Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1500 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 480 tr

      480 triệu 1500 m2 0,32 triệu/m2
      Em gửi anh/chị, nền đất trồng thanh long ở bình thuận.DT: 1500 mét vuông chỉ 480 tr còn thỏa thuận nhiều.- Cách biển 5 kilomet, cách QL 1A...
      Thị trấn Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 90 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Chỉ 1.8 tỉ lô liên kế đẹp nhất dự án, liên lạc: 0378 568 *** để nhận tư vấn cơ hội đầu tư tốt nhất thị trường!Dự án KĐT Phúc Hưng Golden là tổ hợp đất...
      Dự án Khu đô thị Phúc Hưng Golden, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 200 m2 tại Huyện Phù Cát - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 200m đất full thổ cư mặt đường 639 Ngãi An - Cát Khánh.DT: 200 mét vuông full thổ cư.Vị trí đắc địa, nằm trên mặt đường 639, KDC đông...
      Đường ĐT 639, Xã Cát Khánh, Phù Cát, Bình Định

      Chuyển nhượng lô đất nền 220 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 220 m2 13 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích gia đình tôi cần bán ngay lô nền vị trí đẹp, giá bán ngay 13tr/m2, tại khu đô thị Chi Đông - Mê Linh - TP Hà Nội.Ngoài...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.----------------nền ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 126 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 126 m2 33,74 triệu/m2
      Bán đất nền khu trung tâm thương mại thị trấn Đinh Văn.DT: 6x21m 126 mét vuông. Lô AA - Lô J, Lô W. MT đường 10 mét vuông và lô góc 2 MT.Chợ...
      Dự án KĐTM Đinh Văn, Đường Hùng Vương, Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 38 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 38 m2 78,95 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất tại Tổ 2, P. Long Biên, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.DT: 38.20 mét vuông.Vị trí trung tâm, mật độ cư dân cao, thuận lợi...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Xã Điện An - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      DUY NHẤT 1 LÔ - Đất vuông vắn, sạch đẹp, quy hoạch tiềm năng, liên kế siêu thị GO lớn và duy nhất ở Điện Bàn, đổi diện BV Đa khoa Vĩnh Đức- DT: 100m2, hạ...
      Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      * Vị trí đẹp, khu dân cư KD sầm uất, 3 MT liên kế Lã Xuân Oai - Trường Lưu - Liên P..Đặt biệt - nằm liên kế các tiện như: Chợ Long Trường, khu dân cư...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 2000 m2 tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 2000 m2
      Bán đất MT đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành.- DT 2000m2 - 5000m2 - 1ha - 2ha.- MT đường nhựa chính nối từ cao tốc xuống Phan Thiết.- Vị trí đẹp đối diện...
      Đường Hàm Kiệm - Tiến Thành, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 260 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      Tôi có mua miếng đất căn biệt thự góc chính BT5 khu B1.4 Thanh Hà cienco5 Hà Đông. Do không còn nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán nhanh giá bằng lúc tôi...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 11600 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 11600 m2
      Đất vườn xã Hoà Thắng ( nền đất như hình )DT : 11600 mét vuông Giá L/H thương lương trực tiếp MT đường 80m ĐƯỜNG VÀO ĐẤT HIỆN HỮU TRÊN SỔ : 8MNối...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      - Vịnh an hoà city- Cắt lỗ cặp liên kế giá bao rẻ thị trường - DT: 300m2- liên kế các tiện ích trong dự án- bìa đỏ cá nhân- Thiện chí liên lạc: 0905 009...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền Lago Centro Long An, 78 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 78 m2 19,24 triệu/m2
      Mua trực tiếp CĐT đất nền khu dân cư Lago Centro - Sổ Sẵn - MT ĐT830, Bến Lức, Long An.- Chương trình TT chỉ 10 phần trăm/năm (150 tr/năm).- Chỉ áp...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền 1000 m2 tại Xã Khánh Thượng - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 299 triệu

      299 triệu 1000 m2 0,3 triệu/m2
      Khánh Thượng - Khánh Vĩnh.- Đường bê tông, gần dân view suối đẹp như hình.Giá chưa đến 299tr/1000 m2. Mua làm farm, làm vườn, làm gì cũng đc AC. Đất đẹp, rẻ...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 200 m2 tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 200 m2 57,5 triệu/m2
      Vị trí khu hành chính thôn Tiên Kha, xã Tiên Dương.- Đường liên xã 11m trải nhựa, oto tránh, gần ủy ban nhân dân, nhà văn hoá, trạm y tế, trường cấp ...
      Đường Tiên Kha, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán miếng đất 2 MT dự án Fideco Thảo ĐiềnDT : 140 mét vuông (7X20)sổ hồng riêng công chứng ngaygiá chỉ 28 tỉ ( 200tr/ mét ...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 254 m2 tại Xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 739 tr

      739 triệu 254 m2 2,91 triệu/m2
      Bỏ qua đi hết muộn phiền.Tĩnh tâm để sống cho đời an nhiên.Hãy chuẩn bị cho mình một mái nhà nghỉ dưỡng hay một mảnh vườn trồng rau và cây ăn trái để tuổi...
      Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!