Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 6500 m2, mặt tiền 1m tại Xã Phước Minh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 6500 m2 14,62 triệu/m2
      Tôi có một nền đất ở xã Phước Minh, huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh cần bán. DT 6.5ha, vườn đang trồng cao su đã trồng đc 6 năm (đang thu hoạch). Hiện nay...
      Xã Phước Minh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Vị trí dự án:* Phía Đông: Giáp với khu công nghiệp Becamex Bình Phước.* Phía Tây: Giáp QL 13.* Phía Nam: Nằm liên kế trung tâm hành chính huyện Chơn...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 105 m2 tại Đường Bà Cả - Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 775 triệu

      775 triệu 105 m2 7,39 triệu/m2
      CÒN nền đất, CHỦ NGỘP NÊN BÁN ĐẤT GIÁ SÁT VỐN. NGAY ĐƯỜNG BÀ CẢ, ĐA PHƯỚC, BÌNH CHÁNH- giá 775 tr, không thách, thỏa thuận đc sang tên nhanhDT...
      Đường Bà Cả, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 754 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 754 m2 2,26 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang. Vị trí đắc địa giao thông vô cùng thuận tiện ngay MT trục đường đường Yang Bay (Hương Lộ - 62) kết nối QL - 27C. Gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án Queen Pearl Mũi Né, 104 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 104 m2 17,31 triệu/m2
      bán gấp lô A2 Queen Pearl đường 20 mét vuông giá siêu mềm. call ngay 0919 080 *** gặp Linh.- DTh: 104 mét vuông.- Đường lớn 20m.- Đã coá...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất tại đường Trục Đặng Thùy Trâm - P. 13, Q. Bình Thạnh - Sài Gòn.Khu sầm uất ưu tiên cho tất cả mô hình KD: hotel, văn phòng, mở công ty...Khu vực an...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Halla Jade Residences, 162 m2 tại Hải Châu, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 162 m2 77,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay sụp hầm mảnh đất vị trí trung tâm Q. Hải Châu, liên kế các tiện ích. Siêu thị Lotte, công viên châu Á, cung thể thao Tuyên Sơn.DT...
      Dự án Halla Jade Residences, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ bán đất bán KDC Sadeco - Tân Phong - Q. 7.Vị trí: Nằm tại khu vực trung tâm của Q. 7 - KD buôn bán cực kỳ sầm uất.Bán kính 500m: Đầy đủ Trường...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 73 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 73 m2
      Chỉ với 600 tr sở hữu ngay miếng đất mặt QL 21 - MT 8m.- Hỗ trợ 0 phần trăm LS 12 tháng, Giải Ngân Vay 70 phần trăm giá trị căn hộ.- Sẵn sổ ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông,TP Thủ Đức.1 - 6m x 18m Đường 16m + đường 12m. Đông Nam2 - 6m x 20m Đường 16m + đường 12m. Đông Nam3 - 8 x 22M đường 51...
      Dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Khu căn hộ La Casa, 140 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 140 m2 130 triệu/m2
      Đất nền KDC La Casa - An Gia.Đường Lê Thị Chợ 14m + Đào Trí, Q. 7, Tp HCM.1/ DT: 7x30m, 210 mét vuông.Hướng Nam.Mẫu Xây: Hầm + 5 tầng.Giá: 96 tr...
      Dự án La Casa, Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay lô đất nền 2783 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2783 m2 5,57 triệu/m2
      Đất nền MT QL 1A đối diện khu tái định cư, KĐT VinGruop đang triển khai.Cách trung tâm Mỹ Ca 1 kilomet,Cách trung tâm thành phố Cam Ranh 10p đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 650 m2, mặt tiền 28m, hướng Nam tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 650 m2 4,2 triệu/m2
      miếng đất có thổ cư cần bán ngay, vị trí gần thác Dambri, chỉ cách nút giao cao tốc 4 kilomet và nằm trên hòn đá Lâm Đồng.- DT miếng đất là 650m2...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức.SHR - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: SHR.- giá cả thỏa thuận. (có NH hỗ trợ lên đến...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - An Hòa - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      (Nc) Bán nền căn biệt thự MT đường Bế Văn Đàn, P. An Hoà, Ninh Kiều, Cần Thơ Giá: 8 tỉ (Làm Việc trực tiếp chủ góc, chưa qua đầu tư).- DT: 8,3m x 24m =...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 130 m2 30,39 triệu/m2
      Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- DT 6.5*20m có thể xây đc 5 kiốt cho thuê.- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 760 m2, hướng Đông tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 760 m2 3,5 triệu/m2
      Bán đất Biển Dốc Lết, Nam Vân Phong.- Ngay KDC đông đúc, sát khu tái định cư Xóm Quán, Dốc Lết, Ninh Hòa.- DT 760 mét vuông (400 mét vuông thổ...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 6m tại Hàm Thuận Bắc, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 2 m2 550 triệu/m2
      Bán 2 xào hồ cẩm nang, Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc view hồ cực đẹp góc 2 MT bê tông giá chỉ 550tr/sào, có sổ 3 sào.hotline chi tiết: 0942 113 ***
      Xã Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!