Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 400 m2 tại Xã Vụ Bổn - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 650 triệu

      650 triệu 400 m2 1,63 triệu/m2
      Sổ riêng thổ cư 6 sào 5 đất có 400  mét vuông thổ cư. Đường thông, gần KDC.Thuộc xã Vũ Bổn - Krông Pắk - Đắk Lắk.Giá 650 tr bớt lộc, kẹt tiền nên bán...
      Xã Vụ Bổn, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh nền đất 977 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 977 m2 2,05 triệu/m2
      + Bán đất 977  mét vuông, mặt đường lớn, cách QL 22 600 met.+ giá 2 tỉ.+ liên hệ ngay 0908 080 *** Mr. Hậu.
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 100000 m2 tại Xã Cao Sơn - Đà Bắc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 100000 m2
      * CC cần bán DT 10 ha đất tại xóm rằng xã Cao Sơn, Đà Bắc, tỉnh HB, với thế đất thoải, chất đất tốt trong đất có suối,* Phù hợp cho việc trồng cây dược liệu...
      Xã Cao Sơn, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 45m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất cách cổng chính sân bay Long Thành chỉ 3,5 kilomet MT đường Vành Đai 4 giao DT769 lộ giới 45m , giá chỉ từ 9,9 tr /m2 nền 100m2 5x20....
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ kẹt tiền trả NH cần bán ngay nền đất dự án The Sol City.- DT 80 mét vuông.- KDC an ninh đông đúc, cư dân hiện hữu KD buôn bán nhiều.- Dự...
      Dự án The Sol City, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền 920 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 920 m2 17,94 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp MT Bình Nhâm 17, cách CMT8 100m ngang gần 20m Dt: 920m ( 19 x 47 ), thổ cư: 275m Đường bê tông 4m Đông Nam giá : 16 tỉ 5 thỏa thuậnliên ...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Chỉ với 750tr sở hữu ngay nề đất 100 phần trăm thổ cư ngay MT ĐT830 Xung quanh tiện ích đầy đủ bán kính 500m đi 5p là tới chợ, trường học, ủy ban ...
      Đường ĐT 830, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền 107 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 107 m2 21,5 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán lô đất DT 107m2 full đất ở tại T7 Tân Xã đô thị Hoà Lạc.- MT: 5,50m hậu 5,51m phù hợp xây nhà trọ, căn hộ chung cư mini khai thác...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 3 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Cần bán nhanh đất vườn.đc: Xã Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.- Tổng DT: 2804m2 vuông đất vườn có trồng cafe và cây ăn trái.- Giá: Có thể thỏa ...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Bán đất SHR ngay trung tâm giá đầu tư F1 chỉ 2,9 tỉ/90 mét vuông.* Vị trí:+ Nằm ngay vị trí đắc địa ngay MT QL 1A con đường tơ lụa vành đai 4 đi qua.*...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2 tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Bên em đang có nhiều lô liên kế 19,20 KĐT Nam Sách - HD.DT 85m2 (5x17).bìa đỏ sắp trao tay nên KH mua rất yên tâm.Hiện tại NH hỗ trợ cho vay lên tới...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Sở hữu đất nền mặt tiền 15m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán Lô căn biệt thự giáp sông tại KĐT Ven Sông Tắc giá chỉ 16 Tr/m.BT15 - 08: DT 311,6m.MT: 15,5 m.Đường: Phía trước 13m, sau đường ven sông.chủ đầu tư...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 95 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 95 m2 11,58 triệu/m2
      Tổng quan dự án DIC VICTORY Hậu GiangTên dự án: DIC Victory CityVị trí: P. 4, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu GiangCĐT: DIC CorpTổng mức đầu tư: 1211 tỉ Việt Nam ...
      P. 4, TP. Vị Thanh, T. Hậu Giang

      Cần bán nền đất hướng Tây - Bắc tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí vàng trung tâm Đà Nẵng, 3 lô liền MT Nguyễn An Ninh chỉ 90tr/ mét vuông.Lô E6, Khu phức hợp đô thị, TMDV Royal Era 1, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành...
      Dự án T18 Royal Era 1, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 86 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 740 triệu

      740 triệu 86 m2 8,61 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Quất Lâm giá 740 tr, DT 86 mét vuông, bìa đỏ full thổ cư, đường nhựa rộng 10 mét.liên lạc chính chủ: 0977 494 ***
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán nền đất mặt tiền 6m tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Còn miếng đất ở đường rộng trải nhựa. Khu đông cư dân, nằm ngay đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A (cách chợ Vĩnh Lộc A tầm 2 ph, cách trường cấp 1 Vĩnh Lộc...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      miếng đất đẹp vuông vắn đường thông, cư dân hiện hữu Hẻm 185 Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu.- sổ hồng. Công chứng sáng tên ngay.số điện thoại: 0899 584 ***
      185, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 153 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 306 triệu

      306 triệu 153 m2 2 triệu/m2
      Cần tiền ăn tết bán nhanh miếng đất 153 mét vuông Đông Bắc, giá rẻ như cho 2 tr/  mét vuông (bao phí sang tên bìa đỏ).- Hướng đất hướng ...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thành Minh, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.