Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 2469 m2, mặt tiền 39m, hướng Tây - Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 2469 m2 8,92 triệu/m2
      Thời điểm vàng để đầu tư cho mảnh đất này đấy a.Vì ngộp bank nên mới bán nề.Bán mảnh đất MT đường.Xã Xuân Thới Sơn 17. Quy hoạch KDC Vị trí cách đường...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 94 m2 18,09 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tại An Thới Đông- Cần Giờ- Tp Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 94,4m2 trong đó đất ở : 87 m2- Hẻm: 5 mét- Nằm trong KDC đông đúc, gần đường...
      Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 122 m2 69,68 triệu/m2
      Giảm sốc 1 tỉ.Giá chỉ 69tr/ mét vuông cho đất MT Thủ Đức.Bán miếng đất MT Đường 4, P. Trường Thọ - Tp Thủ Đức.DT: 5 x 24. CN: 122 mét vuông.giá...
      Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán một lô Phương Đông đấu lưng với nhà phố thương mại shophouse mặt đường 58 khe thoáng 5 mét.Tiện ích xung quanh đầy đủ quảng trường nhạc...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 133 m2 tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 133 m2 48,88 triệu/m2
      Đất biển khu Ocean Dunes - phố biển Phan Thiết - P. Phú Thuỷ - Tp. Phan Thiết.* Tổng hợp tất cả các lô khu Ocean Dunes - ngôi nhà phố nhà phố thương ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 1060 m2, mặt tiền 5m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 1060 m2 1,22 triệu/m2
      Cần tiền KD nên cần bán ngay đất gần hồ Trị An, cách hồ Trị An chỉ 150m. Cách Lưng Chừng Mây chỉ 3kmNằm trên cung đường du lịch cắm trại hồ Trị An như...
      Đường 96, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Lô biển 2MT QL đối diện BigC Go TT Bình Định.Dt: 100m2 ngang 5m.Đường 20m5.Giá 1tỉ* (tt).Alo nhanh 0905 534 *** gặp bé hiền.
      Đường Quang Trung, Thị trấn Bồng Sơn, Hoài Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Kẹt vốn bán nhanh đất khu dân cư Gia Hòa, đường Huy Cận, Phước Long B, Q. 9.- Trong bán kính 2 kilomet đầy đủ tiện ích như: Chợ Phước Long B, trường...
      Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 52 m2 tại Đường 20 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      Đất Bình Chiểu giá mềmBán Đất đường 20, Đường Bình Chiểu, Thủ ĐứcDT : 52m2. Đường xá rộng rãi. cư dân hiện hữuGiá bao thị trường: 2,4 tỉ thỏa thuận có...
      Đường 20, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Chính chủ bán một số nền đất khu Đồng Đế Đồng Chợ, Dương Nội, Hà Đông, giá rất tốt:Lô mặt đường 11,5m, DT 50m2, hạ tầng đồng bộ, khổ đất vuông vức.Vị trí...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      hẻm xe hơi - sát vách Vạn Phúc City - KDC an ninh - bán đất 100 mét vuông - chỉ hơn 5 tỉ.* Chỉ khoảng50tr/ mét vuông đất vuông vắn giữa KDC...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1428 m2 tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1428 m2 7,71 triệu/m2
      - Thông tin cơ bản:DT miếng đất: 28x51m, nở hậu 31 m.- Vị trí: MT đường Vành Đai, P. Lộc Sơn, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng, cách chợ, trường Tiểu học, cấp...
      Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      Bán đất Đông Sơn Thủy Nguyên Hải Phòng (mặt QL 10).Mô tả: Nằm trên trục đường chính huyết mạch giao thông thuận lợi. Đường rộng 15m. Gần trường các cấp....
      Xã Đông Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 126 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 126 m2 15,88 triệu/m2
      DT: 126m2 - 138m2 -150m2Trục chính Đà Nẵng - Hội AnGiá từ 2,x tỉ – CK cực hấp dẫnNằm giữa 3 trục chính: An Dương Vương - Trần Thủ ĐộNGAY CHỢ- Bán kính...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Lãi bank cao nên bán nhanh giá rẻ thu hồi vốn, 80 mét vuông, 1.4tỉ, đường 12m, công chứng ngay, 0901 440 ***- DT: 80 mét vuông.- Giá 1.4 tỉ....
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Tỉnh lộ 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 1469 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1469 m2 17,02 triệu/m2
      + đc: P. Long Phước, TP Thủ Đức, TPTP.HCM.+ DT: 1469m2, có 200m2 ODT còn lại CLN, MT 28m và mặt 52m.+ pháp lí: sổ hồng riêng.+ Hướng: Đông, Bắc.+ Lộ :...
      Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 130 m2 tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 130 m2 12,31 triệu/m2
      - Mình cần bán lại đất trong khu dân cư Tân Đô - An Hạ Riverside - Đất Nam Riverside - Hương Sen - Đất Nam Luxury.- Đường 14m kế góc, gần chợ, trường học....
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đường 25m giá siêu rẻ, không bốt điện, không hố ga, đẹp long lanh, KD tốt.Vị trí: B1.1lk9 - 22.DT: 100 mét vuông.Đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!