Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 115 m2 39 triệu/m2
      Bán nền đẹp KĐT mới Đại Ngân, KDC sầm uất ngay tại trung tâm Ninh Kiều, Cần Thơ.+ DT: 5m x 23m = 115m2.+ Thổ cư 100 phần trăm.+ Lộ giới 12m. cơ sở ...
      Dự án KĐT Đại Ngân, Đường Số 4, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      Cần bán cặp đất đường Trung Lương 15 thuộc Đảo Vip + Hòa Xuân, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng - tòa căn hộ: B1.15- DT đất 200 mét vuông - Tây Bắc- Vị trí miếng...
      Đường Trung Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 111 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      bán nhanh gấp đất Hưng Phước 2 - PMH - Q. 7 nằm trong khu vực KD sầm uất tiện KD nhà hàng hotel nhà ở hoặc văn phòng, DT 6*18.5m đất trống tiện xây dựng,...
      Dự án Hưng Phước, Đường Nguyễn Văn Linh, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 126 m2 28 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, hạ tầng giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 12 tỷ

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      - Cần bán nền đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B (Q. 9) tp. Thủ Đức, TP. Tp Tp HCM.- Nền C42 DT đất: 5m x 25m = 125 m2.-...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Thông tin chi tiết mảnh đất nền bìa đỏ TP. Bắc Giang cách vị trí xây Aone chỉ 300m.- DT: 81 mét vuông.- MT: 6m.- Vỉa hè: 6 mét vuông (lát đá...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 187 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 1,26 tỷ

      1.27 tỷ 187 m2 6,77 triệu/m2
      Đất nền ngang 5,5m dài 35m, vị trí đẹp, MT đường Huyện 25C (chuẩn bị mở rộng) thuộc xã Tân Thuận Bình, Chợ Gạo, Tiền Giang, gần Trung tâm Hành chính huyện,...
      Đường Huyện lộ 25C, Xã Tân Thuận Bình, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 369 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 369 m2 74,53 triệu/m2
      NC]. Bán đất căn biệt thự đơn lập MT đường 20m khu dân cư Khang Điền, Phước Long B, TP. Thủ Đức.- DT: 369 mét vuông (12x30.75)m.- Mặt đường 20m,...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 50 m2 135 triệu/m2
      bán ngay nền đất siêu đẹp 50m2, MT 5m mặt phố Nguyễn Văn Hưởng, Giang Biên, LB.+ DT: 50m2.+ MT và hậu bằng nhau rộng 5m.+ Đường trước đất rộng 15m, có vỉa...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 15000 m2 tại Đường Cầu Đình - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 172 tỷ

      172 tỷ 15000 m2 11,47 triệu/m2
      BDS Hùng Vĩ Land BÁN 1,5ha ĐẤT 2MT ĐƯỜNG TP THỦ ĐỨC 06/04/2023PHÙ HỢP ĐẦU TƯ - XÂY RESORT NGHỈ DƯỠNG. đc: 89 Cầu Đình - Long Phước- THỦ ĐỨCDt. ...
      Đường Cầu Đình, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ 3 khu dân cư Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q9.- DT: 80m2 - 150m2.- DT 80m2 (Ngang 5m, dài 16m).- Bán kính 500m đầy đủ các cụm tiện ích:+...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 196 m2 6,5 triệu/m2
      Dự án: khu dân cư Daresco Đã có SHR từng nềnVị trí : MT - Đức HoàDT : 7 x 28 Giá: 6,5tr/mĐường trước nhà 6m vỉa hè 3m chuỗi siêu thị, bách hoá xanh,...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 52 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 52 m2 33,27 triệu/m2
      Còn lại duy nhất lô giá đầu tư P. Long Phước,TP. Thủ Đức DT: 52m2. sổ hồng riêng,Thổ cư 100 phần trăm. giá: 1.73 tỉ Hướng ĐB đường 10m thông sach...
      Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 62 m2 14,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay ngã 4 Lục Quân, đất gần Đại học Quốc Gia công nghệ cao, tiện để ở KD, xây trọ, nhà hàng.- DT: 62m2.- MT: 5m.-...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 30 m2 75 triệu/m2
      Bán 30m đất P. Việt Hưng, cách chợ Kim Quan chỉ 100m, có sẵn nhà c4 đang cho thuê.+ DT 30m2, MT 3.2m, dài 9.4m.+ Đông Bắc.+ Đường trước nhà 2m, cách 50m...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 92 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,97 tỷ

      4.97 tỷ 92 m2 54 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất mặt đường Lý Thái Tổ cách biển 500m Vị trí Vàng khu dân cư Đường Đệ P. Vĩnh HoàDT mỗi lô 92m2 - ngang 4m, Đường Lý Thái Tổ rộng 20m khu ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 62 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đối diện đại đô thị vin Grand Park, P Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức.- giá 2.6 tỉ (Giá thị trường 3 tỉ 050) Cam kết rẻ nhất dự án.- DT: 61.7...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 65 m2 10 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 65m2 thổ cư cạnh khu công nghiệp Vsip 2A.5x13m, TC 100 phần trăm.Sổ riêng, sang tên liền.Khu vực đông dân, an ninh, dân trí...
      Đường 28, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!