Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất MT đường số Tân Quy - giấy phép xây dựng cao tầng + DT: 8x20m+ xây đc 1 hầm trệt lững 5 lầu.+ Vị tri đắc địa đường trước 16mét, gần Nguyễn Thị...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 281 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 281 m2 34,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất tại đường 14, P. Long Bình, Q9, TP. Tp HCM.- DT: 280.7 mét vuông.- Đất trống, nở hậu.- bìa đỏ pháp lí rõ ràng.- Nằm...
      Đường 14, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất sẵn bìa đỏ.- Vị trí: ven biển, hotel Diamond, công viên thể thao, quảng trường nhạc nước xung quanh có nhà hàng, cà phê...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Đường 58, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Bảng giá đất Mỹ Phước 3 mới nhất, bán đất Mỹ Phước 3 giá rẻ, bao sang tên, liên lạc: 0934 735 *** A. Thắng 0988 316 *** C. Thủy.Bán đất nền tại KĐT Mỹ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 141 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,41 tỷ

      1.42 tỷ 141 m2 10,01 triệu/m2
      View biển Vĩnh Yên, Vĩnh Yên, Vạn Thạnh.Thửa: 97 - tờ: 18 DT 141 mét vuông."Ngang: 5,4m dài: 49m" Full thổ cư.Đơn giá 10 tr/ mét vuông tổng 1 tỉ...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 156 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,96 tỷ

      7.96 tỷ 156 m2 51 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 156 mét vuông P. Bình Chiểu Q. Thủ Đức 2 MT sổ sẵn.DT 156 mét vuông 2 MT đường có thể tách đôi thành 2 sổ riêng.Đối diện trường...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 48 m2 89,59 triệu/m2
      - Bán đất Nguyễn Khoái, Hoàng Mai. Trong khu liên kế 896 Nguyễn Khoái (trong đê). -DT S=47.3m2, MT 4.1m, thoáng trước sau vĩnh viễn, oto 7 chỗ qua đất.- Vị...
      896 Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Tôi đang có 2 lô liên kế nhà phố thương mại shophouse đường 25m, phân khu B1.1.Dãy Lk4 - lk5 - lk6.DT 100m2.Đã có thông báo khởi công nhà mẫu phân khu...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 0 m2
      Cần bán lô góc căn biệt thự khu dân cư Nam Phan, khu Kikyo Residence, đường Đỗ Xuân Hợp, Q. 9.Lô góc DT 9x18m, vạt góc.DT đất: 149.5m2.sổ hồng, sang...
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Đầu tư thông minh sinh LN.Siêu phẩm Diên Hồng kẹp vệt cây xanh, Hòa Xuân.Đại lộ trung lương dài xuyên suốt dự án.Đường 2 làn rộng rãi, nhà cửa hiện đại, cơ...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 276 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 276 m2
      - Bán đất căn biệt thự Đường Mỹ An - Đà Nẵng, Dự Án do Sun Group triển khai, hotline 0901 004 *** LànhNội dung:- DT: 275,5m2 ( 10x 27,5 )- Đường Mỹ An -...
      Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 73 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 73 m2
      Chỉ với 600 tr sở hữu ngay miếng đất mặt QL 21 - MT 8m.- Hỗ trợ 0 phần trăm LS 12 tháng, Giải Ngân Vay 70 phần trăm giá trị căn hộ.- Sẵn sổ ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 522 m2, mặt tiền 18m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 522 m2 5,56 triệu/m2
      Bán đất có căn biệt thự vườn có sẵn căn biệt thự nội thất đầy đủ, full sân vườn, vườn rau.DT: 522m2, ngang 18m* dài 30m đất có thổ cư.Ngay trung tâm...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 319 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 319 m2 7,37 triệu/m2
      - MT 14m sau qh full thổ cư có thể chia làm 2 lô- Đường xuống của cao tốc Vân Phong Nha Trang cách 3km- Đường xuống sân bay cách 800m- Khu đất hỗn hợp xây...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc, đường đôi tái định cư Đại học Quốc GiaHN 150 mét vuông, full đất ở; giá quá mềm.DT: 150 mét vuông, full đất ở, MT 7m, nở...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      - Vị trí: Trên MT đường Dương Đình Cúc, xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh.- DT: 100m2 (ngang: 5m, dài: 20m).- Giá: 1 tỉ 150 tr- pháp lí: sổ hồng từng căn sang...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      Bán đất KDC Sadeco Phước Kiển A.- Nền căn nhà phố DT 5x20. MT đường 12m. bìa đỏ giá 8,3 tỉ.- Nền căn biệt thự 190 mét vuông. Giá 13 tỉ. bìa đỏ...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 74 m2 17,57 triệu/m2
      Cần bán gấp 74 mét vuông lô góc Bá Khê - Liên Nghĩa đường thông thoáng rộng 4m giá chỉ nhỉnh 1 tỉ.Vị trí: Bá Khê, Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.-...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!