Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 80 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      mảnh đất đẹp hẻm ôTô Phú Nông - Vĩnh Ngọc, Nha Trang- DT: 80,2 mét vuông (ngang 5,3m). Hướng: hướng Tây Bắc- pháp lí: bìa đỏ thổ cư. Đường ôtô...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 825 triệu

      825 triệu 300 m2 2,75 triệu/m2
      - Cần nhượng lại cặp ngoại giao giá bao rẻ thị trường - Nằm ngay trên block căn hộ giáp tuyến đường biển 129- DT: 300m2- TT trước chỉ 50 phần trăm (...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nền đất Khu đô thị VCN Phước Hải tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán và cho thuê 4 lô liên kế đường Số 4 (Thích Quảng Đức) KDT VCN Phước Hải vị trí góc 2 MT giao nhau đường Bùi Phùng và đường Số 4:+ DT tổng 4 lô là 442,5...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 2750 m2 tại Phường Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2750 m2
      bán ngay đất xây căn hộ P. Hòa Thạnh Q. Tân Phú. DT ~ 2750m2. Thổ cư 2663m2. Giá TL. Mọi chi tiết vui lòng xin liên hệ Mr Dũng. ĐT : 0937 051 ***. CHÂN...
      Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      DT: 150 mét vuông có 102 mét vuông nền thổ cư.Bán: thương lượng.sổ hồng, sang tên công chứng ngay.Đất như hình, còn thích cứ call ngay trực...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: MT Vĩnh Phú 41, TP Thuận An. Lộ giới di chuyển 40m với 4 làn xe lưu thông.- Có sổ hồng, hỗ trợ công chứng ngay trong ngày.- DT: Đa dạng từ...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 105 m2 tại Xã Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      sang nhượng đất TH9 - 35 Mega City 2 Nhơn Trạch, Đồng Nai full thổ cưsang nhượng gấp TH9 - 35 Mega City 2 Nhơn Trạchbán ngay th9-35 dự án Mega city 2 phú...
      Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Nền đất Vạn Phát Sông Hậu - KDC thương mại - dịch vụ, SHR, giá đầu tư. Lh:0907841211.

      Thỏa thuận 80 m2
      NỀN ĐẤT khu dân cư Thương mại – dịch vụ VẠN PHÁT SÔNG HẬU (Thị trấn Mái Dầm - Châu Thành - Hậu Giang). Cạnh chợ đầu mối Nông sản, mặt tiền quốc lộ 91c...
      Xã Mái Dầm, Huyện Châu Thành, Hậu Giang

      Bán nền đất 124 m2 tại Xã Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên, giá 1,12 tỷ

      1.12 tỷ 124 m2 9 triệu/m2
      Không mua ở đây thì mua ở đâu. Chính chủ mình cần bán lô góc giãn dân Vũ Xá, Kim Động, Hyen. Giá 9tr 1met. Gần công ty, KDC sầm uất. Ace quan tâm inbox...
      Xã Vũ Xá, Kim Động, Hưng Yên

      Bán nền đất mặt tiền 6m tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Còn miếng đất ở đường rộng trải nhựa. Khu đông cư dân, nằm ngay đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A (cách chợ Vĩnh Lộc A tầm 2 ph, cách trường cấp 1 Vĩnh Lộc...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 75 m2 tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Tôi chủ cần bán ngay nền đất MT đường Vĩnh Phú 21, 1 sẹc đường Đại Lộ Bình Dương đi vô 150 mét cách cầu Vĩnh Bình 1 kilomet.- DT 75 mét vuông...
      Đường Vĩnh Phú 21, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Hàng đẹp giá cực tốt tại khu vực.- E đang có 2 lô tổng DT 120 m2 giá siêu mềm, sát nhau mua cả hai về xây trọ quá đẹp.Vị trí: Thôn 8, Tân Xã, Thạch Thất,...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Cần bán 1 lô lakeside sau lưng shophoue Mê Linh Đường 5m5 Đông Nam sạch đẹp DT : 100 m2 giá : 1.95 tỉ sổ hồng riêng chính chủ LH : 0901 682 *** ( xem đất )
      Dự án Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 298 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 tr

      850 triệu 298 m2 2,86 triệu/m2
      Phước Thạnh Gò Dầu Tây Ninh.Lô góc hai MT.KDC đông nghẹt.Đường nhựa 5m.Tiện ích đầy đủ, trường, chợ, uỷ ban... bán kính 2 kilomet.Cách đường Nông...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 240 m2 tại Phường Cửa Đại - Hội An - Quảng Nam, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 240 m2 16,25 triệu/m2
      SỞ HỮU HOMESTAY DU LỊCH PHỐ CỔ HỘI AN CHỈ HƠN 3 tỉ- THU NHẬP ĐỀU 30TR/THÁNG Các NH liên tục giảm LS - Khách du lịch trong và ngoài nước đổ về thị trường...
      Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Bán đất nền 1000 m2 tại Xã Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 1000 m2 9,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất MT Sông - Bình Hoà Cây Dương, x.Bình Hoà, Vĩnh Cửu;DT: 21 x 46 = 1.000 mét vuông - Đường oto & view Sông Đồng Nai. Đã làm nhà vườn,...
      Đường Bình Hòa - Cây Dương, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 7000 m2 tại Xã Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 630 tr

      630 triệu 7000 m2 0,09 triệu/m2
      ĐC: Bình Sơn, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình ThuậnDt: 7000 mét vuông ( Ngang MT đường dài đến 156met)Giá chỉ : 90.000 đ/ mTổng giá: 630 tr/...
      Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 20 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 540 triệu

      540 triệu 20 m2 27 triệu/m2
      nền đất rsx DT hơn 20.000 mét vuông tại Kim Bôi - Hoà Bình . Giá : 5xx tr . NĐT quan tâm xin liên hệ ngay : 0979 972 ***
      Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!