Kha...
      Hẻm 463, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thiên Long - Nhà Đất Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền Biên Hòa New City, 108 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 108 m2 33,8 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng đầu tư sinh lời dành cho KH:Rất nhiều KH đã tin tưởng và gửi bán những sp tốt nhất thị trường.sp bao gồm:- PG2 - 6 - 41 (view công viên,...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 210 m2 8,58 triệu/m2
      Do cần tiền mình cần bán mảnh đất căn biệt thự 210m2 (10x21m) thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng cầm tay giá 1.8 tỉ. Có camera bảo vệ 24/7. Trên đồi...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      - Nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Linh - Trịnh Quang Nghị - QL 50.- Nằm ngay ủy ban nhân dân xã Phong Phú, liên kế trung học cơ sở Phong Phú,...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 15m tại Xã Cổ Đô - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất 150m² FULL ĐẤT ỞXÃ CỔ ĐÔ, BA VÌ, HNmiếng đất CÁCH MẶT ĐƯỜNG NHỰA NỐI Cầu văn lang, PHÚ CƯỜNG, PHONG VÂN ~ 100M,xung quanh hàng...
      Đường 415, Xã Cổ Đô, Ba Vì, Hà Nội

      Bán lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 95 m2 16,74 triệu/m2
      Vị trí ngay QL 22 giao nhau với Tỉnh Lộ 2, di chuyển về trung tâm TP rất thuận tiện.DT 5 x 19m full thổ cư, hiện trạng nhà nát.Đang ngộp NH cần bán ngay...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2 , giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Em có bán vài nền giá cam kết thấp nhất thị trường a/c nào quan tâm gọi ngay: 0938 822 ***- LK 46 - PK9 view trực diện công viên và khối tiện ích lớn...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh nền đất 150 m2, hướng Tây-Nam tại Thị trấn Gia Ray - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Tái Định Cư Ngay cổng vào KCN Xuân Lộc- DT 150 mét vuông (5x30) Tây Nam- Đường lớn vỉa hè,cây xanh 2 bên,thuận tiện đậu oto-...
      Thị trấn Gia Ray, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 81 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Tôi cần sang tên nền đất 81m fulll thổ đường Lê Lợi xã Tân Hiệp, Hóc MônVị trí cách ngã 4 Song Hành 150m ,cách chợ Hóc Môn 300m ,bán kính trong vòng...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 100 m2 26,4 triệu/m2
      bán ngay 3 lô đất hẻm 337 Tân Kỳ Tân Quý - P. Tân Quý - Tân Phú.* Tiện ích: Gần siêu thị điện máy Chợ Lớn, gần trường học, xung quanh nhiều quán xá, cư ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 15m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      bán đất ở, vị trí 2 MT, DT 545,6m2 tại ấp tràm lạc, xã Mỹ Hạnh Bắc, huyện Đức Hòa (KDC đông đúc):- KDC đông đúc, vị trí 2 MT hẻm lớn ô tô vào thoải mái;-...
      Xã Mỹ Hạnh Bắc, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 79 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      giá cực rẻ dự án và còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Lê Hồng Phong, khu dân cư Lê Hồng Phong, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương.- SHR, hỗ trợ sang tên...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc mảnh đất từ 98m2 - 134m2 mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường Nguyễn Văn Huyên (R16m) - Tuy...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp lô đất nền 364 m2, mặt tiền 14m tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 364 m2 8,8 triệu/m2
      Đất chính chủ. Gần ĐH Tôn Đức Thắng, Đường ô tô vào tận nơi, rộng 5m thông 2 đầu. Cách Đường Tránh 50m. Đất có 14m MT.Giá: 230 tr/m ngang (có thỏa thuận)...
      Đường Tránh QL 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!