Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2 tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 300 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất thổ vườn vuông vức, MT sông Mồng Gà, gò cao.+ KDC đông đúc.+ sổ hồng, đường lớn, xây dựng tự do.+ Gần trường học, chợ.+ Cách QL...
      Đường Ấp 3, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh nền đất 1735 m2 tại Đường 43 - Mường Sang - Mộc Châu - Sơn La, giá tốt

      Thỏa thuận 1735 m2
      lô đất thuộc thôn Sò Lườn tổng DT 1735,4m2 thổ cư 400m2.- Thích hợp làm homestay du lịch làng bản trải nghiệm hái Mận.- View toàn cảnh thung lũng - cánh...
      Đường 43, Xã Mường Sang, Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán đất nền 80 m2 tại Xã An Bình - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      CẦN THANH LÝ GẤP BÁN LỖ miếng đất THỔ CƯ PHÙ HỢP KD, TẠI BÌNH AN, PHÚ GIAO, BÌNH DƯƠNG. - DT chuẩn 80m2- Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm - Tiện...
      Xã An Bình, Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 38 m2 tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 38 m2
      Chỉ nhỉnh 1 tỉ tí ti là bạn có ngay 1 nền đất ở Thị Trấn Phùng Đan Phượngcư dân đông đúc phát triển , cách trung tâm hành chính huyện chỉ 100mNgõ thông tứ...
      Đường 23, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nền đất Khu đô thị VCN Phước Hải tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán và cho thuê 4 lô liên kế đường Số 4 (Thích Quảng Đức) KDT VCN Phước Hải vị trí góc 2 MT giao nhau đường Bùi Phùng và đường Số 4:+ DT tổng 4 lô là 442,5...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 24000 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 24000 m2
      Chính chủ bán 7,1 ha.Có 2,4 ha đất vườn, còn lại đất rừng (chưa có sổ) ranh giới rõ ràng, không tranh chấp sử dụng ổn định. Đất thuộc Kỳ Sơn, cách đường QL...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 7000 m2 tại Xã Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 630 tr

      630 triệu 7000 m2 0,09 triệu/m2
      ĐC: Bình Sơn, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình ThuậnDt: 7000 mét vuông ( Ngang MT đường dài đến 156met)Giá chỉ : 90.000 đ/ mTổng giá: 630 tr/...
      Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 105 m2 tại Xã Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      sang nhượng đất TH9 - 35 Mega City 2 Nhơn Trạch, Đồng Nai full thổ cưsang nhượng gấp TH9 - 35 Mega City 2 Nhơn Trạchbán ngay th9-35 dự án Mega city 2 phú...
      Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất nền hướng Tây tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Tư vấn và đặt chỗ ngay thông qua liên hệ ngay CĐT 0908 547 *** hoặc tham khảo thông tin tại http://www.anphutay.comThông tin dự án.* Vị trí dự án: Xã An...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 839 triệu

      839 triệu 100 m2 8,39 triệu/m2
      BĐS luôn là một trong những lựa chọn đầu tư tốt nhất cho tương lai. Nếu a/c đang tìm kiếm một miếng đất đẹp để xây dựng nhà ở hoặc KD, Bình Dương sẽ là...
      Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất 124 m2 tại Xã Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên, giá 1,12 tỷ

      1.12 tỷ 124 m2 9 triệu/m2
      Không mua ở đây thì mua ở đâu. Chính chủ mình cần bán lô góc giãn dân Vũ Xá, Kim Động, Hyen. Giá 9tr 1met. Gần công ty, KDC sầm uất. Ace quan tâm inbox...
      Xã Vũ Xá, Kim Động, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất nền 298 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 tr

      850 triệu 298 m2 2,86 triệu/m2
      Phước Thạnh Gò Dầu Tây Ninh.Lô góc hai MT.KDC đông nghẹt.Đường nhựa 5m.Tiện ích đầy đủ, trường, chợ, uỷ ban... bán kính 2 kilomet.Cách đường Nông...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 85 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 785 tr

      785 triệu 85 m2 9,24 triệu/m2
      Đất 100 phần trăm thổ cư, vị trí đẹp trong khu dân cư mới đông đúc.DT rộng 85 mét vuông.Đối diện khu công nghiệp Tân Bình, trường cấp ...
      Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 168 m2 tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, thỏa thuận

      Thỏa thuận 168 m2
      Tôi chính chủ, vỡ nợ, cần bán nhanh miếng đất 168m2 ngang 6m, chỉ 470 tr, MT đường nhựa, sẵn bìa đỏ ! 0983 933 ***- Giá chỉ 470 tr ( giá 100 phần ...
      Thị trấn Đắk Hà, Đăk Hà, Kon Tum

      Bán nền đất 80 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      mảnh đất đẹp hẻm ôTô Phú Nông - Vĩnh Ngọc, Nha Trang- DT: 80,2 mét vuông (ngang 5,3m). Hướng: hướng Tây Bắc- pháp lí: bìa đỏ thổ cư. Đường ôtô...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 20 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 540 triệu

      540 triệu 20 m2 27 triệu/m2
      nền đất rsx DT hơn 20.000 mét vuông tại Kim Bôi - Hoà Bình . Giá : 5xx tr . NĐT quan tâm xin liên hệ ngay : 0979 972 ***
      Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán lỗ 200tr/1 nền đất điện bàn trả góp NH - giá từ 470tr 0905 555 ***call + zalo).- View đồng Điện Bàn thoáng mát (2 lô liên kế).- sổ hồng riêng đất ở...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Cần bán 1 lô lakeside sau lưng shophoue Mê Linh Đường 5m5 Đông Nam sạch đẹp DT : 100 m2 giá : 1.95 tỉ sổ hồng riêng chính chủ LH : 0901 682 *** ( xem đất )
      Dự án Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!