Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 2 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 130 triệu

      130 triệu 2 m2 65 triệu/m2
      nền đất siêu đẹp góc trục chính khu dân cư Nam Long Cần Thơ.* Vị trí đất 2 MT góc đường Vũ Đình Liệu & đường số 5 gần đường Võ Nguyên Giáp.- Rất phù hợp...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Vũ Đình Liệu, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất nền dự án 609 m2 tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 609 m2 41,06 triệu/m2
      Đất MT đường An Dương Vương nằm đối diện hotel TP.HCM Ninh Chữ 4 sao. 3 sổ tổng là 609 mét vuông, trong đó 440 mét vuông đất ở đô thị, còn 1 sổ...
      Đường An Dương Vương, Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Sở hữu đất nền 1500 m2 tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1500 m2 0,67 triệu/m2
      - Vị trí Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng.- Đất sổ riêng, view đẹp nhất khu vực.- cư dân hiện hữu và lên thổ cư.- TT giá đó không phát sinh thêm chi phí gì.-...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 141 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 141 m2
      bán ngay 02 miếng đất Nền Trung Tâm Thị Trấn Gò Dầu- Nằm Giữa Hai KCN Lớn 3.700 ha. - Giá: 290tr/lô - DT: 141 mét vuông (5m x 28m) + sổ hồng từng...
      Xã Bàu Đồn, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất 2 MT góc Biên Hoà Đồng Nai.DT 157.5 mét vuông.KDC sạch sẽ văn minh.Kế bên trường đại học mở.Giao thông thuận tiện.L/H 0938 915 ***
      Đường Nguyễn Văn Đức, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 112 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 112 m2 8,49 triệu/m2
      - Vị trí gần đường QL 1A sổ hồng F0 phù hợp đầu tư KD đa ngành nghề.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ cư dân đông đúc, liên kế các KCN, trường cấp ...
      Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền 1 m2 tại Xã An Lập - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 1 m2 750 triệu/m2
      - Cần bán đất tại An Lập, sổ rõ ràng chính chủ, đang trồng cây sầu riêng.- DT: 1.077 m2 (10*107).- cư dân hiện hữu.- Tiện ích xung quanh đầy đủ.- Bán ra...
      Xã An Lập, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án Biệt thự The Phoenix Garden, 200 m2, mặt tiền 8m , giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ bán miếng đất căn biệt thự The Phoenix GardenDT miếng đất 200m2Kích thước miếng đất: MT 8m, sâu 25mMT đất Đông NamHiện trạng đang là đất, HĐ...
      Dự án The Phoenix Garden, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí nằm ngay đường trục đường Nguyễn Thông - Võ Nguyên Giáp và cách Sân bay PT 2 kilomet.- Đối diện trường Đại học Phan thiết và nhiều Resot...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 2 m2 tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 5 triệu

      5 triệu 2 m2 2,5 triệu/m2
      Xuất ngoại giao, các cụm công nghiệp Thanh Oai ( Cụm CN Kim Bài, Thanh Văn - Tân ước, Thanh Thùy, Hồng Dương, Phương Trung) , DT từ 1000, 2000, 3000,...
      Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      Đất trong KDC Long Cang, đường xá hạ tầng đẹp, vỉa hè cây xanh đầy đủ.Lúc trước tôi mua 1t200 nay cẫn tiền KD bán lỗ lại còn 850tr công chứng sang tên...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền 144 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 144 m2 17,37 triệu/m2
      B2.116.26 108 mét vuông ngang 6x18 đói dien công viên kẹp cây xanh giá 3 tỉ 250đnB2.117.30 111,9 mét vuông ngang 6x18,65 dói diện công viên giá...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 72 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      - Nằm ở TTHC tỉnh Bình Dương, TP Tân Uyên, KDC Tuấn Điền Phúc.- khu công nghiệp Vsip 2, cư dân đông.- hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm nước...
      Dự án Khu nhà ở Tuấn Điền Phúc, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 133 m2 tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 133 m2
      Bán 133 mét vuông đất ở thôn Lương Nỗ xã Tiên Dương - Đông Anh - HN.+ MT 6,9 hậu 6,9 chia đc 2 lô.+ Đường 4m ngõ thông thoáng.+ Cách QL3 150m, cách...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Xã Thành Mỹ - Thạch Thành - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Em còn rất nhiều mảnh đất rẻ giá trị nhỏ phù hợp cho các cặp vợ chồng mới cưới làm TS tích luỹ hoặc a/c đầu tư để đón đầu đợt sóng tiếp theo cơ hội x2 x3...
      Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán gấp nền đất 220 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 220 m2 30 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nền đất và ngôi nhà sinh thái nghỉ dưỡng. Đối diện BV Quốc Tế Hạnh Phúc. Ngay Cổng Chào Bình Dương kết nối với TP Thủ Đức qua cây cầu...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 500 m2 tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 890 tr

      890 triệu 500 m2 1,78 triệu/m2
      Đất Nhà cần bán trục đường ql13 rẻ vào 600m ⭐️ sổ hồng riêng mua bán công chứng ( nền thổ cư ) ⭐️ Giá 890 tr ⭐️ DT 500m2 Loại đất Vườn lên thổ đc mua...
      Đường Bến Chà Vi, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 1400 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1400 m2
      Đường MT có nhiều tiện ích như: Vườn thú, coffee nhà hàng, thiền Yoga, BBQ ngoài trời, rạp chiếu phim,Có hỗ trợ vay và TT chỉ 20 phần trăm.DT 1400m2.
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      M
      Phạm Hồ Mai Khôi Millions Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!